જુઓ અંગૂરી ભાભી નો હોટ ગ્લેમરેસ અવતાર, ફોટા જોઈ પાણી પાણી થઈ જશો

નાના પડદે સૌથી લોકપ્રિય શો ‘ભાભી જી ઘર પર હૈ’ માં આજકાલ અંગૂરી ભાભીના રંગ ઢગ બદલાય રહ્યા છે. સિરીયલમાં સામાન્ય રીતે ભારતીય લુક અને દેશી શૈલીમાં જોવા મળતા શુભાંગી એટલેકે અંગુરી ભાભીએ હાલમાં એક ફોટોશૂટ કરાવ્યું જેમાં તે એકદમ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે.

Advertisement

શુભંગી અત્રેના આ નવા અવતારને લોકો સોશ્યલ મીડિયા પર પસંદ કરી રહ્યા છે.આ ન્યૂ લૂક માં અંગુરી ભાભી ખુબજ હોટ લાગી રહી છે.એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શુભંગીનું આ ફોટોશૂટ કોઈ મશહૂર ફોટોગ્રાફર દ્વારા નથી કરાવ્યુંપરંતુ તેના પતિએ પોતે કર્યું છે.

છોટા પડદા પર ભોલી ભાલી જોવા મળેતી શુભાંગીની આ તસવીરો એકદમ બોલ્ડ છે.સામાન્ય રીતે સાડીમાં જોવા મળતા શુભાંગી અત્રે (અંગૂરી ભાભી) એ આ તસવીરોને ટૂંકા ડ્રેસમાં ક્લિક કરાવ્યા છે.જે આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

તસવીરોમાં શુભાંગી મોટાભાગે લાઇટ શેડ્સ જ પહેરે છે.તે કહે છે કે ભબકા રંગના કપડા કરતાં તેને લાઇટ શેડ વધારે પસંદ છે.શુભાંગીએ અનેક વખત બતાવી ચુકી છે કે તે ભારતીય કપડા કરતાં વેસ્ટનૅ કપડાં વધારે પસંદ કરે છે.શુભાંગી સમુદ્ર કિનારે પહેલીવાર બિકીની લુકમાં પણ જોવા મળી હતી.

ફોટોશૂટ દ્વારા શુભાંગી પોતાની નવો અદાજ દર્શકોને બતાવવા માંગે છે.રીયલ લાઇફમાં ભારતીય અવતાર માં જોવા મળનારી શુભાંગીએ પોતાના બોલ્ડ અવતારથી બધાને હેરાન કરી દીધા છે. ત્યારે આ ન્યૂ લુક ખરેખર ખુબજ બોલ્ડ લાગી રહ્યો છે.

Advertisement