શુ તમે જાણો છો આ અભિનેત્રીઓ ને જે જેલ માં પણ રહી ને આવેલી છે, અને ચોથી નું તો નામ જાણીને તમે ચોકી જશો

બોલીવુડ સ્ટાર્સ જે કોઈના રોલ મોડેલ તરીકે પણ કામ કરે છે અને ઘણા લોકો તેમના જેવા બનવા માંગતા હોય છે અને તેમની જીવનશૈલી જીવવા માંગે છે પણ આપણે જે જોઈએ છીએ તેનામાં વિશ્વાસ રાખે છે અને ઘણી વસ્તુઓ છે જે અમને આ સ્ટાર્સ વિશે ખબર નથી અને આજે અમે તમને એક જ પાસાથી તેમના જીવન વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ અને આજે અમે તમને જે તે અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તે જેલમાં છે.

શ્વેતા બાસુ.

ફિલ્મ ‘મકડી’ ડેબ્યૂ કરનારી શ્વેતા બાસુ ઘણા ટીવી શો માં જોવા મળી હતી અને તે જ સમયે જ્યારે તે નાની ઉંમરમાં સફળતાના શિખરને સ્પર્શ કરતી હતી ત્યારે તેને જેલમાં જવું પડ્યું હતું અને તેઓ પકડાયા પણ હતા.

મધુબાલા.

બોલીવુડની એક મહાન દિગ્ગજ મધુબાલા તરીકે ઓળખાય છે અને તે ખૂબ જ સુંદર હતી અને દરેક તેમની સામે ચમકતો હતો પણ એક વખત બી.આર.ચોપરાએ તેના પર આરોપ લગાવ્યો હતો કે તેણે પૈસાથી કોઈ ફિલ્મ નથી કરી અને જેના કારણે તેને સખ્તાઇ પર લટકાવવામાં આવી હતી અને પવન ખાવાનું હતું.

મમતા કુલકર્ણી.

90 ના દાયકાની ખૂબ જ લોકપ્રિય અભિનેત્રી મમતા કુલકર્ણી જે તેના સમયમાં એક સુંદર અને હોટ અભિનેત્રી હતી અને તે અંડરવર્લ્ડ ડોન સાથે સંકળાયેલી હતી અને સાથે સાથે ડ્રગ્સ રાખવા અને સેવન કરવા બદલ જેલમાં પણ જવું પડ્યું હતું.

સોનાલી બેન્ડ્રે.

તાજેતરમાં જ કેન્સર સાથે લડનારી સોનાલી બેન્ડ્રેની ખૂબ જ સીધી અને તેની એક છબી છે જે જોયા પછી એવું લાગતું નથી કે તે કંઈક કરી શકે છે પણ જે તમને કહી શકે છે અને ધાર્મિક ભાવનાઓને ઠેસ પણ પહોંચાડે છે અને તે પણ કાળા રૂપિયાની શોધ દરમિયાન તેને જેલમાં જવું પડ્યું હતું.