આ છે ગણિતની સૌથી ગ્લેમરસ અને હોટ ટીચર,ફોટો જોઈ ને ચકિત થઈ જશો..

આપણે ઘણી બૉલીવુડની અભિનેત્રીઓ જોઈ હશે અને કેટલીક હોટ ગર્લ્સ પણ હોય હશે,પરંતુ આજે અમે જેના વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે તે એક શિક્ષક છે.જેના ફોટા જોઈને તમે પણ ચકિત થઈ જશો, મિંસ્ક શહેરની રહેવાસી ઓકસના નેવેસલિયાનો એક વીડિયો યુ-ટ્યૂબ પર વાયરલ થયો છે, જેમાં તેણીને વિશ્વની સૌથી ગરમ શિક્ષક કહેવામાં આવે છે.

Advertisement

અમે તમને આવા ગણિતના શિક્ષક વિશે જણાવીશું, તે જોઈને કે દરેક બાળક ગણિતનો અભ્યાસ કરવા માટે તૈયાર થઈ જાય છે. અને તેના દરેક લેક્ચુર ને ભરે છે.આ શિક્ષકની આકૃતિ જોઈને સારા લોકોનો પરસેવો બાકી છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જે બાળકો ગણિતના સૂત્રો અને ગણતરીઓને યાદ રાખતા નથી, તેઓ શિક્ષકને યાદ કરીને આ સૂત્રો યાદ કરે છે.અને તેમનો સંપૂર્ણ અભ્યાસ કરે છે.

આ શિક્ષક ને જોઈ ને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે,આ શિક્ષક ને હોટ શિક્ષક તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે.એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ઓક્સણા શિક્ષક નહીં પણ એક શાળાની વિદ્યાર્થી છે.પરંતુ હજી પણ ઓકસનાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 7 લાખ ફોલોઅર્સ છે.અને તેને લોકો લાખો ની સંખ્યામાં ફોલો કરે છે.

મોટે ભાગે, આવા ઘણા સમાચારો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે જેમાં કોઈ સત્ય નથી. તેથી જ્યારે ઓકસનાનો વીડિયો ખૂબ વાયરલ થયો ત્યારે લોકોને તે છોકરીને સોશિયલ મીડિયા પર મળી અને તે ગમવા લાગ્યા.અને હાલ માં સોસિયલ મિડોયામાં તેની ખુબજ ચર્ચા થઈ રહી છે.

તેને ગણિત ની સૌથી ગ્લેમરસ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે.પરંતુ તે બહાર આવ્યું કે તે છોકરી એક શિક્ષક નહીં પણ એક વિદ્યાર્થી છે,પરંતુ હદ ત્યાં પહોંચી ગઈ છે જ્યારે લોકોએ સત્ય જાણ્યા હોવા છતાં,તે છોકરીને શિક્ષક તરીકે સ્વીકારવાનું શરૂ કરી દીધું છે.અને તેને દરેક લોકો હોટ શિક્ષક તરીકે જ ઓળખે છે.ચાર જ દિવસોમાં 30 હજાર લોકોએ આ 15 સેકન્ડનો વીડિયો જોયો હતો,ત્યારબાદ તેમને ફેસબુક પર ઘણા મેસેજીસ મળવા લાગ્યા હતા.થોડીવારમાં 17 હજાર લોકોએ તેને ગમ્યું.અને ત્યારબાદ તે સોસિયલ મીડિયામાં પ્રખ્યાત થઈ ગઈ હતી.

ટેબ્લોઇડ મિરર મુજબ ks ક્સાના કહે છે  જ્યારે હું મારા સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર નજર કરું છું ત્યારે હજારો લોકો મારી પાછળ હતા.મને સમજાતું નથી કે આવું કેમ થઈ રહ્યું છે. ત્યારે જાણવા મળ્યું કે એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તેને વિશ્વનો સૌથી ગરમ શિક્ષક કહેવામાં આવે છે.અને તેને ફેન્સ ખુબજ પસંદ કરી રહ્યા છે.

આ ઉપરાંત ઓકસના સોસિયલ મીડિયામાં ખૂનજ ફેમસ થઈ ગઈ છે.ઓકસના કહે છે, મેં ઘણી વાર ના પાડી છે કે હું શિક્ષક નથી. હું તે વિડિઓમાં નથી, પરંતુ લોકો મને શિક્ષક તરીકે સમજવા લાગ્યા છે.અને મને શિક્ષક તરીકે જ ઓળખે છે.આવી ઘણી ટિપ્પણીઓ હજી પણ આવી છે જ્યાં લોકો મને ગણિતના શિક્ષક માને છે.વારંવાર કહેવાથી કોઈ ફરક પડતો નથી કારણ કે લોકો મને શિક્ષક સમજે છે.અને મને શિક્ષક કહી ને જ બોલાવે છે.

આ ઉપરણ ઓકસના એ બીજી વાતો પર પણ ચર્ચા કરી હતી,તદુપરાંત, તેમને ગણિત બિલકુલ પસંદ નથી. તે કહે છે, મારી પાસે બહુ ઓછી શાળા છે, કારણ કે હું ચેસ પ્લેયર છું. ટૂર્નામેન્ટ માટે ઘણીવાર બીજા શહેરોમાં જવું પડે છે. મને ગણિતના 10 માંથી 7 નંબર આવે છે. પરંતુ છેલ્લા એક વર્ષમાં સોશિયલ મીડિયા પર 7 લાખ 37 હજાર ફોલોઅર્સ થયા છે.

Advertisement