આ છે બૉલીવુડ ની સૌથી ચર્ચિત અફવાહો,જે જાણી તમે પણ હેરાન થઈ જશો.

બોલીવુડ અને બોલીવુડના કલાકારોને સામાન્ય લોકોથી લઈને મીડિયા સુધી વધુ રસ હોય છે અને તેઓ તેમના જીવન સાથે જોડાયેલા સમાચાર અને કહાનીઓ બનાવતા હોય છે પણ એ વાત જુદી છે કે ઘણી વખત આવા અહેવાલો પાયાવિહોણા સાબિત થાય છે અને ફિલ્મના કલાકારો વિશે પણ આવી જ વાતો કરવામાં આવી છે અને આ બાબતમાં અફવાઓ સાબિત કરવામાં આવી છે પણ જ્યારે આ અફવાઓ ઉડી જાય છે ત્યારે ત્યાં ખૂબ ધમાલ મચી જાય છે, તો ચાલો અમે તમને બોલીવુડની આવી જ કેટલીક અફવાઓ વિશે જણાવીશુ કે જેના પર વિશ્વાસ કરવો પણ મુશ્કેલ છે.

Advertisement

1. શાહરૂખ ખાન અને પ્રિયંકા ચોપડાએ ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યાં.


તમને સાંભળીને આશ્ચર્ય પણ થયુ હશે પણ થોડા સમય પહેલા જ આવી અફવા ઉડાવવામાં આવી હતી પણ જ્યારે આવું કાઈ હતું નહીં અને તેમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે શાહરૂખે પ્રિયંકા ચોપડા સાથે શાંતિથી લગ્ન ટોરોન્ટોમાં કર્યા હતા.

2. કેટરિના કૈફની પહેચાન ખોટી છે.

કેટરિના કૈફ પણ ખોટી અફવાઓનો શિકાર બની હતી અને એમ કહીને કે કેટરિના કૈફની આખી પહેચાન નકલી છે અને તેનું અસલી નામ કેટરિના ટર્કોટ છે અને તેના પિતા કાશ્મીરી ઉદ્યોગપતિ છે.તેવી અફવા ઉડાવવામાં આવી હતી.

3. પ્રિયંકા ચોપડાએ સુંદર દેખાવા માટે પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરાવી છે.


જો કે બોલીવુડમાં ઘણી અભિનેત્રીઓની પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરવામાં આવતી જ હૉય છે પણ પ્રિયંકાને કહેવામાં આવ્યું હતું કે તેણે નાક ઉપરાંત વધુ સર્જરી પણ કરી છે અને એટલું જ નહીં તેણે ખભાની પણ સર્જરી કરી છે. અને એવું પણ કહેવામાં આવતું હતું કે તેના માતાપિતા કોસ્મેટિક સર્જનો હોવાથી પ્રિયંકા માટે આ કાર્ય ખૂબ જ સરળ બની ગયું હતું.

4. રીના રોયની પુત્રી સોનાક્ષી.

બોલિવૂડની આ અભિનેત્રી સોનાક્ષી સિંહાનો ચહેરો અભિનેત્રી રીના રોય જેવો જ લાગે છે અને રીના રોય એક સમયે શત્રુઘ્ન સિંહાની ગર્લફ્રેન્ડ હતી.પણ લોકો કહેવા માંડે છે કે સોનાક્ષી રીના રોયની પુત્રી છે અને તે ખરેખર એક હાસ્યાસ્પદ વાત હતી.

5. કાજોલ અને અજય દેવગન અલગ રહે છે.

સ્ટાર્સઓના અંગત જીવન વિશે લોકો ખૂબ જ ગપસપ માણતા હોય છે અને તે તેમના વિશે નિરર્થક અફવાઓ ઉડાવે છે. અને એકવાર એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે અજય દેવગનનું રણૌત સાથે અફેર છે અને તેથી જ કાજોલ અજયથી નારાજ રહે છે પણ જો કે આ વાત ખરેખર સાચી નહોતી ફક્ત એક અફવા જ હતી.

6. કરણ જોહર અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા રિલેશનશિપમાં છે.


શું આ સાંભળીને તમારા મોઢામાંથી તે જ શબ્દ નીકળશે કે ખરેખર જ્યારે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રાએ પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી ત્યારે એક અફવા ફેલાઈ હતી કે સિદ્ધાર્થ અને કરણ જોહર રિલેશનશિપમાં છે અને જેના કારણે કરણે તેને ફિલ્મ સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યરમાં રોલ પણ આપ્યો હતો અને આવી ફળદાયી વસ્તુઓ પર વિશ્વાસ કરવો ખરેખર મુશ્કેલ માનવામાં આવે છે.

7. કંગના રનૌતે કાળું જાદુ કર્યું હતું.


આજની દુનિયામાં કાળો જાદુ હાસ્યાસ્પદ લાગે છે.પણ કંગના રનૌત શેખર સુમનના પુત્ર અને કંગનાના એક્સ બોયફ્રેન્ડ પર આરોપ લગાવ્યો છે કે તે બ્લેક મેજિક કરતી હતી.પણ અધ્યયનમાં જણાવ્યા મુજબ જીવનમાં આગળ વધવા માટે કંગનાએ કાળા જાદુનો આશરો લીધો હતો.આવી પણ એક અફવા ઉડાવવામાં આવી હતી.

Advertisement