આ મશહૂર અભિનતાઓ પર લાગી ચુક્યો છે બળજબરી નો આરોપ, આટલાં દિવસમાં તે જેલ પણ થઈ ચુકી છે, જુઓ તસવીરો.

ફિલ્મ જગતમાં એવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જેમની પર છેડતી અને બળાત્કારનો આરોપ છે. કેટલાક પ્રસિધ્ધ બોલિવૂડ હસ્તીઓ પર નશો કરતી વખતે બળાત્કારનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો. જ્યારે કેટલાકને ફિલ્મોમાં કામ કરવાના બહાને શારીરિક શોષણ જેવા આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો. બળાત્કાર જેવા ઘૃણાસ્પદ ગુનામાં નામ પડ્યા બાદ બોલીવુડની કેટલીક હસ્તીઓની ફિલ્મ સફર સંપૂર્ણ રીતે અટકી ગઈ હતી.

Advertisement

અભિજિત ભટ્ટાચાર્ય.

બોલિવૂડના જાણીતા ગાયક અભિજિત ભટ્ટાચાર્ય પણ એક સમયથી વિવાદોમાં ફસાયા છે. દુર્ગાપૂજા દરમિયાન તેના પર પંડાલમાં હાજર મહિલાની છેડતીનો આરોપ હતો. મહિલાએ અભિજિત સામે ઓશીવારા પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધાવ્યો હતો.

વિશાલ ઠક્કર.

ટીવી એક્ટર વિશાલ ઠક્કર પર બળાત્કારનો સનસનાટીભર્યા આરોપ લગાવવામાં આવ્યા છે. 25 વર્ષની અભિનેત્રીએ વિશાલ સામે બળાત્કાર અને છેતરપિંડી જેવા ગંભીર આરોપો લગાવ્યા હતા. ફરિયાદમાં અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે વિશાલે તેને લગ્નનું ખોટું વચન આપીને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા.

અમન વર્મા.

ગ્લેમરની દુનિયામાં લાંબો સમય વિતાવનાર અમન વર્મા જ્યારે કાસ્ટિંગ કાઉચના આરોપમાં ઝડપાયો ત્યારે તે દાવ પર હતો. કાસ્ટિંગ કાઉચ જેવા ગંભીર કેસમાં નામ આવ્યા બાદ ફિલ્મ અભિનેતાની ફિલ્મ કારકીર્દી બરબાદ થઈ ગઈ હતી.

અંકિત તિવારી.

બોલિવૂડના જાણીતા યુવા સિંગર અંકિત તિવારી બળાત્કારના કેસમાં ફસાયેલા છે. અંકિત પર વર્ષ 2014 માં તેની પ્રેમિકા દ્વારા લગ્નના બહાને બળાત્કારનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો. જોકે, પુરાવાના અભાવે અંકિતને નિર્દોષ જાહેર કરવામાં આવ્યો હતો.

શાયની આહુજા.

બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી ચૂકેલા શાયની આહુજાએ પણ બળાત્કારના આરોપમાં જેલની સલાખોની પાછળ જવું પડ્યું હતું. બોલિવૂડમાં સફળતાની સીડી પર ચઢીને પોતાની વિશેષ ઓળખ બનાવનારી શાયનીની ભૂલ તેને ખૂબ નીચે લઈ ગઈ છે.

શામક ડાવર.

બોલિવૂડના પ્રખ્યાત કોરિયોગ્રાફર શામક દાવર પર તેના ડાન્સ ક્લાસના બે વિદ્યાર્થીની જોડે જબરદસ્તી કરવાનો આરોપ મૂકાયો હતો. એવો આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો હતો કે તે આ વિદ્યાર્થીનીને ખોટી રીતે સ્પર્શ કરતો હતો. જો કે આ કેસમાં શામક બાબતે કોઈ પગલા લેવામાં આવ્યા ન હતા.

મધુર ભંડારકર.

પ્રખ્યાત નિર્દેશક મધુર ભંડારકર પર પણ મોડેલ પ્રીતિ જૈન દ્વારા બળાત્કારનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ પુરાવાના અભાવને કારણે તેને કોર્ટે નિર્દોષ જાહેર કર્યો હતો.

આદિત્ય પંચોલી.

આદિત્ય પંચોલી પર તેની 15 વર્ષની નોકરાની પર બળાત્કાર કરવાનો આરોપ હતો. આદિત્યએ તેની નોકરાણીને અભિનેત્રી બનાવવાનું વચન આપીને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા.

દિબાકર બેનર્જી.

દિગ્દર્શક દિબાકર બેનર્જી પર અભિનેત્રી પાયલ રોહતગીની છેડતીનો આરોપ હતો. જો કે, તેમણે આ આરોપનો એકદમ ઇનકાર કર્યો હતો.

Advertisement