છોકરીઓ ઈચ્છે છે કે ઓછામાં ઓછું આટલું ટાઈમ ચાલે સમાગમ, તમારું ટાઈમિંગ શું છે

1. સેક્સનો આઈડિઅલ ડ્યૂરેશન.

Advertisement

ઘણા કપલ ખાસ કરીને પુરુષોને આ વાટી ટેન્શન રહે છે કે એમની સેક્સુઅલ ઇન્ટરકોર્ષ જલ્દી ખતમ થઈ જાય છે ઘણી વાર મહિલાઓ પણ એ વાતને લઈને પરેશાન થઈ જાય છે કે એમાં પાર્ટનર સેક્સમાં વધારે સમય ટકી નહિ શકતા જેનાથી એમને પુરી સંતુષ્ટિ નહિ મળતી એવા મોટો પ્રશ્ર્ન છે કે છેલ્લે સેક્સનો ઈડિઅલ ડ્યૂરેશન અથવા ઉપયુક્ત સમય સીમા કેટલી હોવી જોઈએ. તો એક નવી સ્ટડી માં સેક્સની ટાઈમિંગ વિશેમાં બતાવામાં આવ્યું છે.

2. 18 – 35 વર્ષ વચ્ચેના 4 હજાર લોકો પર થઈ સ્ટડી.

અમેરિકા અને યુકે ના 4 હજાર પુરુષો અને મહિલાઓ વચ્ચે અમેરિકાના અનુસંધાનકર્તાઓ ની એક ટીમ એ એક સ્ટડી કરી અને લોકોની સેક્સુઅલ હેબિટ્સ વિશે જાણવાની કોશિશ કરી. સ્ટુડયમાં શામિલ 18 થી 35 વર્ષ વચ્ચે સેક્સુઅલી એક્ટિવ પાર્ટીસિપેટસથી 2 પ્રશ્ર્ન પૂછ્યા, પહેલો તે કેટલા સમય સુધી સેક્સ માં ટકી શકે છે અને બીજો તે શું ઈચ્છે છે કે એમની ઇન્ટરકોર્ષ કેટલા સમય સુધી ચાલે.

3. 25 મિનિટ સુધી ચાલે સેક્સ મહિલાઓની ઈચ્છા.

આ સ્ટડી પરિણામ હેરાન કરવા વાળા હતા, સ્ટુડયમાં શામિલ મહિલાઓ કહ્યું કે એમના પ્રમાણે 24 મિનિટ 51 સેકન્ડ સુધી સેક્સ ચાલવું જોઈએ, ત્યારે એમને સારું મહેસુસ થાય છે અને સંતુષ્ટિ પણ મળે છે. ત્યાં સર્વેમાં શામિલ પુરુષો એ કહ્યું કે એમાં માટે સેક્સની આઈડિઅલ ડ્યૂરેશન એટલે કે સમય સીમા 25 મિનિટ 43 સેકન્ડ છે એટલે પોતાની ફિમેલ પાર્ટનરથી થોડા સેકન્ડ ઓછી.

4. 11 થી 14 મિનિટ સુધી ટકી શકે છે ઘણા પુરુષ.

સ્ટડીમાં શામિલ વધારે પડતી મહિલાઓની શિકાયત હતી કે મેલ પાર્ટનર સેક્સ સમય ઔસતન 11 થી 14 મિનિટ જ પથારી પર ટકી શકે છે જે કારણથી એમને પુરી સંતુષ્ટિ નહિ મળી શકતી. સ્ટડીમાં શામિલ પુરુષોએ એ વાત પર પણ સહમતી જતાવી કે તે ઉમર એક્સપીરિયંશ વધવાની સાથે પથારીમાં ઘણા સમય સુધી તાકવાની સમય સીમા પણ વધતી જાય છે.

5. મહિલાઓને નાઈટની જગ્યાએ મોર્નિંગ સેક્સ છે પસંદ.

સેક્સુઅલ ઇન્ટરકોર્ષ સમય મહિલાઓ અને પુરુષોની કામેચ્છા માં પણ ઘણું અંતર મેળવામાં આવે છે પુરુષ જ્યાં રાતના સમય સેક્સ કરવું પસંદ કરે છે ત્યાં મહિલાઓ રાત ના સમય વધારે થકાન મહેસુસ કરે છે સર્વેમાં શામિલ વધારે મહિલાઓ એ મોર્નિંગ સેક્સ સારું માન્યું.

Advertisement

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here