ઇન્સ્ટાગ્રામ અને અન્ય સોશિયલ મીડિયામાં જોવા મળતાં આવ્યક્તિઓ ફેક નથી રિયલ લાઈફમાં પણ છે આ લોકો,જુઓ તસવીરો.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વસ્તુ ખૂબ લોકપ્રિય છે તે છે મીમ્સ ઘણીવાર તમે પણ સોશિયલ મીડિયા પર મેમ્સ જોઈને સમય પસાર કરો છો પરંતુ તમે ક્યારેય વિચાર્યું નહીં હોય કે મેમ્સ પર દેખાતા ચહેરાઓ ખરેખર ક્યાંથી આવે છે અને તે કોણ છે તમે તેમને હસ્તીઓ અને શાસકો પર બનાવવામાં આવેલા મેમ્સમાં ઓળખી શકો છો પરંતુ કેટલીક સામાન્ય બાબતો પર ખૂબ જ ખાસ મેમ્સ બનાવવામાં આવે છે અને તે કોઈના ચહેરા પર હોય છે તેથી ચાલો આજે અમે તમને કેટલાક લોકપ્રિય મીમ્સના વાસ્તવિક ચહેરાઓ સાથે પરિચય આપીએ.

Advertisement

પઝેસિવ ગર્લફ્રેન્ડ.

મીમ જસ્ટિન બીબરના પ્રખ્યાત ગીત બોયફ્રેન્ડની પેરોડી તરીકે બનાવવામાં આવી હતી અને સોશિયલ મીડિયા પર એટલી લોકપ્રિય થઈ કે મેમનું પુર આવી ગયું હોય એવું જ લાગ્યું હતું આ મેમેમાં નજર આવતી છોકરી લેના વાકર છે જે ફની વિડિઓ બનાવે છે.

સારો માણસ

આ મેમેમાં દેખાતા વ્યક્તિનું નામ ગ્રેગ છે અને તે મોડેલ નથી પરંતુ માછીમાર છે તેણે તેનું પહેલું એમઆઈએમ 4 chan પર શેર કર્યું હતું અને તે પછી જ તેઓ પ્રખ્યાત બન્યા હતા અને હવે તેમની પાસે સંપૂર્ણ મેમ સંગ્રહ તૈયાર છે.

મહિલાઓને સમસ્યા દર્શાવતી છોકરી.

આ મેમેનો ઉપયોગ એટલી બધી વખત કરવામાં આવ્યો છે કે તમે આ છોકરીને જોઈને ઓળખી જ ગયાં હશો.પરંતુ તમને કદાચ તેનું નામ ખબર નઈ હોઈ મેમેમાં દેખાતી આ છોકરી સુંદર મૉડેલ અને અભિનેત્રી સિલવીયા બોટીની છે જે ઘણી ફેમસ બ્રાન્ડ માટે વિજ્ઞાપન કરી ચુકી છે.

શેતાન સ્ટીવ.

તમે ટ્વિટર પર આ મેમે જોઇ હશે. તેમાં જે બદમાશ છોકરો દેખાઈ રહ્યો છે તેનું નામ બ્લેક બોસ્ટન છે અને આ ફોટો તેની માતાએ 16 વર્ષનો હતો ત્યારે લીધો હતો ત્યારે તેની માતાને ખબર ન હતી કે તેના પુત્રનો આ ફોટો આટલો પ્રખ્યાત થશે અત્યારે બોસ્ટન મ્યુજીશન છે.

સફળ બાળક.

સફળતા પર બનેલ મીમમાં જે બાળક છે એ એક ફોટોગ્રાફરનો પુત્ર છે ફોટોગ્રાફર લેની ગ્રિનરે તેના 11 મહિનાના પુત્રનો ફોટોગ્રાફ લીધો અને તેને ફ્લિકર પર મૂકી દીધો અને જોત જોતામાં જ આ ફોટો વાયરલ થઇ ગયો
5 વર્ષ પછી તે બાળક આવું દેખાઈ છે.

હિપસ્ટર બરિસ્ટ.

આ મીમ એ ખૂબ જલ્દી વાયરલ મીમ્સમાંનું એક હતું તેમાં જે છોકરો દેખાઈ છે તે ડસ્ટિન મેટ્ટેસન છે અને તે એટલાન્ટામાં ઓક્ટેન કોફીમાં કામ કરે છે મેટ્ટેસનને તેની ઉપર બનાવેલ મેમ્સ જરા પણ પસંદ નોહતા લાગ્યા અને તે તેનાથી નારાજ પણ હતો.

બેડ લક બ્રાયન.

આ દિલચસ્પ મેમમાં જોવા મળતો છોકરો છે કેલી અને આ ચિત્ર તેના બાળપણનો છે કેલીના મિત્રએ તેનું ચિત્ર જોયા પછી તેને મઇમ બનાવ્યું અને કેલી તરત જ પ્રખ્યાત થઈ ગયો અત્યારે તે એક યૂટ્યૂબ ચેનલ ચલાવે છે અને રમુજી વિડિઓ પણ બનાવે છે.

આકર્ષક યુવા.

મેમે વાળો આ આકર્ષક યુવાન જેડી લિટલ છે ખરેખર તે એકવાર 10 કિ.મી. મેરેથોનમાં દોડતો હતો જ્યારે કોઈ ફોટોગ્રાફરે તેનો ફોટો લીધો ત્યારે જેડીએ ફોટોગ્રાફરને જોતાની સાથે જ એક સુંદર સ્મિત આપ્યો અને પછી શું હતું આ ફોટો ફેમસ થઇ ગયો અને મેમ બનીને પ્રખ્યાત થયો જો કે જેડીની બિલાડી પણ ખૂબ પોપ્યુલર છે અને તેની ફોટો ઘણા ફેસબુક પેઝની પ્રોફાઈલ ફોટો બની ગઈ છે.

કૉલેઝ ફ્રેશર.

આ વ્યક્તિનું નામ ગ્રિફિન ક્રિસ્ટી છે અને તે મિમ્સનો દુનિયાનો પ્રખ્યાત ચહેરો છે મીમ પર તેના આગમન પાછળની વાર્તા ખૂબ જ રસપ્રદ છે. ક્રિસ્ટીએ આનો ઉલ્લેખ તેના બ્લોગ પર કર્યો છે તેમના કહેવા પ્રમાણે તે દિવસે તે ફોન ઇન્ટરવ્યુ આપી રહ્યો હતો અને તે ઉદાસ હતો ત્યારે એક માણસ આવ્યો ત્યારે અને તેણે કહ્યું કે તે તેનો ફોટો લેવા માંગે છે ત્યારબાદ આ વ્યક્તિએ ગ્રિફિનના જુદા જુદા પોઝમાં લગભગ 1,37,000 ફોટા લીધા હતા અને તેના કેટલાક ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા હતા ત્યારથી તે મીમનો ચહેરો બની ગયો.

ખડૂસ બાળક.

આ મેમેમાં બાળકના એકપ્રેશન કમાલના ઠીક કોઈ ખડૂસ બોસ જેવો જ છે ખરેખર આ મેમેનો ઉપયોગમાં લેવાતો ફોટો ઉત્તર કેરોલિનાના મ્યુઝિયમ ઑફ નેચરલ સાયન્સમાંથી લેવામાં આવ્યો છે અને જેરોદ નોટન એ આ ફોટો પાડ્યો હતો
આ જોવો બાળક તેના પિતાના ખોળામાં છે બાળકનું નામ છે ડેવ અને પિતાનું મૈસન.

Advertisement