લિં@ગની કમજોરી અને ઢીલાપણું દૂર કરવાના આ છે ઘરેલું ઉપાય…

શિશ્નની નબળાઈ કેવી રીતે દૂર કરવી શિશ્નની સમસ્યા કેવી રીતે દૂર કરવી શિશ્ન ચેતા ની શિશ્ન નબળાઇ સારવાર P-NILE OIL લિંગ ચેતા ની નબળાઈ કેવી રીતે દૂર કરવી શિશ્નની શિથિલતા નાનુંપણું પાતળુંપણું અને નબળી ચેતા મટાડવા માટે ખૂબ જ સારું તેલ બનાવવાની ઘરેલુ રીત આ તેલ બનાવ્યા પછી જ્યારે તમે તમારા શિશ્નની માલિશ કરો છો ત્યારે તમારે ઘરે બનાવેલી દેશી દવા લેવી પડશે અમે તમને આ દવા બનાવવાની રેસિપી પણ જણાવીશું મારા પર વિશ્વાસ કરો.

Advertisement

જો તમે આ બે ઉપાયો કેવી રીતે બનાવશો અને તેનો ઉપયોગ જાણો છો તો ફક્ત 10 થી 15 દિવસમાં તમારું શિશ્ન લોખંડ જેવું સખત થઈ જશે અને તમે તમારી સ્ત્રી પાર્ટનરને પથારીમાં થાકી જશો પરસેવો આવશે તમારો પાર્ટનર તમારા પુરુષત્વનો એટલો વ્યસની બની જશે કે આખી જીંદગી તમારા માટે સમર્પિત થઈ જશે તો આવા પુરૂષ ભાઈઓ કે જેઓ પેનિસ પ્રોબ્લેમને કારણે પોતાની સે-ક્સ લાઈફ માણી શકતા નથી.

તેઓએ આ પોસ્ટ જરૂર વાંચવી જોઈએ આદુ આપણા શરીરમાં ગરમી ઉત્પન્ન કરે છે અને તે રક્ત પરિભ્રમણને પણ વધારે છે તેથી આદુ શિશ્નની નસો ખોલવામાં ઘણી મદદ કરે છે આદુના સેવનથી શિશ્નની નસોમાં લોહીનું પરિભ્રમણ ઝડપી બને છે જેના કારણે લિંગની માંસપેશીઓ સુધી લોહી સંપૂર્ણ રીતે પહોંચે છે અને શિશ્ન પથ્થર જેવું જાડું લાંબુ અને સખત થઈ જાય છે સૌથી પહેલા તમારે 250 ગ્રામ આદુ લેવાનું છે.

આદુનો રસ કાઢ્યા બાદ તેને ગાળી લો અને તેને સ્વચ્છ વાસણમાં રાખો આ સાથે તમારે લગભગ 150 ગ્રામ તલનું તેલ લેવાનું છે આ તલના તેલને આદુના રસમાં સારી રીતે મિક્સ કરી ગેસ પર ગરમ કરવા મૂકો જ્યારે એવું લાગે કે આદુનો રસ સારી રીતે બળી ગયો છે તેલ કાળું થવા લાગ્યું છે.

તો તેને ગેસ પરથી ઉતારી લો અને આ તેલને એક સ્વચ્છ શીશીમાં રાખો અને આ તેલ તમારા માટે તૈયાર રાખો ચાલો હવે જાણીએ તેલ માલિશ કર્યા પછી ખાવાની દવા બનાવવાની ઘરેલું રીત તમારે 50 ગ્રામ આદુ, 50 ગ્રામ લસણ 50 ગ્રામ મધ લેવું પડશે.

હવે આદુ અને લસણને પીસીને તેની ઝીણી પેસ્ટ બનાવો અને તેની ઉપર મધ મિક્સ કરો આ ત્રણેયને સારી રીતે મિક્સ કર્યા પછી તેને એક સ્વચ્છ શીશીમાં ભરીને રાખો હવે તમારા ઘરગથ્થુ ઉપચાર એટલે કે પેનિસ મસાજનું તેલ અને મસાજ પછી તમે જે દવા ખાઓ છો તે બંને સંપૂર્ણપણે તૈયાર છે હવે તમારે ફક્ત 30 દિવસ માટે બનાવેલા તેલથી શિશ્ન પર દિવસમાં બે વાર માલિશ કરવાનું છે.

