(18/10/2019),જાણો આજનું સચોટ રાશિફળ,આ રાશિઓના જાતકોને આવકમાં થશે વૃદ્ધિ..

અમે તમને શુક્રવાર 18 ઓક્ટોબર નું રાશિફળ બતાવી રહ્યા છે. રાશિફળ નું આપના જીવન માં ખૂબ મહત્વ હોય છે રાશિફળ થી ભવિષ્ય માં થનારી ઘટનાઓ નો આભાસ થાય છે.રાશિફળ નું નિર્માણ ગ્રહ ગોચર અને નક્ષત્ર ની ચાલ ના આધારે પર કરવામાં આવે છે રોજ ગ્રહો ની સ્થિતિ આપના ભવિષ્ય ને પ્રભાવિત કરે છે રાશિફળ માં તમને નોકરી,વ્યાપાર,સાવસ્થ્ય,શિક્ષા વિવાહિત,અને પ્રેમ જીવન ની જોડાયેલ દરેક જાણકારી મળશે,જો તમે પણ જાણવા માંગો છો કે આજ દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે,તો વાંચો આજ નું રાશિફળ.

Advertisement

મેષ રાશિ.

પારિવારિક પ્રશ્નોને તમારે કોમળતાપૂર્વક સંભાળવા ૫ડશે, જેથી ચિંતાઓ ઘટી શકે.તમારા પ્રયાસો જો કે નિષ્ક૫ટ રહેશે. બાળકોની જરૂરિયાતો પૂરી કરી શકશો.તમારો રચનાત્મકતા અને પ્રતિભાને તમે ખીલવી શકશો.અહીં જણાવેલી બાબતોને તમે અગ્રતાક્રમ આપીને તમારું યોગદાન આપશો.આ સપ્તાહમાં આપ સં૫ સુમેળ અને સંબંધોમાં ઉષ્માનો અનુભવ કરશો.આપ સ્વવિકાસ માટે કાર્યરત છો અને તે દેખાઇ આવે છે.આપ કેન્દ્રસ્થાને છો અને પોતાની દુનિયા સાથે સુમેળ ધરાવો છો.

વૃષભ રાશિ.

આ સમય શાંતિથી બેસીને સફળતાનાં ફળ આરોગવાનો છે. આપ ઘણાં પ્રવૃત્ત રહી ચુક્યા છો હવે ગણેશજીએ આપની પર ઘણી કૃપા વરસાવી છે. ખાસ કરીને ઘર-પરિવાર માટે આ સમય સંવાદિતા, સમૃદ્ધિ, અને આનંદનો છે. પ્રણય અને રોમાન્સનાં ક્ષેત્રમાં ઘણી હકારાત્મક અસર જોવા મળી શકશે. આ આશાવાદને કારણે આપ અન્યોની કાળજી લેવાની અને પોતાના વિચારોમાં અન્ય લોકોને સામેલ કરી શકશો.પોતાની જાત અને પરિવાર માટે આપે જે યોજના બનાવી હતી તે આ સપ્તાહે અમલમાં આવશે.

મિથુન રાશિ.

આજનો દિવસ રચનાત્મક ઊર્જામાં વધારો રહેશે. તેને યોગ્ય દિશા આપવાથી લાભ થશે.ધૈર્ય અને સંયમથી આજે તમારે કામ કરવું. ધનલાભના યોગ બની રહ્યા છે.તમારા વ્યવહારમાં આજે સંયમ રાખો.કાર્યક્ષેત્રમાં આજે બોસ પાસેથી પ્રશંસા મળશે.પ્રિયજનો સાથે સારો સમય વિતાવવાનો અવસર મળશે.સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.સફળતાને પોતાના પર હાવિ ન થવા દેશો. આત્મવિશ્વાસ અને વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસમાં ઘણો તફાવત છે.આપ સૌથી સારું પ્રદર્શન કરી શક્યા હોવ તેનો અર્થ એવો નથી કે જેમનું પ્રદર્શન નબળું હોય તેની ટીકા કરવી.

કર્ક રાશિ.

કોઇ મહત્વપૂર્ણ વિષયને લઇને નિર્ણય લેવો પડી શકે છે. આ નિર્ણય તમારા આવનાર સમય અને સ્થિતિઓને પણ પ્રભાવિત કરશે.સમજી-વિચારીને નિર્ણય લેવો.આજે કોઇ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત પણ થઇ શકે છે.આજે કાર્યક્ષેત્રમાં કોઇ સહકર્મી કે બોસ સાથે મનમુટાવ થઇ શકે છે.અંગત જીવનમાં સુખ પ્રાપ્ત થશે.સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.આ સપ્તાહ ઘણું અદભૂત છે અને હોવું જ જોઇએ. આપ ઘણી ઝડપી પ્રગતિ સાધી શકશો અને આપના સખત પ્રયત્નોનું આ સુંદર ફળ છે. આપની સિદ્ધિઓ માટે આપની વાહ વાહ થશે. આ સપ્તાહ આપને શાંતિના આશીર્વાદ આપે છે. આપ સફળતાની સવારી કરીને ઊંચે ઊડી શકશો.

