રાખી સાવંતના આવા 15 કૃત્યો, આ જાણીને તમને પણ શરમ આવશે જુવો ફોટા

જ્યારે બોલીવુડનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવે છે.અત્યારે અમુક એવા લોકોનો ઉલેખ કરવાપડે છે. જેને બોલિવૂડને પનાહ આપી હોય છે.જેની એક્ટિંગ આજે પણ ફેકરાર છે.સાથે સાથે તેમની બોલી પણ એવું છે.કે મારે અહીં શું લખવું કારણ કે મારા માટે આ શબ્દો માટે કોઈ શબ્દ નથી.આજે અમે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ વિશે જણાવી રહ્યા છે જે મીડિયાની સામે શું બોલવું અને શું કરવું તે જાણતા નથી.અને તેમ છતાં મીડિયા તેમનું પાલન કરે છે.હું રાખી સંવતની વાત કરું છું, આજે આ લેખમાં હું રાખી સંવતની આવી કેટલીક વિરોધીઓનો ઉલ્લેખ કરવા જઇ રહ્યો છું, આ એન્ટિક્સ વાંચ્યા પછી તમે પણ કહી શકશો કે તે બોલીવુડમાં કેવી રીતે ટકે છે. ચાલો આપણે રાખી ના કેટલાક અલગ કારનામે.

Advertisement

મોદી વાળી ડ્રેસ.

કોઈ પોતાના દેશના રાષ્ટ્રપતિ અને વડા પ્રધાનનું સન્માન કરે છે અને પરંતુ રાખી માટે તેમાં પણ ફેશન નજર આવે છે. વર્ષ 2014 માં તેણે આ પરાક્રમ કર્યું હતું.અને તે સમયે એવા સમાચારો હતા. કે રાખી ભાજપમાં જોડાવા જઈ રહી છે. પરંતુ પક્ષ તરફથી રાખીને હજુ સુધી કોઈ સમાચાર આવ્યા નથી.અને રાખીએ વડા પ્રધાન મોદી સાહેબની ઈજ્જત ની ધજજીયા ઉદરમાં માં કોઈ કસર છોડી નહીં.

રાખી અને સની લિયોની નો ઝઘડો.

રાખી ઘણીવાર સનીને દુરાઇ કરતી જોવા મળે છે. અને તે પોતાને સન્ની કરતાં વધુ સારી બનવાની પ્રયાસ કરે છે. પરંતુ આજ સુધી સનીએ તેની કોઈ પણ વાતનો જવાબ આપ્યો નથી.અને રાખીને લાગે છે કે તે સની કરતા બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં વધુ સારી અભિનય કરી શકે છે.હવે તમે મને કહો કે તે શું હોઈ શકે.

અરુણ જેટલીના મૃત્યુ પર બોલી રાખી.

રાખીએ ભાજપના નેતા અરુણ જેટલીના મુત્યુ પર તેના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ પર એક પોસ્ટ મૂકીને કહ્યું કે, મને 10 દિવસ પહેલા જ અરુણ જેટલી ના અવસાનની જાણકારી મળી છે.અને તેણીએ કહ્યું કે ભગવાને તેમને આવી કેટલીક શક્તિ આપી છે.જેની તેમને કોઈ પણ ઘટના વિશે આભાસ થઈ જાય છે. હવે તમે આ વિશે શું કહેશો.

રાખીનું લગ્ન જીવન કેટલું સાચું છે.

રાખી સંવતે તાજેતરમાં તેના લગ્નનું રહસ્ય જણાવ્યું છે, મને ખબર નથી કે તે કેટલું સાચું છે પરંતુ રિતેશ તેના પતિનું નામ કહી રહી છે. તેમણે કહ્યું કે તેમને મીડિયામાં રહેવાનું પસંદ નથી પરંતુ તે ભારત,અમેરિકા અને ચીન જેવા દેશોના મોટા લીડારો ના સાથે સંપર્કમાં રહે છે. હવે કોઈને ખબર નથી કે આ મામલે કેટલું સત્ય છે.જોકે, તેણે પુરાવા તરીકે કેટલાક ફોટોગ્રાફ્સ પણ બતાવ્યા.

