બોલીવુડની આ હસીનાં બની એશિયાની સૌથી સેક્સી મહિલા, તસવીરો જોઈ તમે પણ પાણી પાણી થઈ જશો.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ આલિયા ભટ્ટ આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. આલિયા વિશે એવા અહેવાલો છે કે તેને 2019 ની સૌથી સેક્સી એશિયન મહિલા અને તેની સાથી કલાકાર દીપિકા પાદુકોણને આખા દાયકાની સૌથી સેક્સી મહિલા તરીકે મનાવવામાં આવી છે. બુધવારે લંડનમાં જાહેર થયેલ ઑનલાઇન ચૂંટણીમાં તાજને બંને માથા પર સજા કરવામાં આવી છે.

ટેનના સાપ્તાહિક અખબાર ઇસ્ટર્ન આઇ દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલી આ વાર્ષિક યાદીમાં ટોચ પર રહી ચૂકેલા આલિયાએ આ વર્ષ તેમના માટે એક મહાન ગણાવ્યું છે, જ્યાં તેણે અભિનયમાં ઘણા એવોર્ડ્સ તેમજ 2020 ઓસ્કાર માટે તેની સત્તાવાર એન્ટ્રી જીતી હતી. તે ‘ગલી બોય’ ની અભિનેત્રી પણ છે. તેમના પક્ષમાં મત અંગે ખુશી વ્યક્ત કરતાં ભટ્ટે કહ્યું કે, “હું હંમેશાં માનું છું કે સાચી સુંદરતા જે દેખાય છે તેના કરતા વધારે છે અને તે સૌથી વધુ મહત્વ ધરાવે છે.

તેમણે કહ્યું, આપણે વૃદ્ધ થઈશું, સમય સાથે આપણે કેવી રીતે બદલાઇ શું, પરંતુ તમારા હૃદયમાં સારા રહેવું હંમેશાં તમને સુંદર બનાવશે અને આપણે બધાએ તેના પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. સેક્સીએસ્ટ એશિયન ફિમેલ લિસ્ટ ઓનલાઇન મત, મીડિયા કવરેજ વિવિધ સોશિયલ મીડિયા ફોરમમાં મળેલા પ્રતિસાદ પર આધારિત છે.

પૂર્વી આંખના મનોરંજન સંપાદક અને જેણે આ સૂચિની શરૂઆત કરી છે, અસજદ નઝિરે કહ્યું, આ સમયે આલિયા ભટ્ટ જેવું મોટું નામ નથી અને આવનારા દાયકાના વ્યાવસાયિક હિન્દી સિનેમામાં બોલિવૂડ ક્વીન તરીકે શાસન કરવાથી કંઇપણ રોકી શક્યું નથી. કરી શકે છે.

મૂવી સ્ટાર કરતાં પણ વધુ, તે સ્ત્રી શક્તિનું શક્તિશાળી પ્રતીક છે, એક મજબૂત આધુનિક મહિલાનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. ગયા વર્ષે આ યાદીમાં ટોચ પર રહેલી દીપિકા પાદુકોણ આ વર્ષે બીજા ક્રમે રહી ગઈ, પરંતુ દાયકા સેક્સી મહિલાનું બિરુદ આ વખતે પણ તેના માથા પર રહ્યું. હીના ખાને આ યાદીમાં ટેલિવિઝન કલાકારોમાં સર્વોચ્ચ સ્થાન મેળવ્યું, જે ત્રીજા નંબરે છે.