3-11-2019 જાણો આજનું સચોટ રાશિફળ, છઠના ખાસ પર્વ પર આ રાશિઓમાં બની રહ્યો છે મહા સંયોગ.

અમે તમને આજ નું રાશિફળ બતાવી રહ્યા છે.રાશિફળ નું આપના જીવન માં ખૂબ મહત્વ હોય છે રાશિફળ થી ભવિષ્ય માં થનારી ઘટનાઓ નો આભાસ થાય છે.રાશિફળ નું નિર્માણ ગ્રહ ગોચર અને નક્ષત્ર ની ચાલ ના આધારે પર કરવામાં આવે છે રોજ ગ્રહો ની સ્થિતિ આપના ભવિષ્ય ને પ્રભાવિત કરે છે રાશિફળ માં તમને નોકરી,વ્યાપાર,સાવસ્થ્ય,શિક્ષા વિવાહિત,અને પ્રેમ જીવન ની જોડાયેલ દરેક જાણકારી મળશે,

Advertisement

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જો તમે પણ જાણવા માંગો છો કે આજ દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે,તો વાંચો આજ નું રાશિફળ.

મેષ રાશિ.

આજે તમારે ઈમાનદારી થી કામ કરવું જોઈએ,ભાઈ બહેન સાથે કરેલું કાર્ય સફળ થશે,અને ભવિષ્યમાં તમારા ફાયદાકારક સાબિત થશે,તમારી લવ લાઈફ માં પોતાના જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે,છુપાયેલી વાતો તમારી સામે આવી શકે છે,તમે પોતાને અસુરક્ષિત મહેસુસ કરશો,કોઇ જુના મિત્રો નો સંપર્ક થઈ શકે છે,આવક ના સારા સ્ત્રોત મળી શકે છે.

વૃષભ રાશિ.

આજનો દિવસ લાભની તકો લઈને આવ્યો છે. કોઈ મામલામાં આગળ વધતાં પહેલાં તમારે થોડી-થોડી વારે દરેક દ્રષ્ટિએ વિચાર કરવો પડે. તમારી આસપાસના લોકો તમારી પ્રશંસા કરશે, કામના સ્થળે માહોલ તમારી અનુકૂળ રહેશે. કોઈ નવા બિઝનેસની ડિલ થઈ શકે, જે લાંબા સમય સુધી તમને લાભ આપશે.

મિથુન રાશિ.

આજે તમારે ઈમાનદારી થી કામ કરવું જોઈએ,ભાઈ બહેન સાથે કરેલું કાર્ય સફળ થશે,અને ભવિષ્યમાં તમારા ફાયદાકારક સાબિત થશે,તમારી લવ લાઈફ માં પોતાના જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે,છુપાયેલી વાતો તમારી સામે આવી શકે છે, વિદ્યાર્થીઓ એ વધારે મહેનત કરવા ની જરૂર છે,તમને ઘર માં સૌથી વધારે માતા પિતા નો સહયોગ મળશે,કોઈ ખાસ કાર્ય પૂર્ણ થવા ને કારણે તમે ખુશ રહેશો,સાંજ સુધી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે,ઘર નો માહોલ ખુશીઓ થી ભરાયેલો રહેશે.

કર્ક રાશિ.

આજનો દિવસ થોડો કનફ્યૂઝનવાળો રહી શકે છે. કેટલાક મામલાઓમાં તમારે કોઈ નિર્ણય લેવામાં સમસ્યા આવી શકે છે. એવી સ્થિતિમાં તમારે કેટલાક અનુભવી લોકોની સલાહ લેવી પડી શકે છે.આજે તમને તમારા માતા પિતા તમને કોઈ ગિફ્ટ આપી શકે છે,આવક માં વધારો જોવા મળશે,બનેલા કામ પણ બગડી શકે છે,મિત્રો નો ખરાબ ભાવ તમને હેરાન કરી શકે છે.

સિંહ રાશિ.

આજે તમને કેટલાક નવા પ્રસ્તાવ મળવાના યોગ છે. જો કોઈ નવી જોબની શોધમાં હોવ તો તમને આજે સફળતા મળી શકે છે. પરંતુ, કોઈપણ પ્રસ્તાવ ઉપર જવાબ આપતાં પહેલાં સારી રીતે વિચાર કરી લો. જેની માટે જરૂરી સમય લો. જેનાથી તમને ભવિષ્યની સમસ્યાઓથી છુટકારો મળી શકે છે. આજનો દિવસ તમે પોતાના પ્રિયજનોની સાથે વધુ સમય પસાર કરી શકો.

કન્યા રાશિ.

આર્થિક પક્ષ મજબૂત રહેશે,ઘર ના કામો માં વ્યસ્ત રહેશો,વેપાર ધંધા માટે નવી યોજના સફળતા પૂર્વક પૂર્ણ થશે,કોઈ સોદા માં તમને સારો ફાયદો થઈ શકે છે,આજે બાળકો સાથે તમારો સંબંધ સારો થશે,સાંભળેલી વાતો ને ધ્યાન માં ન લો અને હકીકત ને સારી રીતે ઓળખો,તમે નવા લોકો ના સંપર્ક માં આવી શકો છો,એનાથી તમને ફાયદો થશે,બીજા લોકો નો સહયોગ મળશે.આજે માં અંબા ના દર્શન કરવાથી લાભ થઈ શકે છે.

