એક્ટિંગની દુકાનો સિવાય પોતાનો બીજો ધંધો ચલાવીને ઘણા પૈસા કમાય છે આ 6 સિતારા

બૉલીવુડ ની દુનિયા ખૂબ જ આકર્ષક છે. આપણે બધા આ સિતારાઓ ની વૈભવી જીવનશૈલી જોઈ આકર્ષિત થઈએ છે. આ વાત કોઈ નાથી છુપાઈ નથી કે આ બૉલીવુડ સ્ટારની પાસે અનાબ સનાપ પૈસા છે. ત્યાં સુધી કે ફ્લોપ થયેલા અભિનેત્રીઓ પણ પોતાની જિંદગી એસ અને આરામથી પસાર કરે છે. તેનું એક કારણ એ પણ છે કે કેટલાક એક્ટર્સ પોતાના અભિનય સાથે સાઈડમાં બીજો ધંધો પણ ચલાવે છે.

Advertisement

આવામાં તેમની બીજી આવક પણ આવે છે. આવી રીતે તે મોંઘા શોખ પણ પુરા કરી શકે છે. આવામાં આજે અમે તમને બૉલીવુડ ના કેટલાક ખાસ સિતારાઓથી માલવ જઈ રહ્યા છે જેમનો સાઈડ ધંધો તેમને માલામાલ બનાવી રહ્યોં છે.

અજય દેવગન.

અજય દેવગન આજે પણ ફિલ્મોમાં ખૂબ એક્ટિવ છે. અને તેમનીં ફિલ્મ પણ બોક્સ ઓફીસ પર સારું પ્રદશન કરી રહી છે. અજય નુ એક પ્રોડકશન ઘર પણ છે જેનું નામ દેવગન એન્ટરટેઈનમેન્ટ સોફ્ટવેર લિમિટેડ છે. આ ઉપરાંત તેમણે રોઝા ગ્રુપ ની સાથે મળી ને 25 MW પ્લાન્ટમાં પૈસા પણ રોકાણ કર્યા છે. એટલું જ નહીં,તેમણે ગુજરાતની સોલાર પ્રોજેક્ટ ચારનાકામાં પણ રોકાણ કર્યું છે.

સુનિલ શેટ્ટી.

સુનિલ શેટ્ટીનું ફિલ્મ કારકિર્દી ખૂબ સફળ રહ્યું છે. પરંતુ ઘણા ઓછા લોકો આ વાત જાણે છે કે સુનિલ એક સફળ બિઝનેસમેન પણ છે. સુનિલ ની પાસે પોપકોર્ન એન્ટરટેઇનમેન્ટ નામનું પોતાનું પ્રોડકશન હાઉસ છે. તેની સાથે જ તેમને યુવા લોકો માટે આકર્ષક નાઇટ ક્લબ અને રેસ્ટોરન્ટ્સ પણ બનાવ્યાં છે. હવે તમે આનાથી જ અંદાજો લગાવી શકો છો કે સુનિલ કેટલા પૈસા કમાતો હશે.

અક્ષય કુમાર.

અક્ષય કુમાર સફળ અભિનેતા છે. તે આજના યુગમાં પણ ઘણી બધી ફિલ્મો તરીકે લીડ એક્ટર કરે છે. ખબર તો એ પણ આવી હતી કે એ બધા અભિનેતાઓની સરખામણીમાં ઘણો મોટો ટેક્સ ભરે છે. તેનું એક કારણ એ પણ હોય શકે છે કે તેમના અભિનય સિવાય ઘણા બિઝનેશ પણ છે. અક્ષય એ રાજ કુન્દ્રાની સાથે મળીને પોતાનું ઓનલાઇન શોપિંગ ચેનલ બેસ્ટ ડિલ ટીવી ખોલ્યું છે. તેની સાથે જ તેનું હરિ ઓમ એન્ટરટેઈનમેન્ટ નામનું તેમનો પોતાનો પ્રોડક્શન હાઉસ પણ છે.

માધુરી દીક્ષિત.

બૉલીવુડના ભવ્ય અભિનેતા માધુરી દિક્ષિત,પોતાની ઉત્તમ પ્રદર્શન સાથે શ્રેષ્ઠ ડાન્સ માટે પણ ઓળખવામાં આવે છે. તેની આ અનુશારણ ને ફોલો કરી ને તેમને ઓનલાઇન પોતાની ડાન્સ એકેડમી પણ ખોલી છે.

બૉબી દેઓલ.

બૉબી દેઓલની ફિલ્મ કરિયર ઉત્તાર ચડાવ ભરેલું છે. લાંબા સમયના અંતરાલ પછી તેમને રેસ 3 જેવા ફિલ્મથી પાછા ફરવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તે ફિલ્મ પણ ફ્લૉપ થઈ. પરંતુ બૉબી હાર માનવવાળા માંથી નથી. તે જલદી જ હાઉસફુલ 4 માં જોવામાં આવાનો છે. અભિનયની સિવાય બૉબી નું એક સારું ડીજે પણ છે. તેમણે તેની શરૂઆત વર્ષ 2016 માં દિલ્હીના એક નાઈટ ક્લબથી કરી હતી.

મલાઈકા અરોડા.

અર્જુન કપૂર સાથે લવ અફેર વિશેની ચર્ચામાં રહેવા વાળી મલાઈકા અરોડા પણ પોતાનો એક સાઈડ બિઝનેશ ચલાવે છે. મલાઈકા ને બૉલીવુડમાં આઈટમ ડાન્સની ઓફર જ મળે છે. એ બતોર અભિનેત્રી કોઈ ફિલ્મમાં જોવા નથી મળતી. પરંતુ આમ હોવા છતા તેમની જીવનશૈલી વૈભવી છે. હકીકતમાં,મલિકાએ બિપાશા બાસુ અને સુજૈન ખાનની સાથે મળી પોતાની એક ફેસન સબંધિત વેબસાઈટ ખોલી રાખી છે. આ વેબસાઈટનું નામ ધ લેબલ લાઇફ છે.

Advertisement