જો ઘરમાં આ જગ્યાએ લટકાવી દેશો ફટકડીનો એક ટુકડો,થશે પૈસા નો વરસાદ

આજના યુગમાં લોકો પૈસા કમાંવવા માટે ઘણા બધા પ્રયત્નો કરતા હોય છે,પરંતુ તેમને સફળતા મળતી નથી,અને તે અવારનવાર પ્રયત્નો કરતા રહે છે,પરંતુ જો તમારે જીવનમાં સફળતા મેળવવી છે તો બસ ખાલી આટલું કરશો તો તો થશે પૈસા નો વરસાદ તમારા પર, તો ઘરમાં આ જગ્યાએ લટકાવી દો ફટકડીનો એક ટુકડો, થશે પૈસાનો વરસાદ. ફટકડીનો સામાન્ય ઉપયોગ.

Advertisement

ફટકડીનો સામાન્ય ઉપયોગ તો આપણે સૌ કોઈ જાણીએ જ છીએ,સામાન્ય રીતે બળવાથી કે કપાવાથી પડેલા ઘા માટે ફટકડીનો ઉપયોગ કરાય છે.અને ચહેરા પર પડેલા કાળા ડાઘને દૂર કરવા માટે પણ ફટકડી નો ઉપયોગ કરવા આવે છે. પરંતુ તમે જાણો છો ફટકડીમાં એવી તાકાત હોય છે કે તે ગમે તેવી પરેશાનીને દૂર કરી શકે છે.આમ જો ફટકડીનો એક ટુકડો તમારા ઘરની આ જગ્યા પર લટકાવી દેશો તો થશે પૈસા નો વરસાદ. લાભદાયક છે આ ઉપાય.

ફટકડીના ઉપાયને કરવાથી તમારા દુકાન, ઑફિસ કે વેપારમાં વધારોના યોગ બને છે. અને આર્થિક સ્થિતિ સુધરે છે. વ્યાપાર પ્રત્ય રુચિ માં વધારો થાય છે.અને લાભ થવાની શક્યતાઓ વધે છે.જો તમને એવું લાગે છે.કે પ્રયાસ કરવા છતાં વેપારમાં વધારો નથી થઈ રહ્યો કે પૈસા ક્યાંક ફંસાયેલા હોય તો આ ઉપાય તમારા માટે લાભદાયક પુરાવા થઈ શકે છે.અને ફટકડી ભગવાન રૂપી સાબિત થઈ સકે છે. વાસ્તુદોષ દૂર થશે.

જો ફટકડીનો આ ઉપાય કરશો તો તમારા વાસ્તુદોષ દૂર થઈ જશે.50 ગ્રામ ફટકડીનો ટુકડો ઘરના દરેક રુમમાં રાખવો જોઈયે કારણ કે તેને રાખવાથી ઘરમાં કોઈ ખરાબ વસ્તુ દોષ આવતો નથી. તથા તમારી ઑફિસના એક ખૂણામાં જરુર રાખવો જોઈએ. આવું કરવાથી વાસ્તુદોષનું નિવારણ થાય છે.અને ઑફિસમાં કોઈની ખરાબ નજર નહિ પડે,અને વ્યાપાર સારો ચાલે છે.તો ઉપર જણાવેલ પ્રમાણે ઉપાય કરવાથી તમારી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થઈ જશે. કારોબારમાં થશે વૃદ્ધિ.

જો તમારા ઘરમાં કે કારોબારમાં બરકત નથી થઈ રહી કે નુકશાન થાય છે.કે ઘરમાં કકરાટ થાય છે.તો આ સ્થિતિમાં તમારા માટે
ફટકડીનો એક ટુકડો તમારા ઘર કે દુકાનના મુખ્ય દ્વારા પર કાળા કપડામાં બાંધીને લટકાવવાથી બરકત થશે.અને વ્યપરમાં ખૂબ લાભ થવાની સંભાવના રહે છે.તેની સાથે નજરદોષ અને નકારાત્મકતા પણ દૂર થાય છે. દેવાથી મળશે છૂટકારો.

જો તમે દેવાથી પરેશાન હોવ તો ફટકડીને પાનને ટુકડામાં સિંદૂર સાથે બાંધી દો. ત્યારબાદ સાંજે પીપળાના ઝાડ નીચે આ બાંધેલું વસ્ત્ર દાટી દો. પછી તમને દેવાથી જલ્દી છૂટકારો મળશે.અને આવું કરવાથી તમને દેવાથી અને તમારા ધંધામાં નુકશાન માંથી બહાર નીકળશો. અને ધંધા માં લાભદાયક સાબિત થશે, આવું કરવાથી દેવાથી જલ્દી છૂટકારો મળશે.

Advertisement