ફક્ત એક ચાંદીનો સિક્કો અને આ વૃક્ષ ના પાંચ પાન બનાવી શકે છે તમને માલામાલ,જાણો કેવી રીતે થાઇ છે આ ઉપાય.

ધનની લાલચ દરેક વ્યક્તિ ને હોય છે.ભલે કોઈ કેટલું બોલે કે મને પૈસાનો મોહ નથી.પણ જ્યારે પૈસા આવે છે.ત્યારે લોકોને ખોટું નથી લાગતું.બધાલોકો તેની મજા લેવા લાગે છે.આજના જમાનામાં પૈસા વધારે જરૂર થઈ ગયા છે.જ્યારે પૈસા ખીસામાં રહે છે.ત્યારે વ્યક્તિનો વિશ્વાસ વધી જાય છે.

હાલાકી ધન મેળવવા માટે આવડત અને નસીબ સાથે હોવું જોઈયે.પણ તમારું નસીબ જેટલું તાકાતવર હોય એટલું જ જલદી તમને પૈસા મળસે.જો તમે ધનની વાત મા તમારી કિસ્મત જોરદાર કરવા માંગો છો.

તો માં લક્ષ્મી ના ચરણ મા જવું પડે છે.હિન્દુ ધર્મમાં લક્ષીમાને ધનની દેવી માનવા માં આવે છે.એવું માનવા મા આવે છે.કે જે પણ વ્યક્તિ માતા રાણી ને પ્રસન્ન કરે છે.તેમણે ધનની કોઈ દિવસ કમી રહે નથી.દરરોજ લાખો લોકો દેવી લક્ષ્મી પાસે પૈસા માંગે છે.આવી સ્થિતિમાં જો તમે અન્ય લોકો કરતા બે પગલાં આગળ રહો તો તમારી ઇચ્છાઓને ઝડપથી પૂર્ણ કરી શકાય છે.

સાચી જગ્યાએ જાવ.આજે અમે તમને માતા લક્ષ્મીને પ્રસન્ન કરવા માટે અને ઝડપથી સમૃદ્ધ બનવા માટે એક ખૂબ જ અનોખી અને દુર્લભ રીત જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. આજ પહેલાં તમે ભાગ્યે જ વાંચ્યું અથવા સાંભળ્યું હશે.ખાસ શુક્રવારે ના દિવસે આ ઉપાય કરો.શુક્રવારના દિવસે દૈનિક કામ કર્યા પછી.સ્નાન કર્યા પછી.અને હવે પીળા રંગ નું કાપડ પહેરો.પછી લક્ષ્મી માં ની સામે લાલ કપડું મૂકો.તેના પર પાંચ કેરીના પાન મૂકો.

અને તેની સાથે 1 ચાંદી નો સિક્કો.જો તમે ચાંદી નો સિક્કો નથી.સામાન્ય સિક્કો મૂકો.અને હવે માં લક્ષ્મીનું સામે ઘી નો દીપક લગાડો.અને પછી આરતી કરો અને હાથ જોડી અને માથું ટેકો.

માતા ને પોતાની સમસ્યાઓ બતાવો.હવે એક કાળા રંગનો દોરો લો.અને તેની અંદર કેરીના પાત મૂકો.તમારે દરેક એક પાંદડાને દોરતી વખતે મંત્ર કહેવો પડશે. અર્થાત્ તમે આ મંત્રો કુલ પાંચ વાર કહી શકશો.આ મંત્રો નીચે મુજબ છે. हालक्ष्मी च विद्महे, विष्णुपत्नी च धीमहि, तन्नो लक्ष्मी: प्रचोदयात्। હવે આ કેરીના પાનથી બનેલા તોરણ ને ,તમારા દરવાજા પર લગાવો.તેને ત્યાં એક અઠવાડિયું લાગીને રાખો.એટલે કે આવતા શુક્રવાર સુધી રાખો.તેનાથી તમારા ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા આવે છે.અને નેગેટિવ ઊર્જા દૂર થાય છે.અને તેની સાથે લક્ષ્મીને તમારા ઘરમાં પ્રવેશ માટે આકર્ષિત કરશે.

 

તમે પૂજામાં જે ચાંદીનો સિક્કો રાખ્યો હતો તેને કાપડથી બાંધી દો.તેને લાલ કપડામાં રાખો અને તેને તમારા ઘરની તિજોરીમાં રાખો.આનાથી તમારા ઘરમાં ધન માં વધારો મળશે.તેમજ ઘરના ખર્ચમાં પણ ઘટાડો થશે. આ સોલ્યુશન તમને ધીરે ધીરે સમૃદ્ધ બનાવશે. તમારે મહિનામાં ઓછામાં ઓછું એકવાર આ કરવું જોઈએ.કેરીના પાનનો ઉપયોગ ફક્ત ચાંદીના નવા સિક્કા લઈને જ થઈ શકે છે.