રાહુ અને કેતુ એ આ પાંચ 5 રાશિઓ નો છોડ્યો પીછો,સુધરશે જિંદગી મળશે લાભ ના અવસરો..

દરેક વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં સુખ શાંતિ બનાવી રાખવા માંગે છે.દરેક વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં સફળતા હાંસિલ કરવા માંગે છે,પરંતુ સમયની સાથે વ્યક્તિએ ઘણા ઉતાર-ચડાવ માંથી પસાર થવું પડે છે, કેટલીકવાર વ્યક્તિના સપના સરળતાથી પૂર્ણ થાય છે તો કેટલીકવાર ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે, હકીકતમાં, વ્યક્તિના જીવનમાં જે પણ સંજોગો ઉભા થાય છે તે બધા ગ્રહોની ગતિવિધિ પર આધારિત છે.ગ્રહો ની ચાલ માં નિરંતર બદલાવ થતો રહે છે.

Advertisement

જેના કારણે આ 12 રાશિઓ પ્રભાવિત થાય છે.ગ્રહો ની સારી અને ખરાબ સ્થિતિ અનુસાર જ રાશિઓ પર પ્રભાવ પડે છે. જ્યોતિષ ગણના અનુસાર આજ થી એવી થોડી રાશિઓ છે જેમના પર થી રાહુ અને કેતુ નો હાથ દૂર થવા જઈ રહ્યો છે અને એમને એનાથી દરેક કામ સફળતા મળશે, હવે જાણીએ કે એ રાશિઓ કઈ છે.

કર્ક રાશિ.

કર્ક રાશિ ના જાતકો માં રાહુ અને કેતુ નો પ્રકોપ દૂર થવાથી એ આર્થિક રીતે સમૃદ્ધ રહેશો,સામાજિક ક્ષેત્રે માં તમને માન સન્માન મળશે,તમે તમારા વ્યવસાયમાં કેટલાક ફેરફાર કરી શકો છો,જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે,તમારા દ્વારા કરેલ મહેનત રંગ લાવવા જઈ રહી છે,જીવન સાથી સાથે સારો સમય પસાર કરશો,પરિવારના સભ્યો વચ્ચે પરસ્પર સંબંધો સારા બનશે,બાળક ના અભ્યાસ થી લઈ ને બધી ચિંતા દૂર થશે,પ્રેમ સંબંધ માં ખુશીઓ બની રહેશે,તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, આજે થાક અને આળસ તમારી ઉપર હાવી થઇ શકે છે, કામને ટાળવાની જગ્યાએ તમારી ઊર્જાને એક જગ્યાએ લાવવાની કોશિશ કરો. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી પરિસ્થિતિઓમાં પરિવર્તન આવશે. જેના કારણે મનમાં નિરાશા અનુભવાશે.

વુષભ રાશિ.

વુષભ રાશિ ના જાતકો ને રાહુ અને કેતુ નો પ્રકોપ દૂર થવાથી કાર્યશેત્ર માં સફળતા મળશે,તમારા અટકેલા કાર્ય પ્રગતિમાં આવશે, પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે,જે લોકો પ્રેમ પ્રસંગ માં છે એમનો સમય સારો રહેશે,ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ વધી શકે છે,તમે તમારા ઘરના લોકો સાથે સારી જગ્યાએ જવાનું વિચારી શકો છો,તમે સામાજિક ક્ષેત્રમાં વધારો કરીને ભાગ લઈ શકો છો,સંપત્તિ ના કાર્યો માં રોકાણ કરવા ની યોજના બની શકે છે, ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે.

મકર રાશિ.

મકર રાશિના જાતકોનો આવનાર સમય શુભ રહેવાનો છે, રાહુ અને કેતુ નો પ્રકોપ દૂર થવાથી તમારું મન કાર્યમાં વ્યસ્ર રહેશે, કાર્યસ્થળમાં તમારા કાર્યની પ્રશંસા થઈ શકે છે,સામાજિક કાર્ય અથવા રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે,સમય ખૂબ સારો રહેશે,તમને કોઈ વિશેષ સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે,તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે,તમે યોગ્ય સમયે યોગ્ય નિર્ણય લઈ શકશો,જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે,ઘર પરિવાર માં તાલમેલ સારો રહશે,અચાનક તમારે કોઈ નાની યાત્રા પર જવાનું થઈ શકે છે.

