આ બૉલીવુડ સ્ટાર્સમાં ઘરડાં પણ સાફ દેખાઈ આવે છે,એક તો હજી જવાન છે,જુઓ તસવીરો.

સ્ક્રીન પર તમારા મનપસંદ બોલિવૂડ સ્ટાર્સને જોતા, તમને ઘણી વાર આશ્ચર્ય થશે કે આ લોકો શું ખાય છે જેથી તેમના ચહેરા પર ઉંમરની અસર ખબર પડતી નથી. 50 વર્ષની ઉંમરે પણ ફક્ત 30 ના વર્ષ જોવામાં આવે છે. હીરો હોય કે હિરોઇન દરેક 40 50 વર્ષની ઉંમરે પણ એકદમ જુવાન દેખાય છે રહસ્ય શું છે તો ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે તેની પાછળ કોઈ રહસ્ય નથી પરંતુ મેક-અપનો કમાલ હોઈ છે જે તેમના ચહેરા પર ઉભરતી ઉંમરની છટાઓને છુપાવે છે. આજે અમે તમને બોલિવૂડના કેટલાક એવા સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમની ઉંમર હવે તેમના ચહેરા પર દેખાઈ રહી છે.જો તમને ખાતરી ન હોય તો પછી જાતે આ તસવીરો જુઓ.

Advertisement

આમિર ખાન.

50 નો આંકડો પાર કરી ચૂકેલા આમિર ખાને સુપરહિટ ફિલ્મ દંગલમાં નાની દિકરીઓના પિતાની ભૂમિકા ભજવી હતી. ખરેખર ફિલ્મમાં આમિરે જે ભૂમિકા નિભાવી હતી તેમાં તેની અસલી ઉંમર દેખાઈ રહી હતી ખરેખર હવે તેઓ વૃદ્ધ દેખાવા લાગ્યા છે.

શાહરૂખ ખાન.

કિંગ ખાન આ ઉંમરે ભલે કિંગ ઑફ રોમાંસ બનેલાં છે અને તે પડદા પર તેમનાથી નાની વર્ષની અભિનેત્રીઓ સાથે રોમાંસ કરતા નજર આવે.છે, હકીકતમાં હવે તેમની વધતી ઉંમર તેના ચહેરા પર દેખાઈ રહી છે શાહરૂખ હવે મેકઅપ વિના વૃદ્ધ લાગે છે.

એશ્વર્યા રાય.

એશ્વર્યાની સુંદરતા આજે પણ ઓછી થઈ નથી પરંતુ 44 વર્ષીય એશના ચહેરા પર થોડો વૃદ્ધાવસ્થા દેખાવા લાગ્યો છે. તે બીજી વાત છે કે મેકઅપની દ્વારા તે તેની વધતી ઉંમરને છુપાવી લે છે.

રાની મુખર્જી.

જો તમે રાણી મુખર્જીને મેકઅપ વિના જોશો તો તેને ઓળખવું મુશ્કેલ બનશે રાણીનું વજન પહેલેથી જ વધી ગયું છે, તેના ચહેરાનો ગ્લો પણ ઓછો થઈ ગયો છે અને હવે ઉંમરની અસર સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે.

સલમાન ખાન.

ભલે ભાઈજાન હજી પણ પોતાને જુવાન માનતા હોઈ પરંતુ હાલમાં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ રેસ 3 માં તેમનું વૃદ્ધાવસ્થા તેમના ચહેરા પર સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યું હતું.

અજય દેવગન.

હંમેશાં ગુસ્સામાં હોવાની ભૂમિકા નિભાવનારા અજય દેવગન પણ વૃદ્ધ થયા છે અને ઉંમર તેમના ચહેરા પર પણ દેખાવા લાગી છે.

કરીના કપૂર ખાન.

કરીના કપૂરે તેમના પુત્રના જન્મ પછી ભલે તેમનું વજન ઓછું કર્યું હોય અને તે પહેલાના ફિગરમાં થઈ ગઈ હોય પરંતુ તે ચહેરા પર વૃદ્ધત્વનાં ચિહ્નો છુપાવવામાં અસમર્થ છે જ્યાં સુધી સારો મેકઅપ ન થાય ત્યાં સુધી ઉંમર ચહેરા પરથી દેખાઈ જ આવે છે.

કાજોલ.

બોલિવૂડની ચુલબુલીલી અભિનેત્રી કાજોલ પણ હવે વૃદ્ધ થઈ ગઈ છે. થોડા વર્ષો પહેલા આવેલી દિલવાલે ફિલ્મમાં તે ખૂબ જવાન લાગતી હતી પરંતુ હવે ઉંમરની અસર કાજોલ પર દેખાવા માંડી છે.

Advertisement