હંમેશા ‛જય માતાજી’ બોલતી વખતે કરો આ 5 કાર્ય,બગડેલા કામ પણ સુધારી જશે..

આખા દેશ માં આ દિવસોમાં નવરાત્રી ની રમઝટ ચાલી રહી છે.દરેક વ્યક્તિ એવું વિચારે કે ગમે તે રીતે માં ના આશીર્વાદ પ્રાપ્ત થઈ.કહેવામાં આવે છે એકવાર માં ને પ્રસન્ન કરીએ તો તમારી દરેક ઈચ્છા ઓની પૂર્તિ થાય છે ફક્ત નવરાત્રી માં નહિ પણ બાકી દિવસો માં પણ માં ની ભક્તિ થી બહુ લાભ થાય છે.

Advertisement

તે વાતો ને ધ્યાન માં રાખીને આજે અમે તમને કઈ એવાં કામ વિશે બતાવયાજઇ રહ્યા છે જે ને કરતા સમયે માતા રાની નું નામ લો તો તમારું દરેક કામ પૂરું પાડે છે. માતા રાની લોકો ના બગડેલા કામ ઠીક કરી દે છે.એટલા માટે તમે આ વિશેષ કર્યો નો આરંભ કરતા પહેલા માં નું નામ લેવાનું ના ભૂલો.

1.નવા મકાનમાં સ્થાનાંતરિત થાય તે પહેલાં જ્યારે પણ તમે પહેલીવાર માલસામાન સાથે કોઈ ઘરમાં પ્રવેશ કરો, તો પછી ‘જય માતા દી’ કહીને અંદર જાવ. આ પછી, તમે માતાની પ્રતિમા ઘરે રાખી પૂજા પણ કરી શકો છો. આ સાથે, તે નવા મકાનમાં તમારી સાથે બધું સારું રહેશે.

2.લાંબી મુસાફરી પહેલાં જો તમે ક્યાંક દૂર મુસાફરી કરી રહ્યા છો, તો બસ, ટ્રેન, ફ્લાઇટ અથવા કારમાં બેસતા પહેલા હંમેશા ‘જય માતા દી’ કહેવાનું ભૂલશો નહીં. જો તમે ઇચ્છો, તો આ સમય દરમિયાન, તમે માતા રાણીના નાના હાથ અથવા કપાળ સાથે પણ જઈ શકો છો. અથવા તેઓ તેમનું ચિત્ર અથવા લોકેટ પણ સાથે રાખી શકે છે.

3.કોઈ કિંમતી સમાન ખરીદતા પહેલા જો તમે કોઈ કિંમતી સામાન જેવા કે વાહન ,પ્રોપર્ટી,સોનુ,ચાંદી અથવા ગમે તે અને બહુ કિંમતી વસ્તુઓ ખરીદી રહ્યા હોય તો તેના પહેલા ‘જય માતાજી’ જરૂરી બોલો તેનાથી તમારા પર માની કૃપા રહેશે અને ભવિષ્યમાં તેનો કોઈ વેચી શકશે નહીં.

4.જાન લઈને જતા પહેલા લગ્ન ના સમય માં જ્યારે પણ છોકરા ઘરવાળા એ જાન લઈ નીકળી ત્યારે બધા સાથે મળીને જય માતાજી નો નારો લગાવી ને નીકળવું .તેમાં તમે વરપક્ષ વાળા માણસો ખુશી થી ઘરે પહોંચી જાય છે. સાથે સાથે આ લગ્ન ના પહેલા તમારું સમય શરૂ થશે.

5.કોઈપણ જરૂરી કામ આવતા પહેલા જો તમે જીવન મોટું અથવા જરૂરી કામ કરવા જઈ રહ્યા છો તો માતા રાની સામે હાથ જોડો અને જય માતાજી બોલો.તેનાથી તમારું જરૂરી કામ કોઈપણ પ્રકાર ની આપત્તિ થયા વગર પૂરું થશે.

મિત્રો આ 5 કાર્ય હતા જેને કરયા પહેલા ‘જય માતાજી’ જરૂરી થી બોલો.તેવી કરવાથી તમારું કામ જલ્દી અને મુશ્કેલી વગર થશે .એક બીજી વાત નું ધ્યાન રાખો કે માતા નો નારો લગાવતી વખતે તમારું મન સાફ અને શાંત હોવું જોઈએ. તે ફોર્મલિટી એકલું ના કરશો જો તમને અમારી ટિપ્સ પસંદ આવી હોય તો સેર કરવાનું ભૂલશો નહીં .આ પ્રકાર ની જાણકારી માટે અમારી સાથે જોડાવો.

Advertisement