લગ્ન ના 7 વર્ષ પછી કરીના કપૂરે સૈફ અલી ખાન વિશે કહ્યું કે એવું કે જાણી ને તમે પણ ચોંકી જશો…

બોલિવૂડના બેબો તરીકે જાણીતી કરિના કપૂર આજકાલ તેની આગામી ફિલ્મ ગુડ ન્યૂઝને લઈને હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે અને કરીના કપૂર તેના સહ અભિનેતા અક્ષય કુમારની સાથે ફિલ્મના પ્રમોશન કરતી જોવા મળી રહી છે. આ સમય દરમિયાન કરીના કપૂર માત્ર ફિલ્મનું પ્રમોશન કરી રહી નથી પણ તે તેની અને અક્ષય કુમાર વચ્ચેના રહસ્યને પણ ઉજાગર કરી રહી છે અને હા તાજેતરમાં જ કરીના કપૂરે અક્ષય કુમાર વિશે એક મોટું રહસ્ય બહાર પાડ્યું છે અને ત્યારથી જ તે સતત હેડલાઇન્સમાં રહે છે.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી કરીના કપૂર તાજેતરમાં અક્ષય કુમાર સાથે એક કાર્યક્રમમાં પહોંચી હતી.જ્યાં તેણે પહેલા તેની ફિલ્મનું પ્રમોશન કર્યું હતું અને ત્યારબાદ મીડિયા સાથે વાતચીત કરી હતી.આ સમય દરમિયાન તેણે 7 વર્ષના રાજમાંથી પડદો પણ કાઢયો હતો અને જેના વિશે હજુ સુધી કોઈને ખબર નથી.પણ ખરેખર કરીના કપૂરે તેના અને સૈફના સંબંધો વિશે વાત કરી હતી અને જે ફક્ત અક્ષય કુમારને જ ખબર હતી પણ તેણે ક્યારેય કોઈને કહ્યું નહીં અને જેના કારણે તે બંનેની મિત્રતા બની ગઇ હતી.

કરીના સૈફના વિશે માત્ર અક્ષયને જ ખબર હતી.કરીના કપૂરે મીડિયાને જણાવ્યું હતું કે અક્ષય કુમાર પહેલા વ્યક્તિ હતા અને જે મારા અને સૈફ અલી ખાન વચ્ચેના સંબંધ વિશે જાણતા હતા.તેણે કહ્યું હતું કે અક્ષય કુમારને તે સમયે ખબર હતી કે મારે સૈફ અલી ખાન વિશે ફિલિંગ્સ છે. પણ તેણે આ વાત સૈફને પણ કહી ન હતી અને ગુપ્ત સંપૂર્ણ રીતે રાખ્યું હતું. કરીના કપૂરે કહ્યું હતું કે તે અક્ષય કુમારની ગુણવત્તાને પસંદ કરે છે કે તે હંમેશા તેના મિત્રોનું રહસ્ય રાખે છે.

કરીના કપૂરના ખુલાસા પર અક્ષયે આપ્યો આ જવાબ.જ્યારે કરીના કપૂરે મીડિયાની સામે જ અક્ષય કુમારની પ્રશંસા કરી હતી અને ત્યારે ખેલાડીઓ પણ ચૂપ રહેવા જતા હતા અને આવી સ્થિતિમાં તેણે તરત જ પોતાના શબ્દો બોલ્યા અને કહ્યું હતું કે હા મેં તે સંતાડ્યું છે કારણ કે ત્યાં જ સૈફ અલી ખાનનો ઓરડો મારી બાજુમાં હતો અને કમે તમને જણાવી દઈએ કે આ અક્ષય કુમારે આ વાત રમુજી રીતે કહી હતી અને જે પછી ત્યાં હાજર રહેલા તમામ લોકો ઘોર હસી પડ્યા હતાં પણ તે બતાવે છે કે અક્ષય અને કરીના કપૂરની મિત્રતા ખૂબ જ ગાંઠ હતી.

લાંબા સમય પછી સ્ક્રીન પર પાછા ફર્યા હતા.અક્ષય અને કરીના કપૂરે ઘણા સમય પછી ફરી એકબીજા સાથે સ્ક્રીન શેર કરી હતી અને છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં બંનેમાંથી એક પણ ફિલ્મ એક સાથે આવી નહોતી અને જેના કારણે ચાહકો આ જોડીની આતુરતાથી રાહ જોતા હતા.આવી સ્થિતિમાં હવે તેમની બંને ફિલ્મ્સ ગુડ ન્યૂઝ 27 ડિસેમ્બરે થિયેટરમાં યોજાશે અને જેના માટે તેમના ચાહકો પણ ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે અને આ સિવાય કિયારા અડવાણી પણ આ ફિલ્મમાં જોવા મળશે અને આવી સ્થિતિમાં જોવામાં આવશે કે આ ફિલ્મની અસર દર્શકોને કેટલીક અસર કરે છે.