ટીવી સીરીયલ ની આ અભિનેત્રીઓ ની ઉંમર જાણી ને તમે હેરાન થઈ જશો, જાણો એમની થોડી વાતો..

બોલિવૂડ હોય કે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી હોય પણ તેમાં દરેક વ્યક્તિ ખૂબ જ યુવાન અને સુંદર લાગે છે અને ટીવીના સ્ટાર્સ વિશે વાત કરતાં તેઓ પોતાને ફીટ રાખવામાં કોઈ કસર છોડતા નથી પણ ખાસ કરીને ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની ઘણી અભિનેત્રીઓ જે એકદમ પ્રખ્યાત છે. અને પોતાને ખૂબ જ ફીટ રાખે છે અને તેઓ પોતાની મહેનત પણ લાવે છે પણ આ અભિનેત્રીઓ તેમની ઉંમરથી ઘણી નાની લાગે છે અને આજે અમે તમને આવી જ કેટલીક અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઇ રહ્યા છીએ જે તેમની ઉંમરથી ઘણી નાની લાગી રહી છે.

Advertisement

 

નાના પડદાની અભિનેત્રી દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીએ આજે ​​ઘરે એક છાપ છોડી દીધી છે અને દિવ્યાંકાએ “યે હૈ મોહબ્બતે” શોથી ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી હતી અને દિવ્યાંકાએ પ્રખ્યાત અભિનેતા વિવેક દહિયા સાથે લગ્ન પણ કર્યા હતા અને શું તમે જાણો છો કે તમારી પસંદની અભિનેત્રી દિવ્યાંકા 33 વર્ષની છે પણ આ વાત પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ છે.

હિના ખાન આજે કોમોનીકા તરીકે પણ જાણીતી છે પણ પહેલા તે લોકપ્રિય ટીવી શો “યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ” સાથે પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે અને હિના ખાન 31 વર્ષનો છે અને તેની ફિટનેસ અને સુંદરતા જોઈને તે માત્ર 23 વર્ષની લાગે છે અને તમને જણાવી દઈએ કે હિના ખૂબ જ જલ્દીથી બોલીવુડમાં ડેબ્યૂ કરવા જઇ રહી છે.

પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી કરિશ્મા તન્ના ઘણા શોમાં રહી છે “કારણકે સાસ ભી કભી બહુ થી” અને “નચ બલિયે” અને “બિગ બોસ” જેવી ઘણી સિરિયલોમાં કામ કરી ચૂકી છે અને કરિશ્મા તન્ના 35 વર્ષની થઈ ગઈ છે પણ તેમને જોતા તેમની ઉંમર જાણી શકાતી નથી.

ટીવીના લોકપ્રિય શો ‘યે હૈ મોહબ્બતે’ માં શગુનનો રોલ ભજવનાર અનિતા હસનંદની 38 વર્ષની થઈ ગઈ છે પણ તે ખૂબ જ સુંદર અને વર્કિંગ યુગમાં લાગે છે.

પ્રખ્યાત સીરિયલ “દિયા ઓર બાતી હમ” માં સંધ્યા રાઠી ની ભૂમિકા થી લોકપ્રિયતા મેળવનાર દીપિકા સિંહ સંધ્યા બિન્દાનીના નામથી દરેક ઘર માં પ્રખ્યાત છે અને દીપિકા સિંહ 29 વર્ષ ની છે તેણીએ રોહિત રાજ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને દીપિકા સિંહ એક બાળકની માતા છે.

બોલીવુડ અને ટીવી જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી મૌની રોયને સિરિયલ નાગિનથી સૌથી વધુ લોકપ્રિયતા મળી હતી અને મૌની રોયે બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું અને તેની ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્ર ટૂંક સમયમાં આવી રહી છે જે મૌની રોય 33 વર્ષનો છે.

ટીવીમાં જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અને પ્રખ્યાત ટીવી સીરિયલ “સાથ નિભાના સાથિયા”ગોપી વહુને બધાજ જાણે છે અને અસલીમાં તમારી ગોપી બહુનું નામ દેવોલીના છે અને જે હાલમાં 28 વર્ષની થઈ ગઈ છે.

ટીવીમાં જગતની લોકપ્રિય અભિનેત્રી કહાની “ઘર ઘર કી” માં પાર્વતીની ભૂમિકા નિભાવનાર સાક્ષી તંવર 46 વર્ષની થઈ ગઈ છે અને સાક્ષીએ મોટા પડદે કામ પણ કર્યુ છે.

ટીવી શો ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ માં કામ કરી ચૂકેલી કાંચી સિંહ 23 વર્ષની થઈ ગઈ છે અને કાંચી પ્યાર હો ગયા સીરિયલમાં પણ કામ કર્યું છે.

ઇશાનીને ટીવી સીરિયલ “મેરી આશિકી તુમ્સે હે”માં ઓળખ મળી હતી અને તેનું નામ રાધિકા છે અને તે જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે કે તે 24 વર્ષની છે.

Advertisement