ખૂબ જ સુંદર છે, જૂહી ચાવલાની પુત્રી જૂહી ચાવલાએ કહ્યું, કે હવે આવનારી છે, મારી પુત્રી નામ છે જાહ્નવી.

આજના સમયમાં બોલીવુડ સારા અલી ખાન આલિયા ભટ્ટ જાહ્નવી કપૂર અનન્યા પાંડે કરણ દેઓલ જેવા સ્ટાર બાળકોના બોલ બાલા ચાલે છે અને હવે ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં શ્રીદેવીની નાની પુત્રી ખુશી અને શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન પણ બૉલીવુડની ચર્ચાઓમાં છે પરંતુ આ દરમિયાન શાહરૂખ ખાનની નજીકની મિત્ર અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી જૂહી ચાવલાએ એક ઇન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે તે તેની દિલથી ઇચ્છા છે કે તેની પુત્રી પણ હિરોઇન બને હકીકતમાં શ્રીદેવી જુહી ચાવલા કાજોલ રવિના ટંડન માધુરી દિક્ષિત સમકક્ષમાં સૌથી મોટી અને પ્રખ્યાત હતી અને તેની ફેન ફોલોઇંગ બધી હિરોઇનો કરતા વધારે હતી તેથી શ્રીદેવીની ઈચ્છા છે કે તેમની પુત્રી હિંદી ફિલ્મની મશહુર એક્ટ્રેસ બને.

જોકે શ્રીદેવી હવે આ દુનિયામાં નથી પરંતુ તેની પુત્રી જાહ્નવી કપૂર તેની માતાનું આ સપનાને પૂરા કરવા માટે પુરી કોશિશ કરી રહી છે હવે એવા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે કે જુહી ચાવલા પણ ઇચ્છે છે કે તેની પુત્રી અભિનયમાં આગળ આવે ભલે જૂહી ચાવલા છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં તેની સમકક્ષ અભિનેત્રી સાથે રેસમાં પાછળ રહી ગઈ હતી અને આ ફિલ્મી સ્ક્રીન પર ખૂબ ઓછી જોવા મળી રહી છે પણ હવે જુહી તેની પુત્રીને સિલ્વર સ્ક્રીન પર જોવાની સપના જોઈ રહી છે.

સૌથી આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે જુહીની પુત્રીનું નામ પણ જાહ્નવી છે જાહ્નવી હાલમાં પોતાના અભ્યાસમાં વ્યસ્ત છે એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન તેના બાળકો વિશે વાત કરતા જુહી ચાવલાએ સ્ટાર કિડ્સના લોન્ચિંગના પ્રશ્નના જવાબમાં જણાવ્યું હતું કે તેના બંને બાળકો હજી અભ્યાસ કરે છે પરંતુ તેની પુત્રી જાહ્નવીને એક્ટિંગમસ ઇન્ટરેસ્ટ છે.

જાહ્નવીએ પોતાની સ્ટડીમાં એક વિષય સિનેમા પણ રાખ્યો છે જુહી કહે છે કે તે તેની પુત્રીને તેની કારકિર્દીને લઈને કોઈ દબાણ આપવા માંગતી નથી હા જો તેની પુત્રી અભિનયમાં પગ મૂકશે તો તે ખૂબ જ ખુશ થશે જુહી ચાવલા કહે છે કે આજે દરેક વ્યક્તિ તેને એટલો પ્રેમ કરે છે કારણ કે તે એક અભિનેત્રી છે તેણે પોતાના અભિનયને કારણે લોકોના હ્રદયમાં વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે અને અભિનયને કારણે તે આ તબક્કે પહોંચવામાં સફળ રહી છે તેથી જ તે ઇચ્છે છે કે તેની પુત્રી તેની કારકિર્દી તરીકે અભિનયની પસંદગી કરે જો કે જુહી ચાવલાની પુત્રી ખૂબ જ નાની છે પરંતુ જુહી ચાવલાના ચાહકો માટે આ એક ખુશખબર છે.