વર્ષો બાદ માઁ લક્ષ્મી થયાં આ રાશિઓ પર પ્રસન્ન,મળશે અપાર સફળતા,ધાર્યા કામ થશે પૂર્ણ.

આજે માં લક્ષ્મી ખુદ એવી રાશિઓ ઉપર પ્રસન્ન થાય છે જેઓ ની દશા ખુબજ નબળી હતી.આપણે સૌ જાણીએ છીએકે જ્યોતિષશાસ્ત્ર મુજબ આપણે જીવન માં થનાર ઘટના વિશે અગાવ જાણી શકીએ છીએ તથા જો કોઈ અશુભ ઘટના થવાની હોઈ તો તેના થી બચવાના પણ ઉપાય આપણે ફક્ત જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં જ મળે છે.આજે અપને વાત કરીશું એ રાશિઓ વિશે જે રાશીઓ પર માઁ લક્ષ્મી ની કૃપા આજથી લઈને લગભગ સતત છ સાત મહિના સુધી રેહશે તો આવો જાણીએ.

Advertisement

મેષ રાશિ.

માઁ લક્ષ્મીજી ની કૃપા મેષ રાશિનાં જાતકો પર પહેલાથી પણ હતીજ પરંતુ હવે તેમાં થોડો વધારો જોવા મળશે.આજે તબિયત સારી રહેશે, તમારામાં આત્મવિશ્વાસ જોવા મળશે અને વેપારમાં સુધારો જોવા મળશે. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું પ્રદર્શન સારું રહેશે. આજે નવા સંપર્ક થશે અને લાભદાયી તક મળશે. નસીબ 98 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સારો અને ઉત્સાહ વાળો જણાય છે, તમારા ધાર્યાકામ થવાથી તમે આનંદની લાગણી અનુભવો, પ્રિયજન તરફથી સારો પ્રેમભાવ જોવા મળી શકે છે, અગત્યની મિલનમુલાકાત ફળદાયક બની શકે,વેપારમાં નાનુંકામ કરવુજ યોગ્ય છે, કોઈના કામમાં સહયોગ આપો તેવી વૃત્તી જોવા મળી શકે છે.તમારામાં તાજગી અને સ્ફૂર્તિનો અભાવ રહેશે. ક્રોધ પર સંયમ રાખવો, નહિતર તમારું કામ બગડવાની આશંકા છે. ઓફિસમાં અધિકારીઓ સાથે વાદવિવાદમાં ન પડવું. આજનો દિવસ મૌન રહીને વ્યતીત કરવો સારો રહેશે.

વૃષભ રાશિ.

વૃષભ રાશિ ના જાતકો પર હાલ માં લક્ષ્મી ખુબજ પ્રસન્ન છે.આજે લેવડ-દેવડના મુદ્દે સાવધાન રહેજો, આજે મૂડી રોકાણ કરતી વખતે સાવધાની રાખજો. આજે કોઈને ઉધાર આપતા પહેલા વિચારજો.આજે ધન ડૂબવાની આશંકા છે. પારિવારિક જીવનમાં પ્રેમ જોવા મળશે અને નસીબ 72 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સામાન્ય છે, તમારા કુટુંબ, મિત્રો સાથે મિલનમુલાકાત થઇ શકે, પ્રવાસનું ક્યાંક આયોજન પણ થઈ શકે છે અને તેમાં ક્યાંક અણધર્યા નાણાકીયખર્ચ થાય, માર્કેટિંગક્ષેત્રમાં તમારો સારો પ્રભાવ જોવા મળે, પ્રિયજન તરફથી ખુશીની લાગણીનો અનુભવ થાય, ધાર્મિકભાવના વધુ જોવા મળી શકે છે.વધુ પડતા કામ અને ખાનપાનમાં લાપરવાહીથી સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહી શકે છે. સમયસર ભોજન અને ઊંઘ ન લેવાને કારણે માનસિક બેચેનીનો અનુભવ કરી શકો છો. પ્રવાસમાં અડચણની આશંકા હોવાથી તે ટાળવો. યોગ, ધ્યાન અને આધ્યાત્મિક પઠન રાહત આપશે.

મિથુન રાશિ.

