આ 8 પ્રકારના સ્વપ્ન આવવાથી જીવનમાં આવી શકે છે પૈસાથી સબંધિત મુશ્કેલીઓ..

સૂતા સમયે સ્વપ્ન જોવું એ એક સામાન્ય પ્રવૃત્તિ માનવામાં આવે છે. પણ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અને સ્વપ્ન શાસ્ત્રના મુજબ આપણે જોતા સપના આપણને એક અલગ નિશાની આપે છે. અને આપણા પુરાણો પણ સપના અને તેના સંકેતો વિશે જણાવે છે. અને તેના આધારે આ સપના ભવિષ્યની ઘટનાઓનું સૂચક હોઈ શકે છે. અને આમાંના કેટલાક સપના તમને તાત્કાલિક ભવિષ્યમાં સફળતા અને નફા વિશે જણાવે છે અને જ્યારે કેટલાકને તોળાઈ રહેલી ખોટ અને સમસ્યાઓનો અર્થ પણ થઈ શકે છે. ત્યારે તમને કેટલાક એવા સપના વિશે જણાવે છે કે જે ભવિષ્યમાં પૈસાના નુકસાન સાથે સંબંધિત હોઈ શકે છે.

Advertisement

1. ફાટેલા ખિસ્સા.

સ્વપ્નશાસ્ત્રના અનુસાર જો કોઈ વ્યક્તિ સ્વપ્નમાં ખિસ્સા અથવા ખિસ્સા કાપીને જુએ છે અને તો તે પૈસાની ખોટની નિશાની હોય છે. અને આ સાથે તમારા સ્વપ્નમાં પણ ફાટેલા ખિસ્સા જોવાની ઇચ્છા છે કે તમને ધનનું નુકસાન થવાનું છે.

2. પડતી દીવાલ.

દિવાલને પડતી જોવી અથવા સ્વપ્નમાં દિવાલ ને પડતી જોવી એ અશુભ માનવામાં આવે છે. અને જ્યોતિષ શાસ્ત્રના અનુસાર આવા વિચારોનું સ્વપ્ન જોવાથી પૈસાની ખોટ મળે છે અને માન-સન્માન અને સમાજમાં પદ ઘુમાવી શકાય છે.

3. ડાકુ અથવા ચોરને જોવા.

જો તમેને સપનામાં ચોર. લૂંટારા અથવા ડાકુને જોવૉછો તો તમારે સાવચેત અને સાવધાન રહેવું જોઈએ કારણ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્રના અનુસાર તે સૂચવે છે કે તમે ભવિષ્યમાં પૈસા ગુમાવી શકો છો અને આ ઉપરાંત સ્વપ્નમાં ખાલી દુકાન જોવી આર્થિક સમસ્યાઓનું નિશાની માનવામાં આવે છે. અને તેનાથી પૈસાની ખોટ પણ જાય છે.

4. જુગાર રમતી વખતે.

જો સ્વપ્ન શાસ્ત્રમાં સ્વપ્નાના ફળનો ઉપયોગ કરીને કહેવામાં આવે છે કે સ્વપ્નમાં જાતે જુગાર જોતા નિશાની છે તો તમને આર્થિક નુકસાન પણ થઈ શકે છે.

5. પૂર અને કાપેલા ઝાડ.

સ્વપ્નમાં ઝાડને કાપીને જોવું એ પણ એક સારો શુકન માનવામાં આવતો નથી. કારણ કે આવનારા સમયમાં આ નુકસાનની નિશાની હોય છે. તો સપનામાં પૂર જોવું પણ સંપત્તિના નુકસાનની નિશાની માનવામાં આવે છે.

6. ઘુવડને જોવું પણ અશુભ છે.

સ્વપ્નમાં ઘુવડ પક્ષી જોવાનું ખૂબ અપશુકન માનવામાં આવે છે. કારણ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ તમારા સ્વપ્નમાં ઘુવડ જોવાનો અર્થ એ છે કે ટૂંક સમયમાં તમને આર્થિક નુકસાન પડી શકે છે અને તે તમારા જીવનની કોઈ પણ અશુભ ઘટનાની નિશાની પણ હોઈ શકે છે.

7. રેતી પર ચાલવું.

સ્વપ્નના મુજબ જો તમે સ્વપ્નમાં જાતે રેતી પર ચાલતા દેખાવ છો તો સંભાવના છે કે તમારે તમારા દુશ્મનોને લીધે મોટો સામનો કરવો પડી શકે છે અને એટલે કે તમારા દુશ્મનોને લીધે તમને નુકસાન પણ થઈ શકે છે.

8. સાવરણી.

સાવરણી અને પૈસાના સંબંધમાં શાસ્ત્રનો ઉલ્લેખ થાય છે. અને જો તમે તમારા સપનામાં એક સાવરણી જોય હોય તો તમે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર તે લક્ષ્મી અને પૈસાથી સંબંધિત હોઈ શકે છે. જેનો અર્થ એ થાય છે કે જો સ્વપ્નમાં સાવરણી દેખાય છે તો તે આગામી સમયમાં પૈસાની ખોટની નિશાની લાવી શકે છે.

Advertisement