સૂઈ જતા પહેલા પત્નિ સાથે કરો આ કામ , હંમેશા રહેશે વફાદાર,ઝગડો પણ નહીં કરે.

પતિ-પત્નીના સબંધમાં મુશ્કેલી થવી સામાન્ય વાત છે. કેટલીક વાર નાની લડાઇઓમાં પણ મોટું કારણ બની જાય છે. કેટલાક કિસ્સાઓમાં, આ બાબત છૂટાછેડા સુધી પહોંચી જાય છે. પછી એવું પણ બને છે કે પતિ-પત્ની બંને વારંવાર ઝઘડાથી બગડે છે તેમની વચ્ચેનો પ્રેમ અને એક-બીજા વચ્ચેની સમજ પણ ખોવાઈ જાય છે.

Advertisement

ઘણા લોકો માનસિક તાણમાં પણ આવે છે. જો તમને આવું થાય છે તો આજે અમે તમને એક એવી રીત જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે જેમાં તમારા લગ્ન જીવનમાં ક્યારેય ઝઘડો ના થાય. આ કામ કર્યા પછી તમારું મેરીડ લાઇફ ખુશ રહેશે. પત્ની સાથેના સંબંધ પણ સારા રહેશે. તમે કહેશો તે બધું તે માની લેશે. અને તમારા પ્રત્યે વફાદાર બનશે.પતિ સૂતા પહેલા કરે આ કામ.

મીઠી અને રોમેન્ટિક વાતો.પતિ પોતાના કામના કારણે જીવનમાં એટલા વ્યસ્ત થઈ જાય છે કે, તે ખાલી કામ માટેજ પત્નિ ની સાથે વાત કરે છે. તેમની સાથે બે મીઠા શબ્દોથી મીઠી વાત કરવાનો સમય નથી હોતો. આ ટેવ ખરાબ છે. ધારો કે તમે આખો દિવસ વ્યસ્ત છો, પણ તમે જ્યારે પોતાની પથારીમાં સૂઈ જાવછો ત્યારે પહેલાં તમારી પત્નિ સાથે થોડી રોમેન્ટિક વાતો કરો. જો તેણીને કોઈ સમસ્યા હોય તો તેના દિવસ ના કાર્ય વિશે પૂછો. આવી વસ્તુઓ તમારી વચ્ચેના પ્રેમને જાગૃત કરશે અને તે તમને ક્યારેક દગો કરશે નહીં.

પ્રેમથી ગળે લગાવવું.

એક સંશોધન મુજબ જે વ્યક્તિ રોજ રાત્રે પોતાના પાર્ટનરને ગળે લગાવે છે અને સૂઈ જાય છે, તેનો સંબંધ વધારે દિવસો માટે ખુશ રહે છે.આમ,વ્યક્તિને ગળે લગાવીને આરામ મળે છે. એકબીજા વચ્ચે પ્રેમ અને વિશ્વાસ વધે છે. તેથી, જ્યારે પણ તમે રાત્રે સુઈ જાવ છો ત્યારે તમારી પ્રથમ પત્નીને પ્રેમથી ગળે લગાડવી જોઈએ. અને આખી રાત આલિંગન કરતા સુઈ જવું જોઈએ. તમારે સમજવું પડશે કે એકલા શારીરિક સંબંધો પુરતા નથી. પ્રેમના બે મીઠા શબ્દો, લાગણી અને આલિંગન જેવી વસ્તુઓ કરવી પણ મહત્વની છે.

પત્નીની સેવા.

જો તમારી પત્ની ગૃહિણી છે તો તે આખો દિવસ કામ કર્યા પછી તે કંટાળી જાય છે.અને આ સ્થિતિ માં તમે તેના હાથ, પગ અને માથું તેને આરામ આપવા માટે દબાવો. જો તમે ઇચ્છતા હોય તો તેને મસાજ પણ કરો. આની સાથે, તે હળવાશ પણ અનુભવે છે જો તમારી પત્ની નોકરી કરે છે તો તમારે આ કરવું જ જોઇએ. કારણ કે ત્યારબાદ તેણે નોકરી અને ઘર બંને કામ કરવું પડશે.અને ઓફિસનું ટેન્શન પણ હોય છે.એટલે તમારે તેના મૂડને રાજી કરવુ જોઈએ.

હાસ્ય મજાક.

જો જીવનમાં મસ્તી,મજાક અને આનંદ ના હોય તો તે કંટાળાજનક બની જાય છે. અને સુઈ જતાં પહેલા થોડા જોક્સ કે મનોરંજનનું કામ પણ કરો. તમારી પત્નીને ટુચકાઓ પણ કહો, કોઈ રમુજી વાત કહો,રમુજી વિડિઓ બતાવશો તો એક-બીજાનામાં પ્રેમ બંધન બનાવે છે.અને ઝઘડાનું વાતાવરણ ઊભું થતું નથી.

Advertisement