મર્દાનગી વધારવા માટે આ દેશી વસ્તુનો ઉપયોગ કરતો હતો આસારામ, 75 વર્ષની ઉંમરે મળે છે 20 જેવી તાકાત….

પોતાને યુવાન બનાવવા માટે લોકો વિવિધ પ્રયાસો કરે છે. ઘણા લોકો તેમની બેસવાની રીતથી ઘણો બદલાઈ જાય છે. કેટલાક તેમની ખાવાની આદતોમાં ફેરફાર કરે છે. પારિવારિક સુખ-શાંતિ માટે પતિ-પત્ની વચ્ચેના શારીરિક સંબંધો પણ મધુર હોવા જોઈએ.

આજે અમે તમને એક એવી વસ્તુ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે આસારામ પણ પુરુષત્વ વધારવા માટે લેતા હતા. નિષ્ણાતોનું કહેવું છે કે આ વસ્તુ ખાવાથી વ્યક્તિને 75 વર્ષની ઉંમરમાં 20 વર્ષની તાકાત મળે છે.

આજકાલ સફેદ મુસલીની માંગ સતત વધી રહી છે. જ્યારથી લોકોને આસારામ વિશે ખબર પડી ત્યારથી તેનો ટ્રેન્ડ વધુ તીવ્ર બન્યો છે. આ એક દેશી ઔષધિ છે જેનો ઉપયોગ આસારામ પોતાના આશ્રમમાં પુરુષત્વ વધારવા માટે કરે છે.

આસારામ સફેદ મુસલીને લઈ જાય છે, તેનો ખુલાસો જોધપુર હાઈકોર્ટમાં ટ્રાયલ દરમિયાન તેની નોકરાણીએ કર્યો હતો. નોંધનીય છે કે સફેદ મુસલીની ખેતી ખૂબ ખર્ચાળ છે. પરંતુ તેની કિંમત પણ વધારે છે. ફાર્માસ્યુટિકલ કંપની ઘણી દવાઓમાં તેનો ઉપયોગ કરે છે.

સફેદ મુસલીનો ઉપયોગ મોટાભાગની દવાઓમાં થાય છે જે પુરુષત્વને પ્રોત્સાહન આપે છે. મુસલી પણ બે પ્રકારની છે. સફેદ મુસલીનો ઉપયોગ વંધ્યત્વ અને શુક્રાણુઓની ઓછી સંખ્યાને દૂર કરવા માટે થાય છે.

તે માત્ર પુરૂષો માટે જ નહીં પરંતુ મહિલાઓ માટે પણ એટલી જ ફાયદાકારક દવા છે. શીઘ્ર સ્ખલનની સારવારમાં સફેદ મુસલીનો ઉપયોગ સ્વદેશી રીતે થાય છે. કૌંચના બીજ, સફેદ મુસળી અને અશ્વગંધા સમાન માત્રામાં ભેળવીને પાવડર બનાવી સવાર-સાંજ એક ચમચી દૂધ સાથે લેવાથી શીઘ્રસ્ખલન મટે છે.

આ રીતે બનાવો ચૂર્ણ.સફેદ મુસલી શીઘ્ર સ્ખલન માટે ઘરેલું ઉપચાર માટે ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. કૌંચના બીજ, સફેદ મુસળી અને અશ્વગંધાનાં બીજને સરખી માત્રામાં ખાંડ સાથે ભેળવીને બારીક પાવડર બનાવો. સફેદ મુસળીનો ઉપયોગ વર્ષોથી વિવિધ દવાઓના ઉત્પાદનમાં પણ થાય છે.

મૂળભૂત રીતે, આ એક એવી જડીબુટ્ટી છે જે કોઈપણ પ્રકારની શારીરિક તકલીફને દૂર કરવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. આ જ કારણ છે કે કોઈ પણ આયુર્વેદિક સાર જેમ કે ચ્યવનપ્રાશ વગેરે તેના વિના સંપૂર્ણ માનવામાં આવતું નથી.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે મુસલી બે પ્રકારની હોય છે. સફેદ મુસલીનો ઉપયોગ વંધ્યત્વ અને શુક્રાણુના અભાવને દૂર કરવા માટે કરવામાં આવતો હતો. તેનો ઉપયોગ હજુ પણ આયુર્વેદિક દવાઓમાં થાય છે.તે માત્ર પુરુષો માટે જ નથી, પરંતુ તે મહિલાઓ માટે પણ એટલી જ શક્તિશાળી દવા છે.

