ઝગડો કરી રહી હતી બન્ને પત્નીઓ, તો પતિ એ ગુસ્સે થઈ કાપી નાખ્યું આ વસ્તુ જાણો..

બિહારના મુઝફ્ફરપુરમાં એક ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવી છે અને તે ઘટના અજીબ છે તે જિલ્લાના સાકરા પોલીસ સ્ટેશનમાં સરૈયા ગામે બે સોટાણા વચ્ચે ઝઘડો થતાં ગુસ્સે ભરાયેલા પતિએ બીજી પત્નીને બ્લેડથી જીભ કાપી નાખી હતી અને આ ઘટના થયા પછી ગુસ્સે ભરાયેલા ગ્રામજનોએ આરોપી તેના પતિને પોલ સાથે બાંધી દેવામાં આવ્યો હતો અને ત્યાર પછી પોલીસ તેને ગિરફ્તાર કરીને લઈ ગઈ હતી.

Advertisement

ત્યાર પછી આરોપી પતિની ઓળખ મોહમ્મદ શફીક તરીકે થઈ હતી અને પીડિતાની ઓળખ 22 વર્ષીય મીના ખાટૂન તરીકે થઈ હતી અને તેને ગંભીર હાલતમાં હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી અને પ્રાથમિક સારવાર પત્યા પછી તેને એસ.કે.એમ.સી.એચ. રિફર કરવામાં આવ્યો હતો અને તે હોસ્પિટલના સર્જરી વિભાગના ડોક્ટર અમલેન્દુ કહે છે કે મહિલાની જીભમાં ગંભીર ઘા હોવાને કારણે તેના શરીરમાંથી ઘણું લોહી નીકળી ગયું છે અને તેની હાલત ખૂબ જ નાજુક હતી.

જેની સાથે જ આ ઘટના સંદર્ભે પીડિત આયેશા ખાટૂનની માતાએ જમાઈ અને પુત્રીના લગ્ન વિશે એફ.આઈ.આર પણ નોંધાવી હતી અને પોલીસ અધિકારી રાજેશકુમારે જણાવ્યું હતું કે આરોપીની ધરપકડ કરીને પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે અને આરોપી ઘટનાના દિવસે રાજસ્થાનથી પાછો આવ્યો હતો અને બંને દીકરાઓ એકબીજાની વચ્ચે લડી રહ્યા હતા અને બીજી પત્ની મીના ત્રાસથી કંટાળી ગઈ હતી અને ઘરની બહાર આવીને બુમો પાડવા લાગી હતી.

અને જેના કારણે શફીક વધારે ગુસ્સે થયો હતો અને તેણે પહેલા મીનાને ખૂબ માર માર્યો હતો અને તેને રૂમમાં બંધ કરી દીધી હતી ત્યારબાદ તેની બ્લેડથી તેની જીભના બે ટુકડા કરી નાખવામાં આવ્યાં હતાં અને સ્થાનિકોએ ઈજાગ્રસ્ત મહિલાને સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં દાખલ કરી હતી અને તે જ સમયે આરોપીને પોલ સાથે બાંધવામાં આવ્યો હતો અને પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી કે તેમના પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે મીના તેની પ્રથમ પત્નીને સંતાન ન હોવાના કારણે આરોપીઓ દ્વારા તેની હત્યા કરવામાં આવી હતી.

જો કે તેણે તેની પ્રથમ પત્ની સાથે તેને પરેશાન કરવાનું ચાલુ કર્યું હતું અને તેને ન તો યોગ્ય રીતે ખોરાક આપવામાં આવે છે કે ન તો સૂવાની જગ્યા આપવામાં આવે છે અને તેનાથી પરેશાન થઈને કંટાળીને જ્યારે તેણીએ ચીસો પાડી ત્યારે તેની જીભ કાપી નાખવાની ધમકી આપવામાં આવી હતી અને પોલીસે મોહમ્મદ શફીક સિવાય તેની પહેલી પત્ની અંગુરી ખાટૂન વિરુદ્ધ પણ એફ.આઈ.આર નોંધી હતી અને આ ઘટના થાય પછી અંગૂરી ફરાર થઈ ગઈ હતી.

Advertisement