સિંહ રાશિ.

પ્રાકૃતિક વાતાવરણમાં થોડો સમય વિતાવવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા જીવનમાં ઉન્નતિના અનેક અવસર મળશે.કોઇપણ વાતની ઉતાવળ કરવી નહીં.તમારા મનમાં આજે સમર્પણનો ભાવ જાળવી રાખવો.નવી શરૂઆત કરવાનો સારો અવસર છે.પ્રિય જનો સાથે સારો સમય વિતાવવા મળશે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશેઆ સમય કંઇક અદભૂત બનાવો બનવાનો છે.આપ ભૌતિક ઇચ્છાઓ સેવશો અને તે ફ‌ળીભૂત થતી પણ જોઈ શકશો. ઓળખ તથા સમૃદ્ધિ મેળવવામાં સફળ રહેશો.હાલ આપ જે પણ યોજનાઓ બનાવશો તે સમૃદ્ધ ભવિષ્ય માટે હશે.આપ આપના વિચારોથી ઘણા પ્રોત્સાહિત થયા છો.પોતાનું લક્ષ્ય સિદ્ધ કરવા પ્રવાસ માટે પણ તૈયાર રહો.

કન્યા રાશિ.

આજે તમે તણાવમાં રહેશો.પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે નહીં. આજે કોઇ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવો નહીં, યોગ્ય સમયની રાહ જોવી.બીજાના વિચારો અને વાતોથી એટલું પ્રભાવિત થવું નહીં કે તમારા સ્વાસ્થ્ય ઉપર તેની અસર થાય.કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા વિચારોને ખુલીને વ્યક્ત કરો.સંબંધોમાં તમારા પ્રિયજનોનું મહત્વ સમજવું.સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.આ સપ્તાહ દરમિયાન તમે ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશો.ટુંકાગાળાના અને લાંબાગાળાના નિર્ણયો લઇ શકશો. ઉપયોગી મદદ, સલાહ, સાથ મળી રહેશે. એકદમ અજાણી જગ્યાએથી અણધારી મદદ આવી મળે. કામના સ્થળે થોડું ઘર્ષણ જોવા મળે.

તુલા રાશિ.આજે કોઇ અન્ય વ્યક્તિ સાથે તમારી તુલના કરશો તો તમારા અહંકારમાં વૃદ્ધિ થશે અથવા આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. આવું કરવાથી તમારું ફોકસ પણ ખરાબ થઇ શકે છે. તમારી આવડતને ઓળખવી અને તેનો ઉપયોગ.આજે તમારું કામમાં ફોકસ સારું રહેશે.તમારી ભાવનાઓને ખુલીને વ્યક્ત કરો.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.આપ સપનાં પૂરાં કરવાની મથામણમાં છો,૫રંતુ તેના માટે થોડી ધીરજ ધરવી ૫ડશે. સમગ્ર મહિના દરમ્યાન પારિવારિક સંબંધોમાં વધારે ઘનિષ્ઠતાનો અનુભવ કરશો. ઉજવણીઓ, શુભ પ્રસંગો અને બીજું ઘણું બધું આપ આ સમય દરમ્યાન માણશો.આપ પ્રેરકબળ ને શાંતિના ચાહક ૫ણ છો.આપના આ ગુણો કોઇ૫ણ મુશ્કેલ ૫રિસ્થિતિનો ઉકેલ લાવી શકશે.આપ કોઇ લક્ષ્ય હાંસલ કરશો.

વૃશ્ચિક રાશિ.

દિવસ સામાન્ય રહેશે. આજે કોઇ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેતાં પહેલાં વિચાર કરી લેવો. કોઇ વાતથી પરેશાન છો તો તેને વ્યક્ત કરો.આવું કરવાથી તમને કોઇ નબળા સમજશે નહીં.અહંકારને છોડશો તો કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રમોશન મળશે.અંગત જીવનમાં સંતુલન જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.આપ માત્ર ગુસ્સા ૫ર કાબૂ રાખવાનું જ નથી શીખ્યા, ૫રંતુ મગજની શાંતિ હંમેશાં જાળવી રાખવા માટે પ્રયત્નશીલ છો. બસ, આપના આ જ પ્રયત્નો ઓફિસ અને ઘરમાં તમામ કાર્યો સરળ બનાવી દેશે.આ સારું કામ આગળ વધવા દો. આનું ૫રિણામ આપને હમણાં નહીં, ૫છીથી દેખાશે.૫રિવારજનો સાથેની આત્મીયતા વધશે.

