અડધી રાત્રે કારમાં યુવક-યુવતી કરતા હતા આવું કૃત્ય,પોલીસે પકડી ને પૂછ્યું તો જણાવી આવી સ્ટોરી..

આજનો યુગ ખૂબ જ બદલાઈ ગયો છે,આજના યુગમાં લોકો કયી જગ્યાએ શુ કરવું તેનું કોઈ ધ્યાન રાખતા નથી,એવી જ એક સત્ય ઘટના સામે આવી છે,અડધી રાત્રે કારમાં યુવક અને યુવતી કરતા હતા એવું કૃત્ય કે પોલીસે તેમને પકડ્યા તો એવું જણાવ્યું કે તમે પણ ચોંકી જશો,પોલીસ તેમના કામ પ્રત્યે ખૂબજ અતુર હોય છે.અને પોલીની ઓન ડયુટી એટલે 24 કલાક તેમની ડયુટી ચાલુ રહે છે.અને ભલે તેમની નોકરી આઠ કલાક હોય પણ તેમણે કોઈ કામ આવે તો અડધી રાતે ઊઠીને પણ જવું પડે છે.

Advertisement

અને પોલીસને તેમની એક ફરજ બજાવતા સમયે આ અનેક પ્રકારની ઘટનાઓ એ જોવા મળતી રહે છે. અને આ આજે અમે તેમની આ એક એવી જ ઘટના વિષે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ,તે ઘટના વિશે સાંભળીને તમારા હોસ ઉડી જસે ,કારણ કે ઘટનામાં એક નાની યુવતી અને એક યુવક શરમ જનક કૃત્ય કરતા હતા.અને પોલીસને ને હાથે જડપાય હતા. આવો જાણીએ વિસ્તૃત માહિતીમાં, જે હાલમાં જ તમને અડધી રાત્રે એક કારમાં એક યુવક અને આ યુવતી એ જઈ રહ્યા હતા.

અને આ પોલીસે એ જયારે આ કરવા માટે તેને એક રીતે રોકવાનો પ્રયત્ન કર્યો તો આ  યુવકે તેની કારની સ્પીડ એ વધારીને અને તેનાથી બચવા પ્રયત્ન કર્યો.અને યુવક અને યુવતીએ આવું કામ કર્યું એટલે પોલીસે ગુસ્સે થઈને કાર નો પીછો કરવા મળ્યો, અને આ પોલીસ એ અડધો કલાક સુધી આ તેમનો પીછો એ કરતી રહી. અને આ વધુ ઝડપ હોવાથી યુવક એ યુવતીની કાર એ ડિવાઈઝરમાં જઈને ઘુસી ગઈ. અને ત્યાર પછી આ પોલીસે તેને પકડ્યા તો તેની એક ગેરસમજણ દુર થઇ. અને પછી ઇમરજન્સી 108 ને કોલ કર્યા પછી નજીકની હોસ્પિટલ દાખલ કરવા આવ્યા હતા.

અને પછી બંને યુવક અને યુવતીને હોસ્પિટલમાં સારવાર ચાલુ કરવામાં આવી હતી.યુવક અને યુવતી વધારે ઇર્જા થવાના કારણે 9 કલાક પછી ભાણામાં આવ્યા હતા.અને પછી પોલીસે પૂછે પરછ જાણ થઈ હતી.કે લસુડીયા પોલીસે એ જણાવ્યું કે આ બુધવારની રાત્રે આ મળેલી માહિતી મુજબ એક કારને રોકવા માટે તેને વિજયનગર પોલીસ તેની પાછળ એ લાગી ગઈ હતી.અડધા કલાક સુધી કારા નો પીછો કર્યો હતો પરંતુ ડ્રાઇવર વધારે ચતુર હોવાના કારણે ગલીઓમાંથી કાર એ ફેરવીને ભાગી રહ્યો છે.

અને આ બાબતે તેને જાણ થયા પછી આ લસુડીયા પોલીસ પણ તે કારની પાછળ એ લાગી ગઈ. અને પોલીસથી બચવા માટે તે ડ્રાઈવરે પોતાની કારા ની ઝડપ વધારે ને ઝડપથી ભાગવા લાગ્યો અને આ ડ્રાઈવર એ ઘણી ગલીઓમાંથી કાર ચલાવીને પોલીસથી બચવાનો પ્રયત્ન એ કરી રહ્યો હતો.પરંતુ કારની સ્પીડ વધારે હોવાથી ડ્રાઈવર કાર નો કન્ટ્રોલ ગુવાબે બેઠો હતો અને એક ડિવાઈઝરમાં જઈને ઘુસી ગઈ હતી અને બંને ગંભીર ઉર્જા થઈ હતી.

આ અકસ્માત એટલો ખતરનાક હતો કે જ્યાં અકસ્માત થયો હતો.ત્યાં આસપાસ ના લોકોથી જાણવા મળ્યું હતું કે આ અકસ્માત ખૂબજ દર્દ જનક હતો.અને આ રોડના કાંઠે તેને પાથરણા લગાવવા વાળા આ દુકાનદારોએ પણ આ દ્રશ્ય એ જોયું તો તે પણ એક રીતે દંગ રહી ગયા.અને અકસ્માત થયો હતો ત્યાં ગણા લોકો ભેગા થઈ ગયા હતા.અને તેમની મદદ કરી હતી.

અને આ થોડા બાઈક સવારો એ પણ પોલીસની મદદ કરવા માટે આ એક કારની પાછળ તે લાગી ગયા.અને તે બાઈક વારા બે વ્યક્તિઓ પોલીસની ખૂબજ મદદ કરી હતી તે માટે પોલીસે તેમણે આભાર માન્યો હતો. અને તે દરમિયાન આ કાર એ લાઈફ કેર હોસ્પિટલ સામે એક ડિવાઈડર સાથે તે અથડાઈ. અને એ કારનો ડ્રાઈવર એ ઘણો ગભરાયેલો હતો. અને પછી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

Advertisement