મિથુન રાશિ પર અગાવ પણ માતાજી ની કૃપાદ્રષ્ટિ સારી એવી બની રહી છે.આજે આળસથી દૂર રહેજો, પ્રયાસ કરવાથી દરેક કાર્યમાં સફળતા મળશે અને તકનો લાભ ઉઠાવજો. વેપારમાં પ્રગતિનો દિવસ છે અને ભોજનમાં સંયમ જાળવજો.નસીબ 90 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સાવચેતી રાખવી, કોઈની સાથે કોઈપણ પ્રકારનું ગેરવર્તનના થાય તેનું ધ્યાન રાખવું, પ્રિયજન સાથે વાર્તાલાપ દરમિયાન ઉગ્રતાના આવે તેનું ધ્યાન રાખવું, તમારે આજે સમાધાનકારી નીતિ અપનાવાથી પરિસ્થિતિ હળવી બની રહશે. મનમાં કોઈવાતનો તમને ઉદ્વેગ રહ્યા કરે તેવું બની શકે.મોજમસ્તી અને મનોરંજનની પ્રવૃત્તિમાં તમને વિશેષ રુચિ રહેશે. મિત્રવતૃળ સાથે બહાર ફરવાનું આયોજન કરશો. વિજાતીય વ્યક્તિઓ પ્રત્યે આકર્ષણ વધશે. પ્રણય પ્રસંગોની પૂર્વ ભૂમિકા નિર્મિત થશે.

કર્ક રાશિ.

માલક્ષ્મી ની કૃપા તમારા પર થોડી ઓછી રેહશે આજે વધારે ખર્ચો જોવા મળશે અને કોઈ કારણે ખોટા ખર્ચા થતા રહેશે.જો જરૂરી ના હોય તો યાત્રા ટાળજો અને જીવનસાથી જોડે વિવાદ કરશો નહીં. નસીબ 64 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સામાન્ય છે, કામકાજમાં થોડી વ્યસતા જોવા મળી શકે છે અને માનસિકથાકની લાગણી વધુ જોવા મળે જેના કારણે તમારા સ્વભાવમાં થોડું ચિડીયાપણું જોવા મળી શકે છે, આજે કોઈને વણમાગી સલાહન આપવી તેમજ વાર્તાલાપમાં ક્યાય દલીલબાજીન કરવી, વેપારમાં જોખમન લેવું યોગ્ય છે.પરિવારમાં સુખ-શાંતિ જળવાઈ રહેશે. નોકરિયાતોને ઓફિસમાં અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. નોકર વર્ગ અને મોસાળ પક્ષથી લાભ થશે. સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. આર્થિક લાભ થશે. આવશ્યક ખર્ચ થશે.

સિંહ રાશિ.

સિંહ રાશિ પર હમેશાં માતાજીની કૃપા સારી એવી બની રહી છે.આજે તમારી આવકમાં વધારો થશે અને ક્યાંકથી ધનલાભ થઈ શકે છે, રોકાણ કરતા પહેલા ધ્યાન રાખજો. કાર્યક્ષેત્રમાં ગૂંચવાયેલા રહેશો અને નસીબ 75 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સરસ છે, તમે આત્મવિશ્વાસથી કામ કરતા જોવા મળો, તમારા ભૂતકાળના કોઈકામની કદર પ્રત્યક્ષકે પરોક્ષ રીતે થાય, સ્પર્ધાત્મકપરીક્ષા આપનાર માટે વધુ મહેનત યોગ્ય છે, જૂનીકોઈ ઓળખાણ તાજી થાય અને તેમાં તમે સારી વાર્તાલાપ કરી ખુશીની લાગણી અનુભવો. થોડા મજાકવૃત્તિવાળા બનો.તમે શારીરિક-માનસિક સ્વસ્થતાથી કામ કરશો. સર્જનાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ દિલચસ્પી રહેશે. સાહિત્ય અને કળાના ક્ષેત્રમાં કેટલાંક નવાં સર્જન કરવાથી પ્રેરણા મળશે. સ્નેહીજનો તથા પ્રિય વ્યક્તિઓ સાથે મિલન મુલાકાત થશે.

કન્યા રાશિ.

