પિતા ચલાવે છે ઓટો રીક્ષા,પુત્ર છે કરોડો ની કાર નો માલિક,જાણો કેવી રીતે થયો આ ચમત્કાર..

આપણા ભારતના યુવાનો પ્રતિભાથી ભરેલા છે અને જો કે દેશમાં ગરીબીની રેખા નીચે જીવતા ઘણા પરિવારો છે પણ તે બધા પરિવારોના બાળકોમાંથી એક તેનું નામ પ્રકાશમાં લાવે છે. તમે હંમેશાં જોયું જ હશે કે ધનિક પિતાનું સંતાન બગડેલુ જ હોય છે અને નાનપણથી જ તેઓને મળેલ આરામને કારણે તેઓ તેમની મહેનતથી કોઈ કામ કરી શકતા નથી. જ્યારે ગરીબ પરિવારોના બાળકો બાળપણથી જ મહેનતુ હોય છે અને કંઇક કરવાની ઇચ્છા રાખે છે. આપણા ભારતના તમામ સફળ આઇ.પી.એસ અથવા આઈ.એસ અધિકારીઓમાંથી મોટાભાગના લોકો ગરીબી રેખાની નીચે જન્મેલા હોય છે.

Advertisement

પણ તેઓ કહે છે કે ભગવાન દરરોજ મહેનતનું ફળ આપતા નથી અને જ્યારે પણ તે આપણી સાથે ખુશ થાય છે ત્યારે તે અમને છંટકાવ આપે છે અને આજે આ લેખમાં અમે તમને આવા જ એક વ્યક્તિની રજૂઆત કરવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે ગરીબીનો સામનો કરીને પણ હાર માની ન હતી અને આજે ઘણા લોકો શ્રીમંતમાં પાછળ રહી ગયા છે. ખરેખર આ છોકરો બીજો નથી પણ ભારતનો પ્રખ્યાત નૃત્યાંગના છે. આ દિવસોમાં ભારતમાં ઘણા પ્રકારના રિયાલિટી શો શરૂ કરવામાં આવી રહ્યા છે. મોટાભાગના શો ડાન્સના છે અને આ શોમાં નાના મકાનોથી માંડીને મોટા મકાનો સુધીના બાળકો પણ ભાગ લે છે અને તેમની પ્રતિભા દુનિયા સમક્ષ રજૂ કરે છે.

ભારતીય ચેનલનો ડાન્સ શો જીત્યા બાદ હવે ફૈઝલ ખાન અભિનય કરવાનું વિચારી રહ્યો છે તો ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ સમયે ફૈઝલ ફક્ત 20 વર્ષનો હતો અને સામાન્ય પરિવાર સાથે જોડાયેલા ફૈઝલ આજે સફળતાની ઉંચાઈને સ્પર્શતા જોવા મળે છે અને જ્યારે ફૈઝલ 14 વર્ષની હતી ત્યારે તે પહેલા ડાન્સ રિયાલિટી શો ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ લિલ માસ્ટર 2 નો વિજેતા હતો અને આ શો પછી ફૈઝલની જિંદગી સંપૂર્ણપણે બદલાઈ ગઈ હતી.

ફૈઝલે પ્રખ્યાત ઐતિહાસિક શો ભારત કા વીર પુત્ર મહારાણા પ્રતાપ (2013 14) માં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી અને દર્શકોના હૃદયમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું હતું. આટલું જ નહીં પણ ફૈઝલ સ્ટાર પ્લસના ડાન્સ રિયાલિટી શો ઝલક દિખલા જા સીઝન 7 ની વિજેતા પણ રહી ચુકી છે. ફૈઝલના પિતા મુંબઇના એક નાના ઓટો રિક્ષા ડ્રાઇવર છે અને જો કે તેની ઉત્તમ પ્રતિભાને કારણે ફૈઝલ પાસે આજે બે લક્ઝરી કાર અને લક્ઝરી બાઇક છે. એટલું જ નહીં પણ મુંબઈમાં ફૈઝલનો પોતાનો કરોડોનો ફ્લેટ છે. આ દિવસોમાં ફૈઝલ પરિવાર સાથે મુંબઇના તેના ફ્લેટમાં રહે છે.

ફૈઝલનો આ ફ્લેટ 1 બી.એચ છે અને આ ફ્લેટ તેણે મુંબઈના પ્રખ્યાત વિસ્તારમાં લીધો છે અને આટલા પૈસા કમાવ્યા પછી પણ ફૈઝલ જમીનનું મહત્ત્વ ભૂલી શકતો નથી અને આજે પણ તે તેના પિતાની સાધારણ ઓટો રિક્ષામાં મુસાફરી કરવાનું પસંદ કરે છે. ફૈઝલના માતા પિતાને ફૈઝલ પર ગર્વ છે અને ફૈઝલ ​​જેવા બીજા ઘણા લોકો છે કે જેની પોતાની અલગ પ્રતિભા છે પણ પ્લેટફોર્મ શોધી શક્યા ન હોવાને કારણે તેઓ હજુ પણ તેમના લક્ષ્યસ્થાનની શોધમાં છે.

Advertisement