ટેનિસ કોર્ટ પર બૉલ ગર્લની સુંદરતા જોઈ લપસી અમ્પાયરની જીભ,પૂછ્યું કંઈક એવું કે..

પેરિસ. પેરીસ નું નામ તો તમે સાંભળ્યું જ હશે.પેરીસએ ઇંગ્લેંડમાં આવેલું એક ખુબજ સુંદર શહેર છે.પેરીસ એ ટેનિસ ટૂર્નામેન્ટમાં માટે ખૂબજ પ્રખ્યાત છે.ત્યાંના લોકોનો લોકપ્રિય રમત ટેનિસ ટૂર્નામેન્ટ છે.પણ ગઈ કાલે એક મેચમાં અમ્પયાર એક ‘બૉલ ગર્લ’ને હોટ નેસ જોઇને એવી કૉમેન્ટ મારી કે અમ્પાયને મેચો માંથી પ્રતિબંધ કરાર નક્કી કયો આવો જાણીએ વિસ્તૃત માહિતી.

Advertisement

પેરિસ: ઈટલીમાં પુરુષોની એક ટેનિસ ટૂર્નામેન્ટ બૉલ ગર્લને તે હૉટ છે કે નહી પૂછનારા અમ્પાયરને તપાસ ચાલે ત્યાં સુધી પ્રતિબંધિત કરી દેવાયા છે. ATPએ મંગળવારે આ જાણકારી આપી. અમ્પાયર જિયાનલુકા મોસકારેલાએ ગત સપ્તાહે ઈટલીના ફ્લોરેન્સમાં ATP પુરુષ ટૂર્નામેન્ટ દરમિયાન છોકરીને આ વાત પૂછી. આ અમ્પાયર પર એક ખેલાડી પ્રત્યે અયોગ્ય વ્યવહાર કરવાનો પણ આરોપ છે.

એક વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો જેમાં મોસકારેલા યુવતીને કહી રહ્યો છે, બહુ સેક્સી છે ત્યારબાદ અમ્પાયર તેને પૂછે છે, શું તું હૉટ છે શારીરિક અથવા ભાવનાત્મક  અથવા બંને રીતે આ ઘટના પેડ્રો સોસા અને એનરિકો ડેલ્લા વાલ્લે વચ્ચે ચેલેન્જર ટૂર મેચ દરમિયાન બની. આ મેચ દરમિયાન ડેલ્લા જ્યારે થોડા સમય માટે ગેરહાજર હતો ત્યારે અમ્પાયરે સોસાનું ઉત્સાહવર્ધન પણ કર્યું હતું.

ATPએ નિવેદનમાં કહ્યું, અમે ગત સપ્તાહે ફ્લોરેન્સમાં બનેલી ઘટનાથી અવગત છીએ. જ્યારે આ ઘટનાની ખબર પડી તો મોસકારેલાને તરત જ ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર કરી દેવાયો અને સંપૂર્ણ ઘટનાની તપાસ શરૂ કરી દેવાઈ છે. આમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે, મોસકારેલાને ATPના કરારબદ્ધ અધિકારીની સેવામાંથી તપાસ ચાલે ત્યાં સુધી અસ્થાયી રીતે સસ્પેન્ડ કરી દેવામાં આવ્યો છે.

ટેનિસ ટૂર્નામેન્ટમાં આવી હરકત પહેલી વારવજોવા મડી હતી.અમ્પાયરના આ દુષ્ટ હરકત લીધે બીજા અમ્પાયરો શર્મીદગી મહેસૂસ કરે છે .અને આ ટુર્નામેન્ટ ના મેનેજમેન્ટ કરનાર વ્યક્તિઓ પર ગણો અસર મળ્યો હતો.

Advertisement