આ છે વિભુતી નારાયણ મિશ્રાની રિયલ લાઈફ પત્ની, તસવીરો જોઈ “અનીતા ભાભી” ને પણ ભૂલી જશો.

ભાભી જી ઘર પર હૈ ભારતીય ટીવીની સૌથી લોકપ્રિય સીરિયલ છે. આ શોની લોકપ્રિયતાનો અંદાજ એ વાત પરથી લગાવી શકાય છે કે અંગૂરી ભાભી ની ભૂમિકા ભજવનારી શિલ્પા શિંદેના વિદાયથી તેની પર કોઈ અસર થઈ નહોતી. તેની લોકપ્રિયતા જરાય ઓછી થઈ નહોતી.

Advertisement

વિશેષ વાત એ છે કે દર્શકોને મનોરંજન કરવા માટે દરરોજ કેટલાક નવા મસાલા પીરસવામાં આવે છે. આ જ કારણ છે કે આ કોમેડી શોના કલાકારોએ લોકોના દિલમાં એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે.

જોકે શોનો સૌથી લોકપ્રિય પાત્ર અંગૂરી ભાભી છે પરંતુ વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા અને અનિતા ભાભીની જોડીએ પણ લોકોને ખૂબ હસાવ્યા છે. વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની ભૂમિકા ભજવનારા આસિફ શેખે ઘણી વખત પોતાની વિનોદી શૈલીથી પ્રેક્ષકોને આનંદિત કર્યા છે. આ શોમાં તેની સ્ટાઇલને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે.

શોની અનિતા ભાભી એટલે કે સૌમ્યા ટંડન અને વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાનું પાત્ર આસિફ શેખ ઓન સ્ક્રીનને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યું છે. પરંતુ શું તમે આસિફ શેખ જે આ શોમાં વિભૂતિ નારાયણનો રોલ કરે છે તેની અસલી પત્ની ને જાણો છો.

જો નહિં, તો ચાલો આજે અમે તમને એમની ઓળખ કરાવીએ. આ આસિફ શેખનો પરિવાર છે. તેની પત્નીનું નામ જેબા શેઠ છે. તેની વાસ્તવિક જીવનની પત્ની સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ પણ કંઇ ઓછી નથી. આસિફ અને ઝેબાએ 25 વર્ષ પહેલા લગ્ન કર્યાં હતાં. તેની પત્ની જેબા ગૃહિણી છે. જેબા અને આસિફને બે બાળકો છે. તેમની પુત્રી 24 વર્ષની છે, જ્યારે પુત્ર 21 વર્ષનો છે.

આસિફ શેખ 50 વર્ષનો છે. નિશ્ચિત રૂપે કોઈ પણ સનસ્ક્રીન તેમને જોઇતી નથી અને અનુમાન લગાવશે કે તેની ઉંમર ઘણી છે. આસિફ તેની જોરદાર અભિનયને કારણે આજે લોકપ્રિયતાનો નવો દાખલો સ્થાપિત કરી રહ્યો છે.

લોકોને તેની અનોખી શૈલીથી હસાવનારા આસિફ શેખ વાસ્તવિક જીવનમાં સંપૂર્ણ રીતે અલગ છે. વાસ્તવિક જીવનમાં, તે થોડો ગંભીર છે. તેણે ઘણી સિરીયલોમાં ઘણા ગંભીર પાત્રો પણ ભજવ્યા છે. તે જાણીતું છે કે આસિફ શેખ 1986 થી અભિનય કરે છે.

Advertisement