આ છોકરીએ MBA નો અભ્યાસ કર્યો પણ નોકરી ના મળી, અને પછી એવું અંગત મનપસંદ ગંદુ કામ કર્યું કે…

આપણે સૌ જાણીએ છીએ કે આજના યુગમાં લોકો ખૂબ જ અભ્યાસ કરતા હોય છે,અને અનેક ડીગ્રી પ્રાપ્ત કરતા હોય છે.તેમ છતાં પણ તેમને નોકરી મળતી નથી,અને અભ્યાસ કર્યા પછી પણ બેકાર રહે છે.પરંતુ આજે અમે તમને જે જણાવા જઈ રહ્યા છે તે ખુબજ આશ્ચયજનક છે.આ કિસ્સો ન્યુયોર્ક ની એક છોકરીનોં છે.આ છોકરીનું નામ અલિક્સ લિંક્સ છે.

Advertisement

તેણે કમ્યુનિકેશનમાં ગ્રેજ્યુએશન ડિગ્રી લીધી હતી. તેની સાથે અલિક્સે ડિજિટલ માર્કેટિંગમાં MBA કર્યું હતું.પરંતુ તે એમબીએ કર્યા પછી પણ હતી બેકાર,અને પછી તેને અંગત મનપસંદ ગંદુ કામ કર્યું જાણી ને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો વાંચો વિગતે.

એમબીએ કર્યા પછી પણ હતી બેકાર ન્યુયોર્કની 26 વર્ષની અલિક્સ લિંક્સને જોબ મેળવવામાં મુશ્કેલી આવી રહી હતી. તેણે કમ્યુનિકેશનમાં ગ્રેજ્યુએશન ડિગ્રી લીધી હતી. તેની સાથે અલિક્સે ડિજિટલ માર્કેટિંગમાં MBA કર્યું હતું. જોકે, નોકરીમાંથી દરેક વખતે છૂટી કરવામાં આવતી હોવાથી તે વેબકેમ ગર્લ બની ચૂકી હતી.અને પછી તેને એવું અંગત મનપસંદ કામ ચાલુ કર્યું હતું, અને અલિક્સ અંતે ફુલટાઈમ પોર્ન સ્ટાર બની ગઈ.અને પછી તેને એવું કામ ચાલુ કર્યું કે તેની ચર્ચા સોસિયલ મીડિયામાં પણ ખુબજ વાયરલ થઈ રહી છે.

પ્લેબોય મેગેઝીનમાં આવી અને  અલિક્સે Cosmopolitan.comને કહ્યું જ્યારે હું ટીનેજર હતી ત્યારે મને લાગતું હતું કે પોર્ન કંઈક ખાસ છે અને હું તેને કરવા માંગતી હતી. કેટલાક મિત્રોને આ વિશે ખ્યાલ પણ હતો. હું એક ફ્રેન્ડ સાથે પ્લેબોય મેગેઝિનમાં આવી. તે ઉંમરમાં હું પ્લેબોયને પસંદ કરતી હતી. મને લાગતું હતું કે આ મેગેઝિનમાં આવનારી ગર્લ્સ કેટલી બ્યુટિફુલ હોય છે. હું પણ તેમની જેમ બનવા માંગતી હતી.અને તે બીજી પોર્નસ્ટાર ની જેમ બ્યુટીફૂલ બનાવા માંગતી હતી.

પોર્ન સ્ટાર બનવું અંગત સપનું હતું. અલિક્સે આગળ જણાવ્યું કે, કેટલાક વર્ષો સુધી પોર્ન સ્ટાર બનવાનું તેનું સપનું અંગત રહ્યું. હું એક પારંપરિક શહેરથી આવતી હતી. ત્યાં જીવનના પ્રચલિત માર્ગો પર ચાલવું જરુરી માનવામાં આવતું હતું. મને પણ એ જ અપેક્ષા હતી કે હું કૉલેજ જાઉં અને કોઈ સિંપલ નોકરી કરું.પરંતુ મારુ પોર્નસ્ટાર બનવાનું અંગત સપનું હતું.અને હું સંપૂર્ણ પણે પોર્નસ્ટાર બની ગઈ.

16 વર્ષે જ ગુમાવી હતી વર્જિનિટી. એલિક્સે કહ્યું કે જ્યારે તે 16 વર્ષની હતી ત્યારે તેની વર્જિનિટી તૂટી ગઈ હતી. તેણે સ્કૂલના બોયફ્રેન્ડ સાથે સેક્સ કર્યું હતું. તેણે વિચાર્યું કે 16 વર્ષની ઉંમરે એ કહેવું એટલું સરળ નથી હોતું કે તમે પોર્ન સ્ટાર બનવા માંગો છો. અને અલિક્સ પણ કોઈને કહી નહોતી શકી. અલિક્સ કહે છે કે, જ્યારે તેણે આ અંગે પોતાના બોયફ્રેન્ડ સાથે વાત કરી તો તેણે તેને છોડી દેવાની ધમકી આપી હતી.

આથી તેને આ વાત આગળ વધારી ન હતી.અને આ વાત તેને અંગત જ રહેવા દીધી હતી. કોલેજમાં ભણતી ત્યારે વેબકેમ ગર્લ હતી. કૉલેજ દરમિયાન અલિક્સે ત્રણ કલાક માટે વેબકેમ તરીકે કામ કર્યું જેમાં તેને 287 પાઉન્ડ (27,343.44 રૂપિયા) મળ્યા પરંતુ તેણે કૉલેજ સુધી ડેસ્ક જોબ કરવાનું નક્કી કર્યું જે બાદ તેના પરિવારમાં ઘણાં મોત થયા અને તેણે જીવનમાં ખુશ રહેવાય તેવું કરવાનું નક્કી કર્યું.

અલિક્સ કહે છે કે, અંતે તેણે પોર્ન સ્ટાર બનવાનું નક્કી કરી લીધું. ગયા વર્ષે ઓગસ્ટમાં એક ફેસબૂક ફ્રેન્ડે એક વાઈરલ વીડિયો શેર કર્યો હતો જેમાં અલિક્સ ઓરલ સેક્સ કરતી દેખાતી હતી.

Advertisement