ઘણાં સમય બાદ આ રાશિઓ પર શનિ દેવ થયાં પ્રસન્ન, દૂર થશે તમામ દુઃખ, નોકરી વ્યવસાય માં આવશે નવી ઉચ્ચાઈઓ

આમતો શનિ ને તેના પ્રકોપ ના કારણે લોકો વધારે યાદ કરતાં હોય છે પરંતુ ઘણાં વર્ષો બાદ હવે શનિ ખુબજ સારા ચિહ્નો આપી રહ્યાં છે. વર્ષોબાદ આજે શનિ દેવ આ ત્રણ રાશિઓ પર થયાં પ્રસન્ન. આમતો શનિ ને હંમેશ રાશિઓ પરનાં પ્રકોપ માંજ યાદ કરાય છે પરંતુ શનિ નું પ્રસન્ન થવું એ ખુબજ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. આવો જાણીએ આ રાશિઓ વિશે.

Advertisement

મેષ રાશિ

આજે પરિવારનો પૂર્ણ સહયોગ મળશે, ધન પ્રાપ્તિનો યોગ છે. વાણી પર સંયમ જાળવજો અને કાર્યોમાં સફળતા મળશે. કામનું દબાણ રહેશે પણ તમે સંભાળી લેશો. નસીબ 80 ટકા સાથ આપશે.તમારી સમાજિક ઘટના તમને તમારા ભૂતકાળના લોકો સાથે ફરીથી જોડાવવામાં મદદ કરશે.તે કેટલીક જૂની વાતચીત કરાવી શકે છે જે તમારા માટે કેરિયરની તક બની શકે છે.

જો કે કોણ આજુબાજુ છે અને કોણ સાવચેત નથી તે તમે નક્કી કરો એવું સુનિશ્ચિત કરવું પડશે.ભાગ્ય વૃદ્ધિ, વિદેશ યાત્રાના યોગ, તીર્થ યાત્રા અને દેશાટનનો આનંદ મળશે. તેની અમૃત દૃષ્ટિ તમારા શરીર, શિક્ષા અને જ્ઞાન પર પડી રહી છે. તેનાથી સ્વાસ્થ્ય સારુ રહેશે. શિક્ષા અને કોમ્પિટિશનમાં તે સફળતા અપાવશે. સંતાનની ઈચ્છા પણ પૂરી થશે.પરાક્રમ પર પડનારી ગુરુની મારક દૃષ્ટિથી તમારામાં આળસ વધી શકે છે. તેનાથી બચીને રહેવું.

વૃષભ રાશિ

આજે જૂની સમસ્યાનો અંત આવશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ પ્રાપ્ત થવાના કારણે તમારામાં ઉત્સાહ જોવા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવી જવાબદારી મળી શકે છે અને આર્થિક મુદ્દે સાવધાની રાખજો. સંતાન તરફથી સુખદ સમાચાર મળશે અને નસીબ 92 ટકા સાથ આપશે.

સામાન્ય રીતે જે ચીજો પર તમે નિર્ભર રહો છો તે આજે તમને થોડીવાર માટે છોડી શકે છે. એ કાં તો કોઈ વ્યક્તિ હોઈ શકે છે, કાં તો ઈન્ટરનેટ, કે પછી તમારો ફોન. ગભરાવવાની જગ્યાએ તમારી જરૂરિયાતથી દૂર રહીને દિવસનો આનંદ ઉઠાવવાની કોશિશ કરો. માથે લેવું અને પોતાના દૈનિક કાર્યોની જગ્યાએ અન્ય ચીજો પર ધ્યાન આપવું તમારા માટે સારું રહેશે.માન સન્માનની દૃષ્ટિએ આ ગાળો તમારા માટે ઉત્તમ રહેશે. ગુરુની દૃષ્ટિ વ્યય ભાવ પર પડી રહી છે. તેનાથી ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે.

મકર

આજે મનોરંજન કાર્યમાં વધુ સમય પસાર થશે, આજે વધુ મહેનત કરજો.આજે ઘરે મહેમાન આવી શકે છે. આજે તબિયત સારી રહેશે અને ધન ખર્ચ થઈ શકે છે. નસીબ 80 ટકા સાથ આપશે.આર્થિક મામલે સુધાર થઈ શકે છે. નવા કોન્ટેક્ટથી ફાયદો થઈ શકે છે.

તમારા કામકાજના વખાણ થશે. અચાનક ક્યાંકથી ધનલાભ થશે. નોકરીમાં મનગમતી બદલી કે પદોન્નતિની સંભાવના છે. દાંપત્યજીવન પણ સુખદ રહેશે. લવ લાઈફ માટે સારો દિવસ છે. ધન ભાવ પર દૃષ્ટિ પડવાથી અટકેલુ ધન મળી જશે.અચલ સંપત્તિ પર ખર્ચ થઈ શકે છે.સુખ ભાવ પર ગુરુની અમૃત દૃષ્ટિથી વાહન કે મકાનની ખરીદી થઈ શકે છે.