કન્યા રાશિ પર પણ માતાજી ની કૃપા ખુબજ દેખાઈ રહી છે.આજે કાર્યમાં જોવા મળતી અડચણો દૂર થશે અને જે કાર્યમાં મહેનત કરશો તેમાં સફળતા મળશે. આર્થિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે અને કોઈ ધાર્મિક યાત્રા આજે તમે કરી શકો છો. નસીબ 85 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસે થોડી સાવચેતી રાખવી તેમજ વાણીસંયમ રાખવો પણ જરૂરી છે, હિતશત્રુથી સજાગ રહેવું, વાહન ધીમે ચલાવવું, કોઈપણ પ્રકારની મિલનમુલાકાત દરમિયાન વાર્તાલાપમાં કોઇપણ પ્રકારની ગેરસમજ ના થાય તેનું ધ્યાન રાખવું અગત્યનું કહી શકાય, ભક્તિમાં દિવસ પસાર કરવો ઇચ્છનીય છે.તમારે પ્રતિકૂળતાઓનો સામનો કરવા માટે તૈયાર રહેવું પડશે. સ્વાસ્થ્ય અંગે પરેશાની થઈ શકે છે. મન પર ચિંતાનો બોજ રહેવાને કારણે માનસિક તણાવનો અનુભવ કરી શકો છો. માતાના સ્વાસ્થ્યના સંબંધમાં ચિંતા રહી શકે છે.

તુલા રાશિ.

આજે તમારી ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં વધારો થશે અને સમાજમાં સન્માનમાં વધારો થશે. વિરોધીઓ હારશે અને યાત્રામાં લાભ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સન્માન મળવાનો યોગ છે. નસીબ 87 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સારો છે આજે તમારા પસંદગીના કામ થઇ શકે, તમારી લાગણીની કદર થાય, પરિચિત સાથે કોઈ બાબતનો સાથસહકાર સારો જોવા મળી શકે અને તેની ખુશી અનુભવાય, ધાર્મિકભાવના વધુ જોવા મળે અને મન ભક્તિકે સદ્કાર્ય કરવા પ્રેરાય તેવું પણ બનવા જોગ છે.મન પ્રફુલ્લિત રહેશે.દિવસ તમારા માટે ભાગ્યવૃદ્ધિનો સાબિત થશે. કોઈ પણ કાર્ય હાથમાં લેવા માટે આજે શુભ દિવસ છે. મૂડી રોકાણ તમારા માટે લાભદાયક રહેશે. પરિવારમાં ભાઈ-બંધુઓ સાથે મનમેળાપ રહેશે. ધાર્મિક યાત્રાનું આયોજન કરી શકશો.

વૃશ્ચિક રાશિ.

આજે મહેનત પ્રમાણે લાભ નહીં મળવાના કારણે નિરાશા મળી શકે છે. આજે ધીરજથી કામ લેજો અને વાહન ચલાવતા સાવધાની રાખજો. આજે તબિયત સાચવવી અને નસીબ 58 ટકા સાથ આપશે.આજના દિવસે શાંતિ અને સાવચેતી રાખવી, વાણીસયમ અને ગુસ્સાને કાબુમાં રાખવો, મજાકમસ્તી કરનાર લોકોથી થોડું અંતર રાખવું તેમજ તેમની વાતોને જરૂરિયાત પુરતુજ ધ્યાન આપવું. ક્યાંક જુનાપ્રસંગો યાદ આવવાથી મન અશાંત વધુ રહી શકે છે, માટે વ્યવહારુ અભિગમ અપનાવો સારો કહી શકાય.નકારાત્મક માનસિક વૃત્તિ ટાળજો. પરિવારના સભ્યોની સાથે સંઘર્ષથી બચી શકશો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી ફરિયાદ રહી શકે છે. અનાવશ્યક ખર્ચ પર અંકુશ લગાવવો જરૂરી છે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં અવરોધ આવી શકે છે.

ધન રાશિ.

આજે જો તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો શરૂ કરો. આજે અવિવાહિતો માટે સારો દિવસ છે અને જીવનમાં પ્રેમ વધશે. નસીબ 67 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સરસ છે, પ્રિયજન સાથેના જુનામતભેદ ભૂલવાની તક મળે, વિદ્યાર્થીવર્ગ માટે હરવાફરવા માં સારો સમય પસાર થાય, અગત્યની વાર્તાલાપકે મિલનમુલાકાત માટેના પ્રયત્ન કરતા હોવતો તેમાપણ તમને અન્યનો સારો સાથ-સહકાર અને માર્ગદર્શન મળે તેવું બની શકે છે, ઉત્સાહ સારો જોવા મળે.તમારા બિઝનેસમાં સફળતા અને આર્થિક લાભની સંભાવના છે. સહપરિવાર માંગલિક પ્રસંગમાં ઉપસ્થિત રહેશે. પ્રવાસની, ખાસ કરીને તીર્થયાત્રાની સંભાવના છે. સ્વજનો સાથે મિલન તમને આનંદિત કરશે.

મકર રાશિ.

