દિવસમાં એક વાર આવે છે ‛ગોલ્ડ મિનિટ’ ત્યારે મો માંથી નીકળેલી દરેક વાત પૂર્ણ થાય છે,જાણો ક્યારે આવે છે…

1.દેવીઓની શક્તિ પર વિશ્વાસ.જે લોકો ચમત્કાર, આધ્યાત્મક અને દેવી શક્તિ ઉપર વિશ્વાસ રાખે છે તે એ પણ જાણે છે કે ભગવાન તેમના અસ્તિત્વની કોઈ પણ પરીક્ષા આપી શકે છે અને તે આપણી ઇચ્છા પણ સાંભળી શકે છે અને જો કોઈ ઇચ્છા નિષ્ઠાવાન હૃદયથી માંગવામાં આવે તો તેને પુરી પણ કરવામાં આવે છે.

Advertisement

2.ગોલ્ડન મિનિટ.પણ જાણકારો કહે છે કે દિવસના 24 કલાકમાં એક મિનિટ અથવા ક્ષણ ત્યારે આવે છે કે જ્યારે તેના મોંમાંથી નીકળતી દરેક પ્રાર્થના સ્વીકારવામાં આવે છે. અને તે જે માંગે છે તે ચોક્કસપણે પૂર્ણ થાય છે અને આ મિનિટને ગોલ્ડન મિનિટ કહેવામાં આવે છે પણ જ્યારે આ ગોલ્ડ મિનિટ આવે છે આવે છે ત્યારે દિવસની કઈ ક્ષણ એ ક્ષણ છે જ્યારે આપણા હૃદયની ઇચ્છા ભગવાન સુધી પહોંચે છે.

3.ગોલ્ડ મિનિટની ગણતરી.આ ગોલ્ડ મિનિટની ગણતરી કરવાનો એક વિશેષ સિદ્ધાંત પણ હોય છે અને તમારે મહિનાની શરૂઆત અને દિવસની ગણતરી કરવી પડશે ઉદાહરણ તરીકે તે જુલાઇનો એક મહિનો છે અને તારીખ 21 છે તેથી તમારું સોનું 21:07 એટલે કે રાત્રે 9 ને 7 મિનિટ થઈ હશે.4.ગણતરી.હવે મહિનો હોય છે ઓગસ્ટનો અને તારીખ 10 હોય તો તમારી ગોલ્ડન મિનિટ 10:08 મિનિટ હોય અને અમે 25 અને 31 તારીખ વચ્ચેના વિપરીતની ગણતરી કરીશું. જેમ કે તે 25 જાન્યુઆરી છે અને આપણે 1:25 ની ગણતરી કરીશું.

5.તમારી મનોકામના.તો ચાલો હોવી આ સમયને તમારા ધ્યાનમાં રાખો અને તમારા દિલની મનોકામના પુરી કરે છે અને દિલની ભાવનાઓથી ભગવાન પાસે લઈ જઈએ અને તેઓ ચોક્કસ તમારી મનોકામનાને પૂર્ણ કરશે અને માર્ગ દ્વારા તમારે એક વધુ બાબત જાણવી જોઈએ કે આ બધું ત્યારે જ શક્ય છે કે જ્યારે તમે લીલા રંગમાં ભગવાનની શક્તિ પર વિશ્વાસ જાળવી રાખવો જોઈએ.

Advertisement