આવો જાણીએ બીજી રાશિ ની સ્થિતિ કેવી રહેશે.

મિથુન રાશિ

આજે ખર્ચાના કારણે ચિંતા જોવા મળશે અને કાર્યમાં અડચણ જોવા મળી શકે છે. આજે બીમાર લોકો સાવધાન રહેજો. તમારી સમસ્યામાં આજે વધારો થઈ શકે છે અને નસીબ 58 ટકા સાથ આપશે.બિઝનેસ અને નોકરીમાં પરિવારનો સહયોગ મળશે. કાર્યસ્થળ પર સમજી વિચારીને બોલો. ઉન્નતિના રસ્તા ખુલશે. બિઝનેસમાં ફાયદો થવાના યોગ છે. ઘરમાં ઉપયોગ થનારી વસ્તુ ખરીદી શકશો.

સોચ સકારાત્મક રાખો. વિશ્વસનિય વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. ભાવનાઓનું સન્માન થશે.લગ્ન-વિવાહ સંબંધી વાત ચાલતી હશે તો સફળતા મળશે. વેપારમાં ઉન્નતી અને નોકરીમાં પ્રમોશનના ચાન્સ છે. સરકારી નોકરી માટે અરજી કરવા માંગતા હોવ તો આ ગાળો શુભ છે. લાભ ઊઠાવો.સ્વાસ્થ્ય સારુ રહેશે.સમજી વિચારીને લીધેલા પગલા ફાયદો કરાવશે.

કર્ક રાશિ

આજે કાર્યો પૂર્ણ થશે અને જોખમી રોકાણમાં પણ લાભ થશે. આજે પરિવાર સાથે આનંદમાં સમય પસાર થશે. આજે તમામ કાર્યો સરળતાથી પૂરા થશે. આજે વધુ વ્યસ્ત રહેશો અને નસીબ 85 ટકા સાથ આપશે.નવા બિઝનેસ તરફ આકર્ષિત થશો. નોકરીમાં ફેરફારના યોગ છે. આવક વધશે. કોઈ જૂની યોજના અચાનક યાદ આવી શકે છે અને તેના પર કામ કરશો.

વ્યવહારકુશળતાથી તમને અધિકારીઓનું સન્માન મળશે. જૂના રોગ દૂર થશે. કઈંક નવું કરવાની ઈચ્છા થશે.સ્વાસ્થ્ય સારુ રહેશે. દેવામાંથી મુક્તિ મળશે. ગુપ્ત શત્રુ વધી શકે છે. કામના ક્ષેત્રે ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો જાળવી રાખવા. અમૃત દૃષ્ટિ કર્મ ભાવ પર છે. આથી નોકરીમાં પ્રમોશનના યોગ છે. ધન ભાવ પર દૃષ્ટિને કારણે પરિવારમાં ખુશખુશાલ માહોલ રહેશે.

સિંહ રાશિ

આજે આખો દિવસ વ્યસ્ત રહેશો અને સન્માનમાં વધારો થશે. પૂજા કરવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વધુ રુચિ જોવા મળશે. આજે તબિયતનું ધ્યાન રાખજો અને માંગલિક કાર્યોમાં ભાગ લઈ શકો છો. નસીબ 75 ટકા સાથ આપશે.બિઝનેસમાં નવી યોજનાઓ બની શકે છે. અટવાયેલા પૈસા મળવાના યોગ છે. કોઈ પાસેથી ઉધાર પૈસા લેવા પડી શકે છે. કોશિશ સફળ થશે. ઓફિસના કામથી મુસાફરી થશે. જે ફાયદાકારક નીવડશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કોઈ ઈચ્છા પૂરી થશે. અપરણીત લોકો માટે સારો દિવસ છે. લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળવાના યોગ છે.

કન્યા રાશિ

આજે દૂરની યાત્રા કરશો નહીં અને વાહન સાવધાનીપૂર્વક ચલાવજો. અજાણ્યા લોકો પર આજે ભરોસો કરશો નહીં. આજે તબિયત નરમ રહી શકે છે અને અન્ય લોકો પર ભરોસો કરશો નહીં. આજે રોકાણ કરશો નહીં અને નસીબ 50 ટકા સાથ આપશે.નોકરી અને બિઝનેસના નિર્ણયો ભાવનામાં આવીને ન લો. વિવાદોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કોઈ જૂના વિવાદ સામે આવી શકે છે. પરિવારની સમસ્યાઓ રહેશે. માનસિક પરેશાની વધશે. નીકટના સંબંધમાં અચાનક ઉલટફેરના યોગ છે. થોડા પરેશાન રહેશો.

