4-11 -2019 જાણો આજ નું સચોટ રાશિફળ, આ રાશિને મળી શકે છે શુભ સંકેત

અમે તમને આજ નું રાશિફળ બતાવી રહ્યા છે.રાશિફળ નું આપના જીવન માં ખૂબ મહત્વ હોય છે રાશિફળ થી ભવિષ્ય માં થનારી ઘટનાઓ નો આભાસ થાય છે.રાશિફળ નું નિર્માણ ગ્રહ ગોચર અને નક્ષત્ર ની ચાલ ના આધારે પર કરવામાં આવે છે રોજ ગ્રહો ની સ્થિતિ આપના ભવિષ્ય ને પ્રભાવિત કરે છે રાશિફળ માં તમને નોકરી,વ્યાપાર,સાવસ્થ્ય,શિક્ષા વિવાહિત,અને પ્રેમ જીવન ની જોડાયેલ દરેક જાણકારી મળશે,

Advertisement

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જો તમે પણ જાણવા માંગો છો કે આજ દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે,તો વાંચો આજ નું રાશિફળ.

મેષ રાશિ.

નોકરી વર્ગ ના લોકો માટે દિવસ સામાન્ય છે,તમારા માટે સારું રહેશે કે તમારી ઉર્જા નવા સંબંધ બનાવવા અને કાર્ય ને સારી રીતે પૂર્ણ કરવામાં લગાવો,વિચારેલ કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે,તમે તમારી મહેનત થી સંતુષ્ટ થશો,કલા શેત્રે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો છે,મંદિર માં મીશ્રી નું દાન કરો,સફળતા જરૂર મળશે,સરીર માં ન કામ ની આળસ ઉતપન્ન થશે,તમારા સ્વાસ્થ્ય નું ધ્યાન રાખો.

વૃષભ રાશિ.

આજ નો દિવસ મિલજુલ વાળો રહેશે,આકસ્મિક તમને ધન લાભ થઈ શકે છે,પરંતુ તમારી મહેનત જ તમને સફળતા અપાવશે, જે કામ માટે ઘણા લાંબા સમયથી પ્રયત્નશીલ હતા તેમાં આજે સફળતા મળશે. તમારા હરિફથી આગળ નીકળી શકો છો. તમારી કાર્યક્ષમતામાં વધારો થશે.

મિથુન રાશિ.

જે કામ હાથ માં લેશો,એમાં સારી રીતે સફળ થશો,નોકરી માં સફળતા મળશે,જો તમે ઘર અથવા કાર લેવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમારા પ્રયત્નો આ સમયે સફળ થઈ શકે છે. તમારા માટે લાંબા અંતરની યાત્રાના યોગ પણ બની શકે છે. તમારા વિરોધીઓ પણ આ સમયે શાંત રહેશે.,વિદ્યાર્થીઓ સફળતાથી ખુશ થશો,સામાજિક સ્તર પર તમારી ઓળખાણ વધસે,સરીર માં જોસ જોવા મળશે.માતા પિતા બાળકો ને મનોરંજન માટે બહાર ફરવા લઈ જઈ શકે છે.

કર્ક રાશિ.

કોઈ વ્યક્તિ સાથે વાદ વિવાદ થઈ શકે છે,કોઈ ભાવનાઓ અને અહેસાસ તમને ખાસ બનાવશે. આજે તમને તમારી બુદ્ધિ અને યોગ્યતા નો પૂરો લાભ મળશે,તમારી વાતો માં મીઠાસ બનાવી રાખવી એ તમારી આદત છે, અચાનક ધનલાભ થવાનો યોગ છે, તમે કોઈ અનિચ્છનીય સ્રોતથી પૈસા મેળવી શકો છો. કોઈ માંગલિક કાર્યના આયોજનમાં પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો.

સિંહ રાશિ.

લવ લાઈફ માં થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે, સાવસ્થ્ય માં રુકાવટ આવશે આ સમયે ઘરના વડીલો અથવા કાર્યસ્થળ પર કોઈ વરિષ્ઠ અધિકારીના આશીર્વાદ મળી શકે છે. સંતાનો, શિક્ષણ અને સંબંધોની બાબતોમાં પણ આ સમય લાભકારી સાબિત થઈ શકે છે. લગ્નજીવન પહેલાં કરતાં વધારે સારુ અનુભવશો. આવશે.ફરવા જવા માટે સમય સારો છે,પાર્ટનર ના વિષ્યય માં ઉતાર ચડાવ જોવા મળશે,કાર્ય માં રુકાવટ આવી શકે છે,આજે શરીરમાં આળસ વધારે જોવા મળશે.

કન્યા રાશિ.