ડ્રામા રાણીના નામથી ઓળખવામાં છે.

બોલીવુડમાં તેના વિચિત્ર નિવેદનોને કારણે રાખી હંમેશા મીડિયામાં રહે છે. અને આ જ કારણ છે કે બોલીવુડમાં તે ડ્રામા ક્વીન તરીકે જાણીતી છે. તે કોઈપણ શોમાં જાય છે અથવા તેની બાજુમાંથી કોઈ સીન બનાવીને પાર્ટીમાં આવે છે.અને તેથી તેઓને મીડિયામાં ઘણી હેડલાઇન્સ મળે છે.

રાખીને બાથરૂમ ની ફોટો.

જ્યારે રાખીને ઓછી હેડલાઇન્સ મળી છે.અને ત્યારે તેણે ફરી એકવાર મીડિયા પર પાછા આવવા માટે તેના બાથરૂમની તસવીર શેર કરી હતી. અને તે સમયે, લોકોએ ટ્રોલ કર્યું કે આ તસવીરો કોણે લીધી છે. અને લોકોએ તો એમ પણ કહ્યું કે આ ચિત્રો લેનારા લોકો માટે સૌથી ખરાબ દિવસો આવી ગયા છે.

બાબા રામદેવ ને કહ્યું વેજીટરિયાં ભ્રા વિશે.

બાબા રામદેવ એ યોગ અને ધંધાથી આખું વિશ્વમાં ભારતનું નામ રોશન કર્યું છે.પરંતુ રાખી સંવત તેમની સાથે બે વાર એવું કામ કરી ચૂક્યું છે કે જ્યારે પણ તેઓ રાખડીનું નામ સાંભળે છે ત્યારે તે હસવા લાગે છે.અને રાખીએ બાબા રામદેવને કહ્યું કે જો શક્ય હોય તો તેણે વેજીટરિયં બ્રા અને પેન્ટી પણ બનાવવી જોઈએ. હવે યોગગુરુ સાથે આની જેમ વાત કરી શકે છે.

બાબા રામદેવ જોડે લગ્ન કરવાની ઈચ્છા.

એટલું જ નહીં, રાખી સંવતે બાબા સાથે લગ્ન કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી હતી.અને જ્યારે મીડિયાએ તેમને પૂછ્યું કે તે કેવા પ્રકારનો પતિ ઇચ્છે છે.અને ત્યારે તેણે જવાબ આપ્યો કે મને બાબા રામદેવ જેવા પતિ જોઈએ છે. જો તે છે, તો તે મારા માટે ખૂબ સારું છે. આ વસ્તુને પણ ઘણી ટ્રોલ કરવામાં આવી હતી, પરંતુ શું રાખી તેની વિરોધી બાબતોમાં દોષી નથી લાગતી.

રામ રહીમ વિશે કહી આવી વાત.

ઘણી વાર બાબા રામ રહીમ સાથે નજવ જોવા મળતી રાખી કહ્યું કે તેણી અને બાબાની નજદીકિયા વધી રહી છે. અને આ કારણે બાબાની છોકરી હનીપ્રીત ગભરાઈ ગઈ અને મને લઈ ગઈ.અને તમને જણાવી દઈએ કે બાબાની ધરપકડ બાદ રાખીએ આવી વાતો કહી હતી.

આસારામ બાપુ માટે ફાંસી ની સજાની ડિમાન્ડ.

રાખી સાવંતે બળાત્કારના આરોપી આશારામને ફાંસીની સજાની માંગ કરી હતી. અને જણાવી દઈએ કે આસારામન પર બળાત્કાર ગુજારવાના આરોપમાં ધરપકડ કરવામાં આવી આવ્યા હતા. અને જોધપુર હાઇકોર્ટે આશારામને આજીવન કેદની સજા ફટકારી હતી. અને તમને જણાવી દઈએ કે રાખીએ કહ્યું હતું કે તેમને કોર્ટના નિર્ણય પર ગર્વ છે.પરંતુ તેને મૃત્યુદંડ પણ મળવો જોઈએ.