આપને જણાવી દઈએ કે તે ખૂબ જ પૌષ્ટિક છે અને તેમાં શિલાજીત પણ ઉમેરવામાં આવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે વિદેશમાં આ છોડમાંથી ફ્લેક્સ બનાવવામાં આવે છે.પુરુષના શરીરની શક્તિ વધારવાની સાથે તે વીર્યમાં શુક્રાણુઓની સંખ્યા વધારવામાં પણ મદદ કરે છે. ઘણા સંશોધન પછી પણ એ પણ જાણવા મળ્યું છે કે ડાયાબિટીસ પછી નપુંસકતા પણ સફેદ મુસળીથી દૂર છે.

આસારામ દુલર્ભા પોતાના પુરુષત્વને વધારવા માટે જડીબુટ્ટીઓનું સેવન કરતા હતા અને સ્વર્ણભસ્મ પીતા હતા. સ્વર્ણ ભસ્મ એટલે સોનાનો પાવડર. આયુર્વેદમાં હજારો વર્ષોથી સ્વર્ણ ભસ્મનો ઉપયોગ દવા તરીકે કરવામાં આવે છે. તે શરીરને શક્તિ આપવાની સાથે માનસિક શક્તિને પણ સુધારે છે. આયુર્વેદમાં સોના જેવી મૂલ્યવાન ધાતુને રાસાયણિક રીતે રાખથી તૈયાર કરવામાં આવે છે. જે સોના જેટલું મૂલ્યવાન છે.

એવું માનવામાં આવે છે કે સ્વર્ણ ભસ્મ શક્તિ વધારવા માટે ટોનિક તરીકે આપવામાં આવ્યું છે. જેનું સેવન કરવાથી યૌન શક્તિ વધે છે. વૃદ્ધાવસ્થામાં સ્વર્ણભસ્મનો ઉપયોગ કરવાથી શરીરના તમામ અંગોને શક્તિ મળે છે. આસારામના પૂર્વ બૈદ્ય અમૃતપ્રજાપતિએ મૃત્યુ પહેલા ખુલાસો કર્યો હતો કે બળાત્કારી આસારામ પોતાની સેક્સ પાવર વધારવા માટે દૂધમાં સ્વર્ણ ભસ્મ મિક્સ કરીને પીતા હતા.

આસારામે કઇ દુર્લભ વનસ્પતિનો ઉપયોગ કર્યો?.આસારામ પોતાનું પુરુષત્વ વધારવા માટે દુર્લભ જડીબુટ્ટીઓ ખાતા હતા. આસારામ જડીબુટ્ટીઓનું અનોખું મિશ્રણ બનાવતા હતા. જેમાં કામિની મર્દન, અશ્વગંધા, શિલાજીત અને મકરધ્વજ જેવી દવાઓ ખાતી હતી. મકર ધ્વજ બુટી દુર્લભ જડીબુટ્ટીઓ અને રાસ ભસ્મમાંથી બનાવવામાં આવે છે. અશ્વગંધાનો ઉપયોગ કરવાથી વ્યક્તિ લાંબા સમય સુધી યુવાન રહે છે.

આસારામ યૌન શક્તિ વધારવા માટે શિલાજીત પણ ખાતા હતા.આસારામના રાજા અમૃત પ્રજાપતિના કહેવા પ્રમાણે, આસારામ ઉચ્ચ ગુણવત્તાના શિલાજીતનું સેવન કરતા હતા. આ પાછળનો તેમનો હેતુ માત્ર અને માત્ર તેમના પુરુષત્વને વધારવાનો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે શિલાજીત એક ખાસ પ્રકારની દવા છે જે કોલસાના ટાર જેવી કાળી અને જાડી હોય છે. એવું માનવામાં આવે છે કે તેના સેવનથી સે@ક્સ પાવર વધે છે.

વૈદિક દ્રષ્ટિકોણથી, એવું માનવામાં આવે છે કે શિલાજીત પથ્થરોથી બનેલું છે. સૂર્યની ગરમીના કારણે પર્વતોની ધાતુ પીગળી જાય છે જેના કારણે શિલાજીત બને છે. શિલાજીત કડવી છે. શિલાજીતના ચાર પ્રકાર છે. ત્યાં સોનું, ચાંદી, તાંબુ અને લોખંડ છે. એટલે કે યુવાન રહેવા માટે તેણે તમામ પ્રકારની યુક્તિઓનો ઉપયોગ કર્યો.