મકર રાશિ ના જાતકો પાર આમતો માં લક્ષ્મીજી ની કૃપા રેહતીજ હોઈ છે પરંતુ સાથે સાથે થોડાક દુઃખી દિવસ પણ વચ્ચે જોવા માડી શકે છે.આજે લાંબા સંઘર્ષ બાદ સફળતા મળવાનો યોગ છે. કોઈ નવો ઓર્ડર અથવા કોન્ટ્રાક્ટ મળવાની સંભાવના છે.આજે વિરોધીઓ હારશે અને તમારા પ્રભાવમાં વધારો થશે. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં સહકર્મચારીઓનો સહયોગ મળશે, નસીબ 68 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સામાન્ય છે, નાનાકામમાં દિવસ પસાર થઇ જાય, જુનાસ્મરણો તાજા થાય જેમાં તમને સારી ખુશીની લાગણી થાય, વાતચિત દરમિયાન ખોટો ઉશ્કેરટના આવે તેનું ધ્યાન રાખવું જેથી તમે કદાચ કોઈની મજાકના પાત્રના બનો. બિનજરૂરી ખરીદી થવાથી તમારું મન થોડું બેચેન બને તેવું બની શકે છે.આજે તમે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશો. પૂજા-પાઠ કે ધાર્મિક કાર્ય પાછળ તમારો ધનખર્ચ વધુ થઈ શકે છે. સગાંસંબંધીઓ તથા પરિવારજનો સાથે સંભાળીને રહેવું. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. દામ્પત્ય જીવનમાં ખટરાગ રહી શકે છે.

કુંભ રાશિ.

કુંભ રાશિ ના જાતકો ની અગાવની માલક્ષ્મી ની માનતા બાકી રહી ગઈ હોઈ તેમ લાગેછે.વેપાર સારો રહેશે અને મનોરંજન કાર્યો પાછળ વધારે ખર્ચો થવાની સંભાવના છે. આજે પ્રતિભાના આધારે તમારી ઓળખ થશે. આજે નવી યોજનાઓથી લાભ થશે. આજે કોઈને મદદ કરજો અને નસીબ 78 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સામાન્ય છે, મિત્રવર્તુળ સાથે બિનજરૂરી સમય અને નાણાનો વ્યય થાય અને તેનું ભાન તમને દિવસને અંતે થવાથી મનમાં ગુસ્સાની લાગણી અનુભવો પરંતુ તમારા પ્રિયજનની યોગ્યવર્તણુક અને વાતચીતથી તમે પ્રભાવિત થઇ ખુશીની લાગણી અનુભવી રાહત પામો, મનમાં દ્વિધા રહ્યા કરે.નવા કાર્ય કે આયોજન હાથમાં લઈ શકશો. નોકરી ધંધામાં લાભ થશે. મિત્ર વર્ગ, ખાસ કરીને સ્ત્રીમિત્રોથી તમને લાભ થશે. તમે સમાજમાં ખ્યાતિ અને પ્રતિષ્ઠા પ્રાપ્ત કરી શકશો. પત્ની અને પુત્ર તરફથી તમે સુખ અને સંતોષનો અનુભવ કરશો.

મીન રાશિ.

મીન રાશિ ના જાતકોએ માં લક્ષ્મી ની કૃપા મેળવવા થોડું વધારે ભક્તિ કાર્ય કરવું પડશે.આજે જોખમી રોકાણ કરશો નહીં, આજે નવા કામની શરૂઆત કરશો નહીં. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખજો અને પરિવારમાં કોઈની સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આજે જૂની સમસ્યાના કારણે ચિંતા જોવા મળી શકે છે. નસીબ 50 ટકા સાથ આપશે.આજનો દિવસ સાવચેતી રાખવી, કોઈને કોઈબાબતમાં નકારત્મકવિચારની અસર તમારી દિનચર્યા પર પણ પડે માટે તમારે આજે કોઈ કામમાં વ્યસ્ત રહેવું, હરવુંફરવુંકે ભક્તિમાં મન પોરવવું યોગ્ય કહી શકાય. કોઈ પણ અગત્યના કામકાજ કરવામાં ધીરજ અને અનુભવનો ઉપયોગ કરવો ઇચ્છનીય છે.તમારા માટે આજે દિવસ શુભ ફળદાયક છે. વેપારીઓને પણ વેપાર અને આવકમાં વૃદ્ધિ થશે. બાકી રકમની ચુકવણી થશે. પિતા તથા વડીલ વર્ગથી લાભ થશે. પરિવારમાં સુખશાંતિ રહેશે. સરકાર તરફથી પણ લાભ થશે.

Advertisement