જોવો સની લિયોન ના પ્રાઇવેટ ફોટો, જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાઇરલ થઈ રહ્યા છે

બોલીવુડની સૌથી હોટ અભિનેત્રી સન્ની લિયોન છે અને તમને ખૂબ ઓછા સમયમાં તેમનું નામ રોશન કરી દીધું હતું અને તેમના ફ્રેન્ડની સંખ્યા વધતી જ જાય છે, અને હાલમાં જ સન્ની લિયોનની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર આવી છે જે તમે ક્યારેય નહીં જોઈ હોઈ.

Advertisement

સન્ની લિયોન નો જન્મ 13 મી મે, 1981 માં થયો હતો અને તે ભારતીય કેનેડિયન પોર્ન સ્ટાર તરીકે ઓળખાતી માત્ર ત્રણ વર્ષથી જ થઈ છે અને સન્ની લિયોને એક એવો મુકામ હાંસિલ કરી લીધો છે કે જ્યાં પહોંચવું સામાન્ય વાત નથી.

સન્ની લિયોને 2011 માં કલર્સના 7 બીગબોસ સાથે ભારતીય અભિનય ક્ષેત્રે પ્રવેશ કર્યો હતો અને ટેલીવિઝન પછી સન્ની લિયોન મોટા પડદે જીસ્મ 2 દ્વારા બહાર આવ્યા હતા.

સન્ની લિયોને પછી એક શુટઆઉટ એટ વડાલામા એક આઈટમ સોન્ગ પણ કર્યું હતું, અને તે પણ હિટ રહ્યું હતું અને ત્યારબાદ સન્ની લિયોને લીડ અભિનેત્રી તરીકે જેકપોટ ફિલ્મ સાથે શરૂઆત કરી હતી અને આ ફિલ્મ પણ સુપર ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી.

અને સન્ની લિયોને પોતે પણ કેટલીક વાર કહ્યું હતું કે તેઓ પોતાની છબી બદલવા માંગે છે અને તે વાત પર તેમના પતિ ડેનિયલ વેબર પણ તેમનો પૂરો સાથ આપી રહ્યા હતા અને એટલે જ તો એક સમયમાં બૉલીવુડ માં અનેક લોકો સન્ની લિયોન સામે સુગ ધરાવતા હતા, પણ આજે સન્ની લિયોન ડીમાંડમાં છે.

સન્ની લિયોન હાલમાં ફરી એકવાર તેના બોલ્ડ અવતારના કારણે ચર્ચામાં આવી રહી છે, અને સન્ની લિયોન એક સોંગમાં જલપરી પણ બનેલી જોવા મળી છે અને આ વખતે પણ બધા તેમના ફ્રેન્ડ તેમનું સીન જોઈને બેકાબુ થઈ ગયા છે, અને સન્ની લિયોનને એ.વી.એમનો એવોર્ડ પણ મળેલો છે.

Advertisement