તે પછી તમે તૈયાર કરેલી દેશી દવા ખાવી અને ઉપરથી એક ગ્લાસ નવશેકું દૂધ પીવું કારણ કે માત્ર બહારથી પેનિસની માલિશ કરવાથી કામ નહીં ચાલે શિશ્નને અંદરથી મજબૂત કરવા માટે તમારે આ દેશી દવા લેવી પડશે 30 દિવસમાં તમારું પેનિસ એક કુસ્તીબાજની જેમ તૈયાર થઈ જશે જે કોઈપણ મહિલાને હરાવીને તેને હરાવી દેશે.

તો તમારે આ રેસીપી અવશ્ય ટ્રાય કરવી જોઈએ અને તમને ઘણો ફાયદો થશે અમે પૂરા વિશ્વાસ સાથે કહીએ છીએ શિશ્નની નબળાઈ દૂર કરવા અને શિશ્નની નબળા ચેતાઓને મજબૂત બનાવવાની આયુર્વેદિક દવાનું નામ જોષ્ટિક છે પુરૂષોની સૌથી મોટી સમસ્યાનું નામ જોશતિક છે વહેલા શીઘ્રસ્ખલન શીઘ્ર સ્ખલન લાંબા સમય સુધી પથારીમાં ન રહેવું તમારા પાર્ટનરને સંતુષ્ટ ન કરી શકવા જેવી સમસ્યાઓની એકમાત્ર આયુર્વેદિક દવા છે જોષ્ટિક વીર્ય વહેલા નીકળતા અટકાવે છે.

પુરુષોની સૌથી મોટી સમસ્યા એ છે કે કેવી રીતે લિંગની નબળાઈ દૂર કરવી શિશ્નની નબળાઈને દૂર કરવા માટે પુરૂષોએ તેમના આહારમાં ફેરફાર કરવો જોઈએ અને ખોરાકમાં દૂધ દહીં માખણ ઈંડા માછલી પ્રોટીન અને વિટામિન્સનો સમાવેશ કરવો જોઈએ લીલા પાંદડાવાળા શાકભાજી અને ફળો વિટામિન ડી વગેરે જ્ઞાનતંતુઓની નબળાઈને દૂર કરી શકે છે શિશ્નની સમસ્યાનો ઉકેલ જોષ્ટિક આયુર્વેદિક દવા છે.

જોષ્ટિકના ઉપયોગથી સે-ક્સ સંબંધિત તમામ સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવી શકાય છે શિશ્નની નસોની નબળાઈ વીર્ય વહેલું શીઘ્રસ્ખલન શીઘ્રસ્ખલનની સમસ્યા સપન દોષની સમસ્યા આ બધાની એકમાત્ર આયુર્વેદિક ઈલાજ અને ઈલાજ છે જોષ્ટિક આયુર્વેદિક દવા લિંગની નબળાઈ એ વર્તમાન સમયમાં પુરૂષોની સૌથી મોટી સમસ્યા છે શિશ્નની નબળાઈ બાળપણની ભૂલોને કારણે પણ હોઈ શકે છે.

આ સિવાય કેટલીકવાર આનુવંશિક કારણોસર પણ શિશ્નનું નબળું પડવું શિશ્નની નબળાઈ હસ્તમૈથુન શિશ્નની નબળાઈનું મુખ્ય અને મુખ્ય કારણ છે છોકરાઓને ખબર નથી હોતી કે હસ્તમૈથુન કેટલું હાનિકારક છે પરંતુ તેઓને આ વિશે પછીથી ખબર પડે છે શિશ્નની નબળાઈ પોષણના અભાવને કારણે અને કુપોષણને કારણે પણ શિશ્નનું નબળું પડવું એ મુખ્ય કારણોમાંનું એક છે.

જો શરીરને પૂરતું પોષણ ન મળે તો શરીરની નબળાઈની સાથે શિશ્નની નબળાઈની સાથે શિશ્નની ચેતાઓની નબળાઈ પણ જોડાય છે શિશ્નની નબળાઈ હાલમાં યુવાનોમાં શિશ્નની નબળાઈનું મુખ્ય કારણ નશો છે આજે યુવાનો ગુટકા બીડી તમાકુ દારૂ વગેરેનું સેવન કરે છે આ તમામ નશો જાતીય સમસ્યાઓનું મુખ્ય મૂળ છે શિશ્નની નબળાઈ ચિંતા અને તણાવ પણ સે-ક્સ સમસ્યાનું મુખ્ય કારણ માનવામાં આવે છે.

