જો તમારા ઘરમાં ધન વેલ નો છોડ રાખો છો તો ભૂલથી પણ ના કરો આ ભૂલ,નહીં તો થશે આ નુકશાન..

મોટા ભાગના વ્યક્તિના જીવનમાં ધનની કમી જોવા મળે છે.અને દરેક વ્યક્તિ ધનની પ્રાપ્તિ કરવા માટે કંઇ ને કંઇ ઉપાયો કરતો હોય છે.પણ તમને શું ખબર છે કે અમુક ઉપાય ફાયદો આપે છે.અને અમુક ઉપાય નુકશાન પણ થઈ શકે છે.તો આવો જાણીએ કે કયા ઉપાયો તમને ફાયદો થશે અને કયા ઉપાયથી તમને નુકશાન કારક સાબિત થઈ શકે છે તો આવો જાણીએ આ લેખ દ્વારા ફાયદા અને નુકશાન. ધન વેલ.

Advertisement

ધનવેલ નું નામ તો તમે સાંભળ્યું જ હશે.દરેક વ્યક્તિ પોતાના ઘરમાં ધનની પ્રાપ્તિ માટે ધન વેલનું આગમન કરે છે.વ્યક્તિઓને એવું લાગે છે. કે ધન વેલથી ધનની આવક થશે .પણ એવું તમને ખબર નથી કે જો તમારા ઘરમાં ધન વેલ હોય તો તમને લાભની જગ્યા મોટું નુકશાન થઇ શકે છે.આવો જાણીએ કેવી રીતે.

આમ તો આપણે ત્યા આ ઘરમા એક અલગ અલગ ફૂલછોડ એ વાવીને આપણે રાખવામાં આવે છે અને જેનો આ સીધો સંબંધ એ આપણી આર્થિક સ્થિતિ આ સુખ અને શાંતિ અને સમૃદ્ધિ પર થતી હોય છે. માટે આ આપણે ત્યાં મની પ્લાન્ટને આ ઘર માટે તમને આ અત્યંત એક શુભ માનવામાં આવે છે. અને આ છોડ એ ઘરમાં આ રાખેલો હોય તો તમારે આ આર્થિક સદ્ધરતા અને સુખ શાંતિ પણ તમને આ જીવનભર સાથ એ છોડતી નથી. મની પ્લાન્ટના આ એક મહત્વના કારણે આ અનેક ઘરમા તમને આ છોડ એ જોવા પણ મળશે.

અને આ લોકો એ પોતાના નસીબને એક ચમકાવવા માટે આ અનેક ઉપાયો એ કરે છે પરંતુ જો તમને આ તેનાથી લાભ એ ન થતો હોય તો આ તેનુ એક કારણ એ અજાણતા થયેલી આ ભૂલ એ હોય શકે છે. અને આ મની પ્લાન્ટ એ તમારે ઘરમા રાખવાથી તમને એક ફાયદો થઈ શકે છે પરંતુ આ તેના માટે તમારે આ કેટલાક નિયમોનુ એક પણ પાલન કરવુ પડે છે. તો આવો જાણી લો કે તમે પણ આ કયા કયા છે એ આ નિયમો જે તમને આ મની પ્લાન્ટને એક બનાવે છે પ્રભાવશાળી.

અને આ મની પ્લાન્ટને તમારે ક્યારેય પણ આ ઉત્તર અને પૂર્વ દિશામા એ ન રાખવો તેનાથી તમને આ ઘરમા નકારત્મક ઊર્જા એ પ્રવેશે છે અને તમને સાથે જ આ ઘરના સભ્યોના મનમા ભયની એક લાગણી ઉત્પન્ન થાય છે. આ મની પ્લાન્ટની આ વેલને તમેં ક્યારેય પણ આ જમીન પર તેને પથરાવા ન દેવી અને તે ઉપરની તરફ તમારે વધે તેવી વ્યવસ્થા એ રાખવી. જો તમને આ જમીન પર વેલ એ પથરાયેલી રહેશે તો આ ધનહાનિ થાય છે. આ સિવાય વેલ એ ક્યારેય સુકાય નહી તેનું તમારે ધ્યાન રાખવુ. અને તેમા તમારે નિયમિત રીતે આ પાણી એ આપવુ. અને તેને પૂર્વ અને પશ્ચિમની તરફ પણ તેને ન રાખવો તેનાથી તમારા પતિ અને પત્ની વચ્ચે ઝઘડા થાય છે.

અને આ મની પ્લાન્ટની આસપાસ તમારે ગંદકી ન રાખવી અને તે સ્થાનને તમારે હંમેશા સાફ રાખવુ. અને આ મની પ્લાન્ટને તમારે દક્ષિણ અને પૂર્વ દિશા તરફ જ એ રાખવો જોઈએ. અને તેનાથી આ સુખ અને સમૃદ્ધિ વધે છે. હવે તમને ખબર પડી હસે કઈ કઈ વસ્તુઅો પાલન કરવું પડે છે.ત્યારે માં લક્ષ્મી તમારા પર પ્રસન્ન થાય છે.આ બધી બાબતો નું ખાસ ધ્યાન રાખશો તો તમારા ઘરમાં ધનની પ્રાપ્તિ થશે.

Advertisement