ધનું રાશિ.

મકર રાશિના જસ્તકો ને ભાગ્યનો પૂરો સહયોગ મળશે,રાહુ અને કેતુ નો પ્રકોપ દૂર થવાથી તમે તમારા જીવનમાં મોટો પરિવર્તન જોશો, તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધાર થશે,તમારા દ્વારા કરેલ મહેનત નું ફળ જલ્દી મળશે,તમે કોઇ નવા કાર્ય ની શરૂઆત કરી શકો છો,વિદ્યાર્થી વર્ગ ના લોકો ને સ્પર્ધાની પરીક્ષામાં સારા પરિણામ પ્રાપ્ત કરશે,ધન ભેગું કરવા માં તમે સફળ રહેશો,તમે તમારું જૂનું દેવું સમય પર પૂરું કરી શકશો,આજે તમે તમારા કામ ઉપર ફોકસ જાળવી રાખો. જીવનમાં બંધાયેલાં અનુભવ કરી રહ્યા છો તો જીવનને એક નવી દિશા આપવાનો આ સમય યોગ્ય છે. તમારે તે જ કામ કરવું જેમાં તમને આનંદ અને સંતુષ્ટિ મળતી હોય.

કુંભ રાશિ.

કુંભ રાશિના જાતકો માં રાહુ અને કેતુ નો પ્રકોપ દૂર થવાથી સામાજિક ક્ષેત્રે ખ્યાતિ અને સન્માનમાં વધારો થશે, કાર્યસ્થળમાં કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે, જે લોકો પ્રેમ પ્રસંગ માં છે એ લોકો માટે આવનારો સમય સારો રહશે,તમે તમારા પ્રેમ નો પૂરો આનંદ માણી શકશો,ઘર માં માંગલિક કાર્યક્રમ નું આયોજન થઈ શકે છે,શેર બજાર સાથે જોડાયેલા લોકોને સારો લાભ મળશે,તમારામાં નવી શક્તિનો સંચાર થશે, પ્રતિષ્ઠિત લોકોની સહાયથી તમને સફળતાનું યોગ્ય માર્ગદર્શન મળી શકે છે, તમે તાણમુક્ત રહેશો.

તો હવે જાણીએ કે બાકી ની રાશિઓ નો કેવો રહેશે સમય.

મેષ રાશિ.

મેષ રાશિના જાતકો નો આવનારો સમય મિલજુલ વાળો રહશે, તમારા સ્વભાવમાં થોડો ફેરફાર થઈ શકે છે,જેના કારણે પરિવારના સભ્યો પરેશાન રહેશે,તમારે કાર્યશેત્ર માં વધારે મહેનત કરવી પડશે,જે વિદ્યાર્થીઓ છે એમના માટે સમય સારો છે, પરંતુ શિક્ષણ ક્ષેત્રે બેદરકારી દાખવશો નહી, તમારે અચાનક લાંબા અંતરની યાત્રા પર જવાનું થઈ શકે છે,તમે તમારા કામ માં કોઈ પણ પ્રકારો નો બદલાવ ન કરો,તમારે તમારા ખોરાકની સંભાળ લેવી પડશે.

મિથુન રાશિ.

મિથુન રાશિના જાતકો પર કામકાજ નો ભાર વધારે રહશે,તમારે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળવું પડશે,તમારા સ્વભાવ માં તેજી આવી શકે છે,તમે ઘરના પરિવાર સંબંધિત કેટલીક બાબતોથી ચિંતિત રહેશો,તમે તમારા નજીક ના વ્યક્તિ સાથે તમારા મન ની વાત શેર ન કરો,મિત્રો નો પૂરો સહયોગ મળશે,સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ ઉભી થવાની સંભાવના છે,વિદેશ યાત્રાનો પ્રોગ્રામ બની શકે છે. અંગત જીવનમાં થોડી પરેશાની આવી શકે છે. કાર્ય સંબંધિત કોઇ સારા સમાચાર મળવાના અણસાર છે જેનાથી તમારા ખરાબ કાર્યો બનશે. જે કામ થોડાં સમયથી કરવા માંગી રહ્યા હતાં, તેમાં આજે તમને સફળતા મળશે.

સિંહ રાશિ.