આજે યુવાધન વ્યસ્ત જીવનમાં એટલો વ્યસ્ત થઈ ગયો છે કે તે પોતાની જાત પર ધ્યાન આપી શકતો નથી તે હંમેશા તણાવ અને ચિંતાથી ઘેરાયેલો રહે છે જેના કારણે ધીમે-ધીમે સે-ક્સ સંબંધિત સમસ્યાઓ તેમને ઘેરી લે છે P-NILE OIL નો ઉપયોગ લિંગ સંબંધિત તમામ નબળાઈઓને દૂર કરવા માટે થાય છે નાનું શિશ્ન પાતળું શિશ્ન શિશ્નનું વળાંક શિશ્નની નસોનું ફૂલવું શિશ્નની નસો નબળી પડી જવી આ બધી સમસ્યાઓ માટે P-NILE OIL એકમાત્ર ઉપાય છે.

P-NILE OIL નો ઉપયોગ લિંગ સંબંધિત સમસ્યાઓની સારવાર અને ઈલાજ માટે શા માટે થાય છે જો તમારું પેનિસ નાનું છે અને તમે તમારા પેનિસને ગાઢ બનાવવા માંગો છો તો P-NILE OIL નો ઉપયોગ પેનિસને મોટું કરવા માટે પણ કરી શકાય છે પી-નાઇલ તેલના ત્રણથી ચાર ટીપાં આગળની ચામડી સિવાય આખા શિશ્ન પર માલિશ કરો લિંગના જ્ઞાનતંતુઓને મજબૂત કરવા માટે ગિલોય એ પહેલો ઉપાય અને ઘરેલું ઉપાય છે ગીલોય શિશ્નની નબળાઈ દૂર કરે છે.

શિશ્નની ઢીલાપણું દૂર કરે છે શિશ્નની નબળા ચેતાને મજબૂત બનાવે છે લિંગ કી નાસો કો મજબૂત બનાવવા માટે બે ચમચી ગિલોયનો રસ એક ચમચી મધમાં ભેળવીને પીવું જોઈએ ગિલોયના ઘરગથ્થુ ઉપચારથી શિશ્નની ચેતા મજબૂત થાય છે અને શિશ્નની નબળાઈ દૂર થાય છે શિશ્નની ચેતાને મજબૂત કરવા માટે આમળા એ બીજો ઉપાય છે આમળા શિશ્નને ઘટ્ટ કરવામાં શિશ્નની નબળાઈ દૂર કરવામાં શિશ્નની નબળા ચેતાને મજબૂત કરવામાં મદદ કરે છે.

આ સાથે આમળા શિશ્નના ઢીલા પડવાની સમસ્યાને પણ દૂર કરે છે શિશ્નને મજબૂત બનાવવા માટે સવારે ખાલી પેટે બે ચમચી આમળાનો રસ લો અને તેમાં એક ચમચી મધ મિક્સ કરો ગૂસબેરીના આ ઉપાયથી શિશ્નની ચેતા મજબૂત થશે અને કડી સંબંધિત સમસ્યાઓ અને રોગોનો અંત આવશે સફેદ મુસળીનો ઉપયોગ શિશ્નની નબળાઈ દૂર કરવા માટે થાય છે.

સફેદ મુસળીનો ઉપયોગ શિશ્નને મજબૂત કરવા માટે પણ થાય છે સફેદ મુસળી શિશ્નની નબળાઈ દૂર કરે છે અને શિશ્નની આંતરિક શક્તિમાં વધારો કરે છે અને શિશ્નમાં ઉત્સાહનો સંચાર કરે છે શિશ્નના જ્ઞાનતંતુઓને મજબૂત કરવા માટે 10 ગ્રામ સફેદ મુસળીના પાવડરમાં સાકર મિક્ષ કરો અને તેના પછી અડધો કિલો ગાયનું દૂધ લો ઘરગથ્થુ ઉપચારથી શિશ્ન સંબંધિત તમામ નબળાઈઓ જલ્દી દૂર થઈ જશે અને શિશ્ન મજબૂત બનશે.

Advertisement