પત્ની જોડે થી માંગી પતિ એ ફ્રૅન્ચ કિસ, કિસ ન આપતા પતિ એ ચપ્પા થી કાપી નાખી જીભ, અને પછી થયું એવું કે..

અમદાવાદમાં પતિએ પત્નીને ફ્રેન્ચ કિસ કરવા માટે કહયુ અને પત્નિએ કિસ કરવા માટે જીભ બહાર કાઢી અને પતિએ તેની જીભને છરીથી કાપી નાખી. અને પત્નીએ પતિના વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી.

Advertisement

જ્યારે તેના પતિએ ગુજરાતના અમદાવાદ સ્થિત 37 વર્ષની તસ્લીમ મન્સુરીને ફ્રેન્ચ કિસ કરવા માટે કીધું ત્યારે તેને લાગ્યું કે તે બધાજ ઝઘડાઓ ભૂલી ગયા છે અને તેની સાથે પેચ અપ કરવા માટે તૈયાર છે. પણ ત્યારેજ તસ્લીમે તેની જીભ બહાર કાઢી ત્યારે તેની સાથે કંઈક એવું બન્યું કે જેની તેણે કલ્પના પણ નહીં કરી હોય અને તસ્લીમના પતિએ તેની જીભને હાથથી પકડી લીધી હતી અને છરીથી કાપી નાંખી હતી.

પીડિતાએ ફરિયાદ નોંધાવી. જુહાપુરાના મહારાજ ફ્લેટ્સમાં બુધવારે રાત્રે આ ઘટના બની હતી. અને પીડિતા તસ્લિમે આરોપીઓ માટે સામે વેજલપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી અને આ પોલીસે જણાવ્યું હતું કે તસલીમના લગ્ન માર્ચ 2008 માં આયુબ સાથે થયા હતા અને આ તેનું ત્રીજું અને અયુબનું બીજું લગ્ન હતું. જેથી તસલીમે પોલીસને જણાવ્યું કે લગ્નના પહેલા બે-ત્રણ મહિના ખુશીથી ગાળ્યા હતા પણ પછી અયુબે તેની સાથે નાનકડી બાબતો સાથે ઝઘડો કરવાનું બંધ કર્યું હતું.

પતિની બેરોજગારીને લઈને ઝઘડા થતાં હતાં. તસલીમે કહ્યું કે અયુબ તેના કામ પ્રત્યે ખૂબ બેદરકાર હતો અને જ્યારે તસ્લિમ તેની સાથે વાત કરશે ત્યારે તે લડશે અને મારપીટ પણ કરશે. અને તસ્લિમે કહ્યું કે તે લગ્ન બચાવવા માટે આ બધું સહન કરતી રહે છે. અને બુધવારે રાત્રે તસ્લિમ તેમના રૂમમાં સૂઈ રહ્યા હતા જ્યારે અયુબે તસ્લિમને ફ્રેન્ચ કિસ કરવા માટે કહ્યું અને ત્યારે તસ્મિલને લાગ્યું કે આયુબ તમામ ઝઘડા ભૂલી ગયો છે અને હવે પેચ અપ કરવા માંગે છે.

આરોપી ફરાર. તસ્લિમ ના મુજબ તેને પોતાની જીભ બહાર કાઢી અને ત્યાંજ અયુબે તસ્મિલનો હાથ પકડ્યો અને છરીથી તેની જીભ કાપી નાખી. અને ત્યારબાદ તે રૂમની બહાર તાળું મારીને ભાગી ગયો હતો. અને આ બનાવ અંગે તસ્લિમે તેની બહેન તબસ્સુમને ફોન કર્યો હતો અને મદદ માંગી હતી. અને ત્યારે તસ્મિલે મોટેથી બુમો પાડવા લાગી અને કોલોનીના લોકોને બોલાવ્યા. અને તેની પાસે રૂમની ડુપ્લિકેટ ચાવી હતી જેના કારણે તે બહાર આવી શકે.

હોસ્પિટલમાં દાખલ પીડિત. ત્યારબાદ તસ્મિલને એસ.વી.પી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી અને ત્યારબાદ જ્યાં તેની જીભની સર્જરી કરવામાં આવી હતી. ત્યાં વેજલપુરના ઇન્સ્પેક્ટર એલ.ડી. ઓડેદરાએ જણાવ્યું હતું કે પહેલી નજરમાં તસ્મિલએ અયુબની બેરોજગારી અંગેનો ઝઘડો થયો હતો જે આ ઘટનાનું મુખ્ય કારણ બની રહ્યું છે. અને આ મામલે બંનેમાં અવારનવાર ઝઘડા થયા હતા. જો કે ભૂતકાળમાં બંને વચ્ચે કોઈ મોટી ચર્ચા કે ઝગડો નતો થયો. પણ તેમણે કહ્યું હતું કે આરોપી ફરાર છે અને પોલીસ તેને પકડવા પ્રયાસ કરી રહી છે.

Advertisement