સિંહ રાશિના જાતકોને માનસિક રૂપ થી મુશ્કેલી થઈ શકે છે,માટે તમે તમારા પર સંયમ બનાવી રાખો,ઘરના પરિવારમાં કોઈ બાબતે લડાઈ થઈ શકે છે,જે લોકો વેપારી છે એ એમના વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં કોઈ ના પર વધારે વિશ્વાસ ન રાખો,કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે,તમારા કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માં મુશ્કેલી આવી શકે છે,કોઇ પણ પગલું ભરતા પહેલા સોચ વિચાર કરો,માતા ના સ્વાસ્થ્ય માં મુશ્કેલી આવી શકે છે,જેના કારણે તમે ચિંતિત રહેશો,વાહન ચલાવતા સમયે તમારે સાવધ રહેવું જોઈએ.

કન્યા રાશિ.

કન્યા રાશિના જાતકો ના જીવનમાં મિશ્ર પરિસ્થિતિ ઉભી થઈ શકે છે,તમારા વેપાર માં ઉતાર ચડાવ જોવા મળશે,જે લોકો વિદ્યાર્થી વર્ગ ના છે એ લોકો એ શિક્ષણ ક્ષેત્રે સખત મહેનત કરવી પડશે,પરંતુ તમને પરિણામ સારું મળશે,સરકારી કાર્યો માં થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે,તમારી આવક મર્યાદિત રહેશે,તમારા મન માં કોઇ નવી યોજના ઉભી થઇ શકે છે,જીવનસાથી નો પૂરો સહયોગ મળશે,આજે તમારે પરિસ્થિતિઓનું ઝીણવટથી આંકલન કરવું. કોઇપણ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ કરવી નહીં. આજે તમારે આધ્યાત્મિક પ્રગતિ કરવાનો પણ સારો અવસર પ્રાપ્ત થશે. તમારા જીવનમાં તમારી સિવાય બીજાનું પણ ભલું કરવાનું વિચારો.

તુલા રાશિ.

તુલા રાશિ ના જાતકો ને આવનારા દિવસોમાં પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે,તમારા ખર્ચમાં અચાનક વધારો થઈ શકે છે, જેના કારણે આર્થિક મુશ્કેલીઓ ઉભી થશે,કાર્યસ્થળમાં કોઈ ગેરસમજને કારણે,સાથે કામ કરનારા લોકો સાથે સંબંધો વધુ ખરાબ થઈ શકે છે, તમારે સકારાત્મક વલણ અપનાવવાની જરૂર છે,અચાનક તમને બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે,જે તમને ખુશ કરશે,પરિવારના લોકોનો પૂરો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

વૃશ્ચિક રાશિ જાતકો ને આવનારા દિવસોમાં મિશ્ર પરિણામો પ્રાપ્ત થવાના છે, તમે તમારું કામ પૂર્ણ કરી શકો છો જે લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ છે,તમે ભાવનાત્મક મુદ્દા પર અસ્વસ્થ થઈ શકો છો,તમારી આવક સામાન્ય રહેશે,ઘર પરિવાર જરૂરિયાતોમાં વધુ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે, તમે તમારી કામગીરી સુધારવાનો પ્રયાસ કરી શકશો, કેટલાક પ્રભાવશાળી લોકો ના સંપર્ક માં આવી શકો છો,જે લોકો અવિવાહિત છે એમને લગ્ન ના સારા સંબંધ મળી શકે છે, લગ્ન જીવન સારું રહેશે.

મીન રાશિ.

મીન રાશિના જાતકો નો આવનારો સમય મધ્યમ ફળ વારો રહશે, તમારા દ્વારા કરેલ રોકાણ નું સારું પરિણામ મળશે,પરંતુ તમે તમારા મહત્વ પૂર્ણ કાર્ય માં કોઇ પણ પ્રકાર ની ઉતાવળ ન કરો,નહિ તો તમારે નુકસાન ભોગવવું પડશે,સામાજિક કાર્યનો સામનો કરવો પડી શકે છે,ઘર ની સુખ સમૃદ્ધિ માં મુશ્કેલી આવી શકે છે,આવક કરતા વધારે ખર્ચ થઈ શકે છે,માટે તમે તમારા ન કામ ના ખર્ચ પર ધ્યાન રાખો,અચાનક તમને આર્થિક નફો મળવા ના યોગ બની રહ્યા છે.

Advertisement