જો તમારો પાર્ટનર તમારી સાથે ન હોય તો આ રીતે મેળવો સંતુષ્ટિ,100 ટકા તમે નહીં જાણતા હોવ..

1. જો તમારા સાથી સાથે ન હોય તો, આ ટીપ્સ છે.

Advertisement

જો તમારો મેલ પાર્ટનર તમારો પતિ, બોયફ્રેન્ડ હોય કે લિવ ઇન પાર્ટનર છે પણ કેટલીકવાર એવું બને છે કે જ્યારે તેઓ તમને કામના કારણે અથવા કોઈ અન્ય કામને કારણે એકલા છોડી દેતા હોય છે અને આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તમને જાતીય ઉત્તેજના વધારે હોય છે ત્યારે તમારે સેક્સ કરવું હોય ત્યારે શું કરવું જોઈએ તો તમે જ્યારે જીવનસાથી સાથે ન હોય અને મૂડની રચના થાય ત્યારે તમારે જાતીય સંતોષ મેળવવા માટે આ ટીપ્સનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

2. તમારી જાતને આવી રીતે સંતુષ્ટ કરો.

કેટલીક સ્ત્રીઓ માસ્ટરબેશન કરતી હોય છે અને કોઈ પણ પ્રકારનાં પુરુષ પ્રધાન ના જજમેન્ટની જરૂર નથી અને જ્યારે જીવનસાથી સાથે ન હોય ત્યારે તમે માસ્ટરબેટ દ્વારા તમારી લાગણીને મારી નાખવાની રાહ જોવાની જગ્યાએ પ્રસન્નતા મેળવી શકો છો અને કોઈ પણ સગર્ભાવસ્થા અથવા જાતીય રોગ થવાનું જોખમ રહેતું નથી.

3. અમુક વાર પોર્ન જોવો.

જ્યારે તમે તમારા જીવનસાથીને ચૂકી જાવ છો ત્યારે તમારે માસ્ટરબેટ કરવું જોઈએ કે નહીં પણ આ દરમિયાન પોર્ન જોવું જોઈએ અને તે ખૂબ જ રિલેક્સિંગ સાબિત થઈ શકે છે અને એક રીતે તે તમારા જીવનસાથી સાથે કરવા ઇચ્છતી બધી તીખી વસ્તુઓ માટે વિઝ્યુઅલ તરીકે કામ કરે છે અને તમે પણ સંતુષ્ટ થશો.

4. સેક્સિંગનો ઉપયોગ કરો

જ્યારે તમારો સંબંધ જૂનો થઈ જાય છે ત્યારે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સંભોગ કરવાનું લગભગ ભૂલી જાવ છો અથવા ઓછું કરી દો છો પણ તમે રેગ્યુલર મળો છો અને સેક્સ કરો છો તેથી સેક્સટિંગની કોઈ પણ જરૂર નથી પણ જ્યારે તમારી જીવનસાથી તમારાથી દૂર હોય ત્યારે તમે સેક્સિંગ દ્વારા રોમાન્ટિક અનુભવ મેળવી શકો છો.
5. સેક્સી ફોટા બદલવા.

અને જ્યારે તમારા જીવનસાથી દૂર હોય ત્યારે તેમના ફોટાઓનું મહત્વ વધુ સમજણ આપે છે અને પછી ભલે તમારી પાસે ક્યૂટ સેલ્ફી હોય અથવા તમારો નગ્ન ફોટો તમે તેને જીવનસાથીને પણ મોકલી શકો છો અને તમે તમારી જાતે જોઈ શકો છો અને તમારી જાતીય ઇચ્છાને પૂર્ણ પણ કરી શકો છો.

Advertisement