આ હવસનાં ભુખ્યા ડાયરેકટર એ રાખી સાવંતને રૂમમાં બોલાવી તેનાં પ્રાઇવેટ પાર્ટ પર હાથ મુક્યો અને પછી.

રાખી સાવંતે બોલિવૂડમાં ખૂબજ પ્રખ્યાત એક્ટ્રેસ છે.તેને બોલીવુડ ની દુનિયામાં પોતાની એક અલગ છાપ ઉભી કરેલી છે.રાખી સાવંત પોતાના હોટ અંદાજ ના કારણે ખૂબજ ચર્ચામાં રહે છે. રાખી સાવંત બોલીવુડમાં ની એક એવી અભિનેત્રી છે જે દરેક અભિનેત્રીઓ સાથે કંઇ ને કઈ વાત લઈને જગડતી જોવા મળતી આવી છે અને હાલના સમયમાં રાખી સાવંત સોસીયા મીડિયા પર ખૂબજ એક્ટિવ રહે છે તો આવો જાણીએ કે રાખો સાવંત ની રોમાંચક વાતો.

Advertisement

રાખી સાવંત અવારનવાર કોઈ ને કોઈ વાતની લાઈક ખૂબ ચર્ચામાં રહે છે જેના કારણે તેમણે બોલિવૂડ ની દુનિયામાં અલગથી જગ્યા બનાવી છે. રાખી સાવંત કોમેડી માટે ખૂબજ પ્રખ્યાત છે અને પોતાના હોટ અંદાજ કારણે ખૂબજ ફેમસ ચર્ચામાં રહે છે.

રાખીએ પોતાના કરિયરની શરૂઆત ફિલ્મ અગ્નિચક્રથી કરી હતી અને આ ફિલ્મમાં તેમણે લોકો દ્વારા ખૂબજ પસંદ કરવામાં આવ્યા હતા કારણે કે તે ફિલ્મમાં રાખી ખૂબજ હોટ સીન્સ કરવામાં આવ્યા હતા.જેના કારણે તેમણે બીજી ઘણી ફિલ્મોમાં આઇટમ સોંગ મા કામ કરવાની તક મળી હતી અને રાખીએ 22 વર્ષ સુધી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કર્યું છે.પરંતુ હજુ સુધી કોઈને તેમનું મૂળ નામ ખબર જ નથી.

રાખી સાવંતનું મૂળ નામ નીરુ ભેડા છે. આ નામ જ્યારે તે બોલીવુડ માં કામ ન કરતી હતી ત્યાર નું છે.પરંતુ જ્યારે તે બોલીવુડ માં પોતાનો કદમ મુકાયું એટલે તેમણે પોતાનું નામ બદલીને રાખી સાવંત રાખ્યું હતી. એક ઈન્ટરવ્યૂમાં રાખીએ તેના સંઘર્ષની વાતનો ખુલાસો કર્યો હતો, ‘તે ઘરેથી ભાગીને આવી હતી. તેણે આપમેળે બધું હાસિલ કર્યું હતું. મારું નામ ત્યારે નીરુ ભેડા હતું.

જ્યારે હું ઓડિશન આપવા જતી હતી ત્યારે ડાયરેક્ટર પ્રોડ્યૂસર મને મારું ટેલેન્ટ બતાવવા માટે કહેતા હતા.તે સમય દરમિયાન ડાયરેક્ટર પ્રોડ્યૂસર મને એક બંધ કરમારા લઇ જઇને દરવાજો બંધ કરી દેતા હતા અને મને એડીશન કરવાનું કહેતા હતા. પરંતુ તે જગ્યાથી જેમ તેમ કરીને ભાગી નીકળતી હતી. પરંતુ મારી માતા તે સમય દરમિયાન મારી માતા બીમાર હતી અને હોસ્પિટલ મા દાખલ હતો તે સમય દરમિયાન ડાયરેક્ટર પ્રોડ્યૂસર પૈસા આપીને મારી મદદ કરી હતી અને તેના બદલે મારે હિસાબ પણ ચૂકવો પડ્યો હતો.

વિવાદ ક્વિન રાખી સાવંત હવે દીપક કલાલ સાથે પ્રભૂતામાં પગલા માંડવા જઈ રહી છે. મેરેજ પહેલાં રાખીએ વર્જિનિટી સર્ટીફીકેટ મેળવ્યું છે. આ સર્ટીફીકેટને દીપકે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યું હતી આ સર્ટીફીકેટને જોઈ એવું લાગે છે કે આ કપલ પબ્લીસિટી માટે ગમે તે હદે જઈ શકે છે.હાલ દીપક કલાલ ઈન્ડીયા ગોટ ટેલેન્ટમાં ટોપ પર છે અને હેડલાઈન્સ બની રહ્યા છે. તાજેતરમાં બન્નેએ કંકોત્રી પણ સોશિયલ મીડિયામાં શેર કરી હતી. કંકોત્રીમાં લખ્યું છે કે બન્ને 31મી ડિસેમ્બરે લોસ એન્જલસમાં લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છ.

બૉલિવૂડમાં કેટલા ચોંકાવનારા કિસ્સાઓ સામે આવેછે.જે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો.હાલમાં બોલીવુડ ઍક્ટ્રેસ અને ડાન્સરે પણ પોતાની સાથે થયેલી ભયાનક ઘટના અંગે ખુલાસો કર્યો છે. આ ઘટનાનો ખુલાશો કરતા અભિનેત્રી નું નામ રાખી સવંત હતું અને એક કિસ્સો શેર કરતા તેમણે સોસીયા મીડીયા જણાવ્યું હતું કે કેવી રીતે તેને ડિરેક્ટર્સ બોલાવતા અને દરવાજો બંધ કરી લેતા. આ ઘટના તેમણે જણાવી હતી.

Advertisement