આ મહિલાએ માત્ર 12 કલાકમાં બાંધ્યા 919 પુરુષો સાથે સબંધ,અંતમાં મહિલાની એવી હાલતથઈકે જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો.

દરેક વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં બીજા વ્યક્તિઓ કરતા અલગ કરવા માગતો હોય.અને આવું કરવામાં તે વ્યક્તિ કોઈ પણ હદ સુધી ગુજરી શકે છે.અને અમે આજે એક એવી મહિલા વિશે વાત કરવાના છે કે તેમણે એવું કામ કર્યું છે કે તે આજે વલ્ડ રેકોર્ડ માં ગણતરી કરવામાં આવે છે અને આ મહિલાએ 12 કલાક સમય દરમિયાન 919 પુરુષો સાથે જાતિય સબંધ બાંધ્યા હતા.અને પોતાના નામે એક નવો રેકોર્ડ બનાવ્યો હતો.

Advertisement

એક જાણકારી પરથી ખબર પડી હતી આ મહિલાએ આ રેકોર્ડ બનાવીને એક પોતાનો જ ,રેકોર્ડ તોડયો હતો.6 મહિના પહેલા આ મહિલા 12 કલાક મા 759 પુરુષો સાથે જાતિય સબંધ બાધ્ય હતા.એવું પણ જણાવવા મળ્યું હતું.તો આવો વધારે માહિતીમાં આ લેખને સમજીએ.

વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવા માટે લોકો વિચિત્ર હરકતો કરે છે અને તેમની આ હરકતો વર્લ્ડ રેકોર્ડ બની જાય છે આવા જ એક રેકોર્ડથી પોલેન્ડની મહિલાએ બનાવ્યો છે તેના વિશે જાણીએ આ મહિલા એ 919 પુરુષો સાથે 12 કલાક સુધી સંભોગ કર્યો હતો.

આ મહિલાએ એક જ દિવસમાં 919 પુરુષો સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધીને વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવ્યો છે પહેલા આ રેકોર્ડ બીજી કોઈ મહિલા પર નોંધ હતો જેણે 759 પુરુષો સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધીને પહેલો વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવ્યો હતો આ રેકોર્ડ મેડિકલ સાયન્સ પણ અભ્યાસ કરતા લોકોને પણ આશ્ચર્ય થયું છે.

આ સ્પર્ધામાં રેકોર્ડ બનાવવા માટે લિસા સ્પાર્ક્સ નામની મહિલાએ.દરેક વ્યક્તિને હેરાન કરી દીધા હતા.આ મહિલાએ બધાની સામે આશ્ચર્યજનક કામ કર્યું કહેવામાં આવ્યું છે. લગભગ 12 કલાક 919 પુરુષો સાથે સેક્સ કર્યું હતું અને તેનું નામ ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં નોંધાવ્યું હતું.

એવું માનવામાં આવે છે ઇતિહાસમાં આટલા ઓછા સમયમાં સૌથી વધુ પુરુષો સાથે સેક્સ માણવાનો આ વિશ્વ રેકોર્ડ બનાવ્યો હતો જોકે આ મહિલાનું નામ ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં નોંધાયું છે આ સ્પર્ધા મુજબ લિસાએ દરેક પુરુષ સાથે 45 સેકંડ સેક્સ કર્યું હતું તમને જણાવી દઈએ કે લિસા એક એડલ્ટ સ્ટાર છે અને તેણે ઘણી એડલ્ટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

Advertisement