પતિને સે@ક્સ માટે તૈયાર કરવા માટે અપનાવો આ 5 સરળ રીતો…

લગ્ન પછી વ્યક્તિની સે-ક્સ લાઇફમાં ઘણા ફેરફારો થાય છે જે સામાન્ય છે સ્ત્રીઓ મોટાભાગે ઘરે જ રહે છે અને તેમના કામ પૂર્ણ કર્યા પછી તેમના પતિની આતુરતાથી રાહ જોતી હોય છે પરંતુ જ્યારે પતિ ઘરે આવે છે ત્યારે કાં તો તેનો મૂડ ખરાબ હોય છે અથવા તો તે ખૂબ થાકી જાય છે આવી સ્થિતિમાં જો તમને લાગે કે હવે તમારા પતિને આકર્ષક નથી લાગતું અથવા જો તે સે-ક્સમાં રસ નથી બતાવતો તો એવું કંઈ નથી આ બહુ સામાન્ય બાબત છે.

Advertisement

જો તમે પણ આ બાબતોનો સામનો કરી રહ્યા છો તો આજનો આ ખાસ લેખ ફક્ત તમારા માટે જ છે જેમાં અમે તમને કેટલીક એવી ટિપ્સ જણાવીશું જેની મદદથી તમે તમારા પતિને સે-ક્સ માટે તૈયાર કરી શકો છો સે-ક્સ પહેલ કરો જ્યારે પણ તમે તમારા પતિ સાથે પથારીમાં હોવ ત્યારે તેને આકર્ષવાનો એકમાત્ર રસ્તો સે-ક્સની શરૂઆત કરવાનો છે તેમને તમારી રાહ જોવી નહીં કેટલીક કેઝ્યુઅલ રીતે ઘનિષ્ઠ બનવાનો પ્રયાસ કરો.

આમ કરવાથી તમે મિનિટોમાં તમારા પતિનો મૂડ બદલી શકો છો જ્યારે પણ તમારા પતિ થાકેલા મૂડમાં હોય અથવા તેઓ સે-ક્સ ન કરતા હોય ત્યારે તમારી પાસે બીજી એક સરસ રીત હોય છે તમે તેમને સે-ક્સી બોડી મસાજ આપો તમારા પતિનો મૂડ કેવી રીતે બદલાશે તેની તમને ખબર પણ નથી.

જ્યારે પણ તમે મસાજ કરો ત્યારે સે-ક્સી ડ્રેસ પહેરો તેમના કાનમાં હળવાશથી બોલો જેના કારણે તેઓ સે-ક્સ અનુભવશે તમારો મુદ્દો તેમના સુધી પહોંચાડો આપણે એ વાતને નકારી શકીએ નહીં કે મહિલાઓ સરળતાથી કોઈને પણ સે-ક્સ માટે મનાવી શકે છે પરંતુ જ્યારે પતિને સે-ક્સ માટે મનાવવાની વાત આવે છે તેથી તે અહીં થોડું મુશ્કેલ હોઈ શકે છે આ માટે તમારી વાત તેમના કાનમાં સે-ક્સી રીતે કહો તમારે એ પણ જણાવવું જોઈએ કે સે-ક્સને લઈને તમારો મૂડ કેવો છે.

અને તમે શું ઈચ્છો છો કપડા પહેરવાની શૈલી બદલો પુરુષો સૌપ્રથમ સ્ત્રીઓના કપડાં તરફ આકર્ષાય છે તમારા કપડા જોઈને તમારા પતિ પણ સે-ક્સના મૂડમાં આવી શકે છે તમે તેમના માટે કંઈક અલગ પહેરો ખુલ્લા કપડાં પહેરવાનો પ્રયાસ કરો થોડા હળવા મેકઅપ સાથે પારદર્શક કપડાં પસંદ કરો તમારું આ પગલું તમારા પતિના મૂડને 100% સે-ક્સી બનાવશે તેમની સાથે સ્નાન કરો આ પહેલ તમારા પતિને ખૂબ જ ઉત્સાહિત અને ઉત્સાહિત કરી શકે છે.

તમારે તેમની સાથે હૂંફાળા પાણીમાં સ્નાન કરવું પડશે એકસાથે સ્નાન કરવાથી સે-ક્સ કરવાની ઈચ્છા વધુ મજબૂત બને છે આ સમય દરમિયાન તમે તેમને ચુંબન કરો છો અને આ રીતે તેમને બાથરૂમમાંથી બેડરૂમમાં લઈ જાઓ તમારા પતિનો મૂડ ઘણા અંશે બદલાઈ જશે તો અહીં કેટલીક ખાસ વાતો છે.