ધનું રાશિ.

આજે તમારા મનની વાત જરૂર કરો. તમારા વિચાર યોગ્ય દિશામાં જઇ રહ્યા છે.તમારા આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો આવશે. તમાર આઇડિયા અન્ય લોકોને વ્યક્ત કરી તેના વિશે વધું વિચાર કરો.આજે નવો વેપાર શરૂ કરી શકો છો.પ્રિયજનો સાથે સારો સમય વિતાવવા મળશે.કોઇ રોગથી પરેશાન છો તો સારા ડોક્ટરની સલાહ લેવી.ફરીથી વાસ્તવિકતાઓ આપની સામે આવીને ઊભી રહે તે ૫હેલાં આપને મળેલો આનંદપ્રમોદનો સમય માણી લો.આરોગ્ય  સારું રહેશે. સંબંધો અને રોમાન્સમાં વધારો થશે. ઉચ્ચ જીવનશૈલીને જાળવી રાખવા માટે તેમજ નાણાં સુરક્ષિત રાખવા માટે નક્કર ૫ગલાં લેશો.

મકર રાશિ.

તમારે એવું કામ કરવું જેમાં તમને સંતુષ્ટિ મળતી હોય. આજે થોડો સમય પોતાની માટે પણ કાઢવો. ભવિષ્ય માટે લક્ષ્ય નક્કી કરવું. જીવનમાં પોઝિટિવ બદલાવ લાવવાની ક્ષમતા તમારી અંદર છે તેને ઓળખવી.આજે કામમાં મન લાગશે નહીં.પરિજનો સાથે બહાર ફરવાનો પ્રોગ્રામ બની શકે છે.સારા સ્વાસ્થ્ય માટે પ્રયાસ કરતાં રહો.આ ઉન્નતિનો તબક્કો છે. પ્રગતિકારક વિચારો અને ફળદાયક પ્રવૃતિઓનું મહત્વ વધારે રહેશે. આપની વધેલી નાણાકીય ક્ષમતા આપને સુરક્ષિતતાનો અહેસાસ કરાવશે. આપ પોતાની ક્ષમતાઓ અને મૂલ્ય સમજશો અને તેથી બીજા પણ સમજશે.

કુંભ રાશિ.

આજે તમારી રચનાત્મક ઊર્જામાં વધારો જોવા મળશે. તેને યોગ્ય દિશા આપવી. આજે કોઇપણ પ્રકારનું રચનાત્મક કાર્ય કરવું. તમારા કામમાં ફોકસ વધશે અને કામની ગુણવત્તામાં પણ સુધાર આવશે.આજે કાર્યક્ષેત્રમાં દિવસ સારો રહેશે.પ્રિયજનો સાથે સારો સમય વિતાવવા મળશે.તમારા મન અને ભાવનાઓ ઉપર પણ ધ્યાન આપવું.પરિસ્થિતિ ગમે તેટલી પ્રતિકૂળ હોય, તમારી મહેનત અને વિશ્વાસથી તમે તેમાં યોગ્ય ઉકેલ શોધી શકો છો. તમારી યોગ્યતા ઉપર વિશ્વાસ રાખો અને તમારા અસ્તિત્વની ઓળખાણ બનાવો.આજે કામમાં થોડી પરેશાની આવી શકે છે.કુંવારા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો છે.

મીન રાશિ.આજે તમારી ઊર્જામાં ઘટાડો આવી શકે છે.લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી પરિસ્થિતિઓમાં પરિવર્તન આવશે જેના કારણે મનમાં નિરાશા અનુભવ થશે.પરિવર્તન જ જીવનનો નિયમ છે.કાર્યક્ષેત્રમાં થોડાં બદલાવ તમારી ભલાઈ માટે જ આવી રહ્યા છે.લાંબા સમયથી ચાલી રહેલાં તણાવનો અંત આવતો નથી તો સંબંધનો અંત આવે તેવો સંકેત છે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.આ સમયગાળા દરમિયાન આપની પાસે કામની બાબતમાં ઘણી બધી અપેક્ષાઓ રખાશે અને આપે તેને ૫હોંચી વળવામાં પૂરી તાકાત લગાવવાની જરૂર છે.

Advertisement