તુલા રાશિ.

આજનો દિવસ થોડો નિરાશાભર્યો અને ઉત્સાહભર્યો એમ બંને પ્રકારનો રહેશે. તમને કેટલાક કામોમાં હતાશા મળી શકે છે પરંતુ તમારે સંયમથી કામ લેવું પડશે, પરિસ્થિતિઓ ધીરે-ધીરે તમારા પક્ષમાં આવતી જશે, બની શકે કે કેટલીક વસ્તુઓમાં તમારે થોડા પરેશાન થવું પડે પરંતુ અંતે તેનાથી જ કેટલાક આશ્ચર્યજનક સમાચાર મળી શકે, જે તમને ખુશ કરી દેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

આજે તમારો વ્યવહાર ન્યાયપૂર્ણ રહેશે, પ્રેમ સંબંધ માં સાવધાન રહેવું,મુશ્કેલી ઉભી થઇ શકે છે,નવા મિત્રો બનશે,તમે કોઈ વાત ને સારી રીતે સમજશો,વ્યક્તિત્વ ઉજાગર થશે,અને મગજ નો વિકાસ થશે, પરિવાર ની સમસ્યા દૂર થશે, બોલવામાં ધ્યાન રાખો,બાળકો થી દુઃખ અને મુશ્કેલી મળી શકે છે,વિદ્યાર્થીઓ માટે આજ નો દિવસ સારો છે,ગરીબો ને સાલ નું વિતરણ કરવું પુણ્ય મળશે,પરિવાર માં કોઈ વ્યક્તિ સાથે વાદ વિવાદ થઈ શકે છે.

ધન રાશિ.

તમારા બગડેલા કાર્ય જલ્દી થી પૂર્ણ થશે,ઘર માં કોઈ નવી વસ્તુ નું આગમન થઈ શકે છે,કામ માં જોશ અને ઉત્સાહ જોવા મળશે,કારોબાર માં વિસ્તાર થશે,ભાઈ બહેન નો સહયોગ મળશે,ભવન સુખ માં વૃદ્ધિ થશે,કોઈ નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરતા પહેલા મિત્રો ની સલાહ લેવી ફાયદાકારક સાબિત થશે,જીવનસાથી જોડે ધાર્મિક યાત્રા પર જસો,સ્વાસ્થ્ય ને લઈ ને વધારે ચિંતા ના કરો, કેમ કે એમાં બીમારી વધી શકે છે.

મકર રાશિ.

સાવસ્થ્ય માં રુકાવટ આવશે.ફરવા જવા માટે સમય સારો છે,પાર્ટનર ના વિષ્યય માં ઉતાર ચડાવ જોવા મળશે,કાર્ય માં રુકાવટ આવી શકે છે, આજે તમારે કેટલાક એક્ટ્રા કામ કરવા માટે તૈયાર રહેવાની જરૂર છે. તમને તમારી યોગ્યતા પ્રમાણે કામ મળશે, જેને તમે સારી રીતે પૂરું કરી શકો છો. આજે તમને ન ગમતા મદ્દાઓથી દૂર રહેવાની સલાહ છે. તે તમને તણાવ આપી શકે છે. કોઈ નજીકના મિત્ર સાથે કોઈ ખાસ ચર્ચા થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિ.

આજે તમે ગુસ્સા ને નિયંત્રણ માં રાખો, કોઈ વ્યક્તિ સાથે વાદ વિવાદ થઈ શકે છે,કોઈ ભાવનાઓ અને અહેસાસ તમને ખાસ બનાવશે, આજનો દિવસ તમારી માટે કેટલાક નવા પડકાર કે નવી જવાબદારીઓ લઈને આવશે. તમારા અધિકારીઓ કે વડીલ લોકો તમારી મદદ કરશે, સાથે જ નવું કામ કરવા માટે વાત કરસે. કોઈ નવું કામ શીખવાનું મન થસે. મની વાત પરિજનોની સાથે કે મિત્રોની સાથે કરી શકો છો, સમય તમારી પક્ષે છે,કઈ ફરવા જવા નો પ્લાન બનાવી શકો છો.

મીન રાશિ.

નોકરી વર્ગ ના લોકો માટે સમય સામાન્ય છે,તમારા માટે સારું રહેશે કે તમારી ઉર્જા નવા સંબંધ બનાવવા અને કાર્ય ને સારી રીતે પૂર્ણ કરવામાં લગાવો,વિચારેલ કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે,તમે તમારી મહેનત થી સંતુષ્ટ થશો,કલા શેત્રે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો છે,મંદિર માં મીશ્રી નું દાન કરો,સફળતા જરૂર મળશે,સરીર માં ન કામ ની આળસ ઉતપન્ન થશે,તમારા સ્વાસ્થ્ય નું ધ્યાન રાખો.

Advertisement