તુલા રાશિ

આજે જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પ્રિય વ્યક્તિનો સાથ મળશે અને શેરબજારમાં રોકાણ કરી શકો છો. ભાઈ-બહેનો સાથે સારું બનશે. આજે વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ પ્રશંસા કરી શકે છે, નસીબ 90 ટકા સાથ આપશે.દેવામાંથી છૂટકારો મળશે. તમારા કામ પર પૂરી નજર રાખો. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આજે તમારા માટે યોજના બનાવવી એ મહેનત કરવા કરતા પણ વધુ કારગર સાબિત થશે. તમારા માટે પરિવાર, સંપત્તિ-જમીન, મિત્રો અને સંબંધીઓ ખુબ ખાસ હોઈ શકે છે. તમારો વ્યવહાર પાર્ટનરને ખુશ કરશે.

વૃશ્વિક રાશિ

આજે જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પ્રિય વ્યક્તિનો સાથ મળશે અને શેરબજારમાં રોકાણ કરી શકો છો. ભાઈ-બહેનો સાથે સારું બનશે. આજે વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ પ્રશંસા કરી શકે છે, નસીબ 90 ટકા સાથ આપશે.બિઝનેસ સારો ચાલશે. કોઈ ખાસ કામ પૂરું થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ભૌતિક સુવિધાઓ તરફ ઢળશો. વ્યક્તિગત સમસ્યાઓનો ઉકેલ આવશે. જમીન-સંપત્તિ ખરીદવામાં ધ્યાન રહેશે. રોકાણની યોજના બનશે. અચાનક સૂઝનારી કે અચાનક મળનારી કોઈ વ્યક્તિ ફાયદો કરાવશે. આરામ મળી શકે છે.

ધન રાશિ

આજે રોકાયેલુ ધન પ્રાપ્ત થશે અને શત્રુઓ હારશે. આજે જીવનસાથી સાથેના સંબંધમાં સુધારો જોવા મળશે. સન્માનમાં વધારો થશે અને બુદ્ધિથી વેપારના નિર્ણય લેજો. નસીબ 85 ટકા સાથ આપશે.નોકરીમાં પદોન્નતિની સંભાવના છે. પોતાનો કોઈ ધંધો હોય તો તેના પર ધ્યાન રહેશે. બિઝનેસ અને કામકાજ સંબંધી પરેશાનીઓ દૂર થશે. ફાલતુ ભાગદોડ ખતમ થઈ શકે છે. દિવસ સારો રહેશે. ઘર અને ઓફિસ બંને જગ્યાએ માહોલ ખુશનુમા રહેશે. લવ લાઈફ અને દાંપત્ય જીવન માટે સારો દિવસ છે.

કુંભ રાશિ

આજે વિવાદમાં પડશો નહીં, કારણકે વિપરિત પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે ક્રોધ અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખજો.આજે તમે નારાજ થઈ શકો છો. આજે શક્ય હોય તો ઘરની બહાર જશો નહીં. નસીબ 55 ટકા સાથ આપશે. બિઝનેસમાં આત્મનિર્ભરતા રહેશે. નવા લોકો સાથે સંપર્ક બનશે. કામકાજ વધશે. સાથેના લોકોનો સહયોગ મળશે. નવા લોકો સાથે સંબંધ સારા થશે. બેરોજગારોને નોકરી મળશે. આર્થિક સ્થિતમાં જલદી સુધારો આવી શકશે. વિચારેલા કામો પૂરા થશે. જૂની સમસ્યાઓનું સમાધાન મળશે.

મીન રાશિ

આજે આત્મવિશ્વાસના કારણે સફળતા મળશે. મહેનત અનુસાર લાભ મળશે અને આજે કોઈ નવા કામની શરૂઆત કરી શકો છો. ભાઈ-બહેનનો સ્નેહ મળશે. નસીબ 85 ટકા સાથ આપશે.વાણી પર સંયમ રાખો.અનિયમિત દિનચર્યાના કારણે આળસ, થાક થશે. કેટલાક નાના કામોમાં પરેશાનીઓ રહેશે.

આવક મુજબ જ ખર્ચ કરો તો સારું રહેશે. આત્મવિશ્વાસને નિયંત્રણમાં રાખો. કોઈ વાત પર થોડી બેચેની થઈ શકે છે. જોશમાં આવીને કોઈ રોકાણ ન કરો.મોટી ચિંતાઓ અને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓમાં ઘટાડો થશે. શિક્ષા ક્ષેત્રે અભૂતપૂર્વ સફળતા મળશે. કોમ્પિટિશનમાં ભાગ લેવા માટે સારો મોકો છે.

Advertisement