જેની મદદથી તમે તમારા પતિનો મૂડ બદલી શકો છો અને થોડીવારમાં તેને સે-ક્સ માટે તૈયાર કરી શકો છો આ ટિપ્સ એવી છે કે તમે ગમે ત્યારે અજમાવી શકો છો નહિંતર જો તમે સે-ક્સ માટેનું વાતાવરણ પણ ખુશનુમા બનાવવા માંગો છો તો તમે તમારા બેડરૂમને સે-ક્સી સ્ટાઈલ અને મીઠી સુગંધથી ડિમ લાઇટનો ઉપયોગ કરીને સજાવી શકો છો આ જોઈને તમારા પતિનો મૂડ આપોઆપ સે-ક્સ માટે તૈયાર થઈ જશે.

ત્યારબાદ આપણે જાણીએ કે મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવા માટે કરો આ ઉપાય.આ સિવાય તેને કાન પર કિસ કરવામાં આવે કે મોઢામાં કાનની બૂટ લઈને તેને લિક કરવામાં આવે તો પણ સ્ત્રી ઘણી ઉત્તેજીત થઈ જાય છે આવા એક્ટ્સ પછી જો હાર્ડ ઈન્ટરકોર્સ કરવામાં આવે તો સ્ત્રીને અત્યંત પ્લેઝર મળે છે અને તે ચરમસીમાએ પહોંચીને આનંદ માણી શકે છે આ રીતે મહિલાના સ્તનને સ્પર્શ કરવાથી તમને ઘણો આનંદ મળે છે.

જાણો સે-ક્સ ફક્ત ઘૂંસપેંઠ માટે કરવામાં આવતું નથી પરંતુ તેમાં તેનાથી ઘણું બધું શામેલ છે સે-ક્સ દરમિયાન યુગલોએ ઘણી બધી વાતો અને પ્રવૃત્તિ કરવી પડે છે જો તમે આ નહીં કરો તો પછી તમારી સે-ક્સ લાઇફ ખૂબ જલ્દી કંટાળાજનક બની જશે ફોરપ્લેથી લઈને ઓર્ગેઝમ સુધી સે-ક્સના જુદા જુદા પાસાં છે પરંતુ આ બધા પગલાઓમાંથી પસાર થવા માટે તમારે દરેક એક પગલું આગળ વધવું પડશે જો તમે ફક્ત સજીવની પાછળ દોડો છો.

તો તમે સંપૂર્ણ રીતે સે-ક્સનો આનંદ માણી શકતા નથી ફિંગરટિપ્સ જીભ બાદ ફિંગર ટિપ્સને શરીરનો સૌથી સેન્સેટિવ પાર્ટ ગણવામાં આવે છે મહિલાઓના ફિંગરટિપ્સને કિસ કરી શકાય છે કે પછી હળવા હાથે જીભ ફેરવી શકો છો કે હળવી રીતે બાઈટ પણ કરી શકો છો સ્પાઈન સ્પાઈન અંગે બહુ જ ઓછા લોકો જાણતા હોય છે પરંતુ મહિલાઓમાં આ જગ્યા ખુબ જ પ્લેઝર આપનારી હોય છે તેમની સ્પાઈન પર ધીમે રહીને કિસ કરી શકો છો.

અથવા તો હળવા પ્રેશર સાથે એક આંગળી સ્પાઈન પર નીચે સુધી ફેરવો તેમને ખુબ જ પ્લેઝર ફીલ થશે જો કે તેમના સ્તનોને આરામથી સંભાળ અને દબાવવું જોઈએ કેટલીકવાર પુરુષ પાર્ટનરની વધુ ઉત્તેજનાથી સ્ત્રીઓમાં દુખાવો અથવા અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે જો તમે તમારા જીવનસાથીનો આ અનુભવ વિશેષ બનાવવા માંગતા હો તો આ ટીપ્સને અનુસરો જ્યારે પણ તમે તમારા સ્ત્રી સાથીના સ્તન અથવા સંવેદનશીલ ભાગોને દબાવો એટલે કે તેમને દબાવો.

તેમના સ્તનની ડીંટીને દબાવવા અથવા સ્ટ્રોક કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો કારણ કે આ મહિલાઓના શરીરનો સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ છે તમારા જીવનસાથીના સ્તનો પર ક્યારેય વધારે દબાણ ન કરો અથવા તેમને વધુ સખત દબાણ ન કરો જો તમે આ કરો છો તો તે તમારા જીવનસાથીને દુખ પહોંચાડે છે કાનમાં કરો પ્રેમભરી વાત પ્લેઝર આપનારા અંગમાં કાનની પણ ગણતરી થાય છે.

તેમના કાનને સહેલાવો કઈંક ધીમે ધીમે ગુસપુસ કરો કે પછી ઈયરલોબ પર હળવેથી બાઈટ કરશો તો પાર્ટનરનો મૂડ બની જશે પગ બેડ પર જતા પહેલા પાર્ટનરને પગ ધોવા માટે ખાસ રિક્વેસ્ટ કરો કારણ કે પગ શરીર સુખી ગણાય છે અને તેને પણ પ્રેમની જરૂર છે પગના તાળવા પર કિસ કે લિક કરીને તમે પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરી શકો છો શરૂઆત નાની આંગળીથી કરો.

Advertisement