પાસેથી વિરાટ અને અનુષ્કા કહે છે.કોન્ડોમ લો.

તમને જણાવી દઇએ કે હાલમાં જ અનુષ્કા અને વિરાટ પર ટિપ્પણી કરતી વખતે પોતાનું કોન્ડોમ એડ કરતી વખતે રાખીએ કહ્યું હતું કે તેમના કોન્ડમ પહેલા ખરીદનાર વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા હોવા જોઈએ.અને આ હું ઇચ્છું છું, હજી સુધી વિરાટ અને અનુષ્કાએ તેમને કોઈ પ્રકારનો જવાબ આપ્યો નથી.

રાખીની રાજનીતિ.

રાખીએ ઘણી વાર રાજકારણમાં પ્રવેશવાની યોજનાઓ બનાવી છે .અને એકવાર એવું બન્યું હતું કે તે પાંખો લઈને નબહર નીકળી હતી.આ કારણથી લોકો હસી રહ્યા હતા.આટલું જ નહિ તેમણે ઘરમાંથી પાંખો દૂર કરીને આ.A.C લાગવાની સુધી વાત કરી હતી.અને ત્યારે લોકોએ તેમને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું અને કહ્યું કે તે ફક્ત રાજકારણ કરવા આગળ આવી રહ્યું છે. અને રાખીએ સૂત્રોચ્ચાર કર્યા ‘મૂકો ટેબલ પંખો, તમારી બહેન બેટીને બચાવો.

પાકિસ્તાન ઝંડા સાથે રાખી.

રાખી હંમેશાં ટ્રોલ રહે છે, તેથી જ તેને ઘણી બધી હેડલાઇન્સ મળે છે પરંતુ ખૂબ જ ઓછા લોકો તેને સારી અભિનેત્રી અથવા અભિનેત્રી કહે છે. એકવાર તેણે તેમના સોશિયલ એકાઉન્ટ પર પાકિસ્તાની ધ્વજ સાથેનો ફોટો શેર કર્યો હતો અને તેમાં તેણે ‘હું મારા ભારતને પ્રેમ કરું છું’ પણ કેપ્શન લખ્યું હતું, આ ફિલ્મનું આ મારું પાત્ર છે. તે પછી લોકોએ તેને ખૂબ ખરાબ કહ્યું

દીપક કલ્લાલ સાથે લગ્નની વાત.

થોડા દિવસો પહેલા રાખી સાવંત અને દીપક કલાલે મીડિયામાં જાણ કરી હતી કે બંને લગ્ન કરવાના છે. બંનેએ તેમના લગ્ન સ્થળને મીડિયામાં કહ્યું હતું.અને એટલું જ નહીં, બંનેએ ન્યૂ સાથે લગ્ન કરવાની યોજના પણ બનાવી હતી પરંતુ બાદમાં રાખીએ આ તમામ દાવાઓને ખોટા હોવાનું જણાવ્યું હતું અને મીડિયા પર આરોપ લગાવ્યો હતો કે મીડિયાએ ખોટા સમાચાર આપ્યા.

માનહાનિ નો કેસ કરીને માગ્યા 25 પૈસા.

હવે તમે આ કૃત્યને શું કહેશો જ્યારે તનુશ્રીએ રાખી પર ટિપ્પણી કરી ત્યારે રાખીએ તનુશ્રી વિરુદ્ધ માનહાનિનો કેસ દાખલ કર્યો.અને તેણે નોટિસ પહેલાં કહ્યું હતું કે તે 50 કરોડનો દંડ લેશે પરંતુ હવે સમાચાર આવી રહ્યા છે કે તેણે નોટિસમાં માત્ર 25 પૈસા દંડ માંગ્યો છે.

Advertisement