આજે નોકરી સંબંધિત સમસ્યા દૂર થશે,શત્રુ તમને વિચારી ને પણ હેરાન નહિ કરે,તમે તમારા વ્યવહાર થી તમે બધા ના દિલ જીતી લેશો, જેટલા પ્રયત્નો કરશો તેટલો તમને વધારે ફાયદા મળશે. ફરી એકવાર તમારા માટે આર્થિક લાભ થવાનો યોગ બની રહ્યો છે. યાત્રાઓમાં તમને લાભ મળી શકે છે. પૂર્વજોની સંપત્તિ મામલે પણ આ સમય તમારા માટે ફાયદાકારક છે.

તુલા રાશિ.

બિઝનેસ માં કર્મચારીઓ પર વધારે ધ્યાન આપો,કોઈ નવી વસ્તુ પણ તમે સિખી શકો છો,ધાર્મિક સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધસે, સાવસ્થ્ય નું ધ્યાન રાખો હરીફો અને વિપક્ષીઓ પાસેથી પણ લાભ થવાના અણસાર છે. આ સમય તમારા પરાક્રમ, કાર્યક્ષમતામાં વૃદ્ધિ કરાવનારો છે. દુશ્મનો અને હરીફો પાસેથી વિજય પ્રાપ્ત કરવાનો સમય છે. તમારા માટે પ્રગતિનો સમય છે.બાળક ના સાવસ્થ્ય મુશ્કેલી આવી શકે છે,તમારા સંબનધીઓ તમારા ઘરે માગલિંક કાર્યક્રમ કરી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

તમારા બગડેલા કાર્ય જલ્દી થી પૂર્ણ થશે,ઘર માં કોઈ નવી વસ્તુ નું આગમન થઈ શકે છે,કામ માં જોશ અને ઉત્સાહ જોવા મળશે,કારોબાર માં વિસ્તાર થશે,ભાઈ બહેન નો સહયોગ મળશેનશીબનો ભરપૂર સહયોગ મળશે. કાર્યોમાં પ્રગતિ થવાના પણ અણસાર છે. નવું મકાન, ઘર અને વાહન ખરીદવા ઈચ્છતા લોકોને ખર્ચ થઈ શકે છે. જીવનસાથી જોડે ધાર્મિક યાત્રા પર જસો,સ્વાસ્થ્ય ને લઈ ને વધારે ચિંતા ના કરો.

ધન રાશિ.

આર્થિક પક્ષ મજબૂત રહેશે,ઘર ના કામો માં વ્યસ્ત રહેશો,વેપાર ધંધા માટે નવી યોજના સફળતા પૂર્વક પૂર્ણ થશે,કાર્યક્ષેત્રમાં તમને અનપેક્ષિત લાભ મળી શકે છે. ભાઈ બહેનો પાસેથી દુઃખનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નવું વાહન, ઘર અથવા જમીન ખરીદવા ઈચ્છતા લોકો માટે સમય સારો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આગળ વધવાની તક છે, ગરીબો ને કોઇ વસ્તુ નું વિતરણ કરવું પુણ્ય મળશે,પરિવાર માં કોઈ વ્યક્તિ સાથે વાદ વિવાદ થઈ શકે છે.

મકર રાશિ.

તમે નવા લોકો ના સંપર્ક માં આવી શકો છો,એનાથી તમને ફાયદો થશે,બીજા લોકો નો સહયોગ મળશે. ભવિષ્ય માટે કોઈ બચત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો સમય તમારા માટે યોગ્ય છે. સંતાનો તરફથી પણ તમને યોગ્ય સહયોગ મળી રહેશે. હરીફો ઊપર તમારો પ્રભાવ પડી શકે છે. સાંભળેલી વાતો ને ધ્યાન માં ન લો અને હકીકત ને સારી રીતે ઓળખો

કુંભ રાશિ..

કોઈ ખાસ કાર્ય પૂર્ણ થવા ને કારણે તમે ખુશ રહેશો,સાંજ સુધી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે,ઘર નો માહોલ ખુશીઓ થી ભરાયેલો રહેશે. આ સમયે તમે તમારી કાર્યશૈલીમાં સકારાત્મક પરિવર્તનનો અનુભવ કરી શકો છો. નસીબનો સાથ તમને માત્ર કર્મના આધારે મળશે,આજે તમને તમારા માતા પિતા તમને કોઈ ગિફ્ટ આપી શકે છે,આવક માં વધારો જોવા મળશે,બનેલા કામ પણ બગડી શકે છે.

મીન રાશિ.

આજે તમારે ઈમાનદારી થી કામ કરવું જોઈએ,ભાઈ બહેન સાથે કરેલું કાર્ય સફળ થશે,અને ભવિષ્યમાં તમારા ફાયદાકારક સાબિત થશે,તમારી લવ લાઈફ માં પોતાના જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે,છુપાયેલી વાતો તમારી સામે આવી શકે છે,તમે પોતાને અસુરક્ષિત મહેસુસ કરશો,કોઇ જુના મિત્રો નો સંપર્ક થઈ શકે છે,આવક ના સારા સ્ત્રોત મળી શકે છે.

Advertisement