ફિલ્મો માટે આ 10 અભિનેત્રીઓને લૂંટાવી પડી હતી પોતાની ઈજ્જત

ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કાસ્ટિંગ કાઉચની ઘટના સામાન્ય બની ગઈ છે અને હમણાં સુધી ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે કે જેમણે ફિલ્મોમાં કામ કરવા માટે પોતાની ઈજ્જત લૂંટાવી પડે છે અને તે કોઈને પણ ખબર નહીં હોય.

Advertisement

સ્વરા ભાસ્કર.

બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સ્વરા ભાસ્કર છે અને એકવાર તે ઓડિશન આપવા પણ ગઈ હતી અને પછી તેણે પૂછ્યું હતું કે તમે શું કરી શકો છો અને તેનો જવાબ આપતી વખતે સ્વરાએ તેના બધા ખુબિયાને કહ્યું કે તે પછી પણ તેણીને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે શું તેણીને બીજું કંઇ સમજાયું છે અને તેણે તરત જ કહ્યું કે હું સેક્સ કરી શકતો નથી પણ આટલું બોલ્યા પછી તેણીએ તે જગ્યા છોડી દીધી હતી.

રાજકુમાર સંતોષી અને મમતા કુલકર્ણી.

પ્રખ્યાત નિર્દેશક રાજકુમાર સંતોશી છે અને મમતા કુલકર્ણીએ રાજુકમાર પર આરોપ લગાવ્યો હતો કે રાજકુમારે ચાઇના ગેટ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન તેની સેક્સની ઓફર કરી હતી અને જ્યારે તેણે આ સાંભળ્યું નહીં ત્યારે તેનું પાત્ર ઓછું થઈ ગયું હતું.

સુભાષ ઘાઇ અને રીના ગોલન.

ઇઝરાઇલી મોડેલ રીના ગોલનને સુભાષ ઘાઈ પર આરોપ લગાવ્યો હતો કે સુભાષ ઘાઇ જ્યારે તે હિરોઇન બનવાનું સ્વપ્ન ભારત આવે ત્યારે તેની સેક્સ ઓફર કરે છે અને રીનાએ પોતાનો મુદ્દો જણાવ્યો હતો કે ભારતમાં કામ મેળવવાના બદલામાં, સુભાષ ઘાઈ જેવી ઘણી પ્રખ્યાત હસ્તીઓએ તેમને સેક્સની ઓફર કરી હતી.

ઇરફાન ખાન અને મમતા પટેલ.

બોલિવૂડનો જાણીતો અભિનેતા ઇરફાન ખાન છે અને મમતા પટેલે ઇરફાન ખાન પર આરોપ લગાવ્યો હતો કે ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન ઇરફાન ખાને તેની સાથે સેક્સ કર્યું હતું અને તે એમ પણ કહે છે કે ઇરફાને આ કામ લોભ દ્વારા કર્યું હતું.

સુભાષ કપૂર અને ગીતીકા ત્યાગી.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ગીતીકા ત્યાગીએ સુભાષ કપૂર પર છેડતીનો આરોપ લગાવ્યો હતો અને ગીતીકાએ આ પોસ્ટને સોશિયલ મીડિયા પર પણ શેર કરી હતી અને જેમાં સુભાષ તેની સાથે સેક્સ કરવા વિશે વાત કરતા જોવા મળ્યો હતો અને તેણે સુભાષને તે સમયે થપ્પડ પણ મારી હતી.

દિબાકર બેનરજી અને પાયલ રોહતગી.

પાયલે દિબાકર પર સેક્સનો આરોપ પણ લગાવ્યો હતો અને પાયલે કહ્યું હતું કે સંગાઈ ફિલ્મમાં તેને ભૂમિકા આપવા માટે તેની છેડતી કરી હતી.

મધુર ભંડારકર અને પ્રીતિ જૈન.

પ્રીતિએ ફિલ્મમાં કામ આપવા માટે મધુર સાથે સેક્સ કર્યું હતું અને પ્રીતિ કહે છે કે 1999 થી 2004 ની વચ્ચે તેણે સેક્સ કર્યું હતું અને આ પછી 2004 માં પ્રીતિએ મધુરના વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો હતો અને તે પછી 2006 માં તેનો કેસ પણ રદ કરાયો હતો.

શક્તિ કપૂર સ્ટિંગ ઓપરેશન.

બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા શક્તિ કપૂર છે અને તેમણે એક પત્રકારને કહ્યું હતું કે જો તેને ફિલ્મોમાં કામ કરવું હોય તો તેણે સેક્સ માટે તૈયાર રહેવું પડશે અને તેનો ફોટો ખૂબ જ વાયરલ થઈ ગયો હતો અને જેમાં શક્તિ કપૂર દબાણ આપતી જોવા મળી રહી હતી.

અમન વર્મા સ્ટિંગ ઓપરેશન.

2005 માં એક વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો હતો અને જેમાં અમન વર્માએ એક યુવતી સાથે બળજબરીથી સેક્સ કરતો જોવા મળ્યો હતો અને બોલીવુડના સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન અને ઘણા સ્ટાર્સ આ સાંભળતાં જ તેના બચાવમાં આવ્યા હતા.

સુચિત્રા કૃષ્ણમૂર્તિ.

2009 માં સુચિત્રાએ કહ્યું હતું કે તે સેક્સનો શિકાર બનતાં બચી ગઈ છે કારણ કે તે પહેલાથી જ ફિલ્મમાંથી બહાર નીકળી ગઈ હતી.

Advertisement