માત્ર બૉલીવુડનાં સૌથી પ્રસિદ્ધ પતિ નહીં પરંતુ તેમની પત્નીઓ પણ ધરાવે છે પોતાની અલગ છાપ,જુઓ તસવીરો.

ગૌરી ખાનથી લઈને સુજૈન સુધીની બોલિવૂડ કલાકારોની આ પત્નીઓ કોઈ હિરોઇન કરતાં ઓછી સુંદર નથી પણ તેમની ઓળખાન ફક્ત સ્ટાર વાઇફ સુધીની જ મર્યાદિત નથી.અને આ સ્ટાર પત્નીઓ વ્યવસાયિક મહિલા તરીકેની પોતાની અલગ ઓળખ બનાવી રાખે છે.અને તેમની સંપત્તિ અને ખ્યાતિ કોઈ પણ અર્થમાં પતિથી ઓછી નથી હોતી.

Advertisement

1. ગૌરી ખાન.

શાહરૂખ ખાનની પત્ની ગૌરી 3 બાળકો હોવા છતાં પણ તે વ્યવસાયિક જીવન સારી રીતે નિભાવી રહી છે.અને રેડ ચિલ્લી એન્ટરટેઇનમેન્ટ નિર્માતા ઉપરાંત તે તેમની ગૌરી ખાન ડિઝાઇન્સ નામની ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનિંગનો વ્યવસાય પણ સંભાળે છે.

2. મેહર જેસિયા.

અર્જુન રામપાલની પત્ની મેહર એક સફળ સુપરમોડેલ રહી છે અને તે મિસ ઈન્ડિયા પણ રહી ચૂકી છે.અને મેહર બે પુત્રીની માતા ગણેશનો પીછો કરવા માટે નિર્માતા પણ રહેલી છે મેહર મગજની સાથે સુંદરતાનું ઉત્તમ ઉદાહરણ પણ છે.

3. મલાઈકા અરોરા.

અરબાજ ખાનની એક્સ વાઇફ મલાઇકા અરોરા 15 વર્ષના પુત્રની માતા છે અને તે આ હોવા છતાં પણ તે ખૂબ જ ગ્લેમરસ અને હોટ પણ લાગી રહી છે અને મલાઇકા એક સફળ અભિનેત્રી ડાન્સર વ વિજે પણ રહી ચુકેલી છે.

4. કિરણ રાવ.

મીર ખાનની પત્ની કિરણ રાવ જેને શ્રી પરફેક્શનિસ્ટ કહેવામાં આવે છે અને તે તેના કરતા ઓછા પ્રતિભાશાળી નથી પણ કિરણ એક ઓલરાઉન્ડર છે અને તે ડિરેક્ટર, નિર્માતા, પટકથા લેખક, માતા અને પત્ની છે અને દિગ્દર્શક તરીકેની તેમની પ્રથમ ફિલ્મની ટીકાકારોએ ખૂબ જ પ્રશંસા પણ કરી હતી અને એટલું જ નહીં પણ તે સરોગસી દ્વારા માતા બની ગઈ છે અને તેણે આ વાતને ક્યારેય છુપાવી નથી.

5. ટ્વિંકલ ખન્ના.

બોલિવૂડ એક્ટિંગ ફનીબોન્સ ટ્વિંકલની અભિનય કરિયર ભલે કંઇ ખાસ ન રહ્યું હતું પણ તે એક ઉત્તમ લેખક અને કટારલેખક અને માતા છે અને તે અક્ષય કુમારનું ઘર અને જિંદગી ખૂબ સારી રીતે સંભાળે છે.અને એટલું જ નહીં પણ તેઓ તેમના વ્યાવસાયિક જીવનમાં પણ ખૂબ મદદ કરે છે.

6. સુજૈન ખાન.

બોલિવૂડની હેન્ડસમ હંક ઋત્વિક રોશનની એક્સ વાઇફ સુજૈનને પણ કોઈ ઓળખની જરૂર નથી અને સુજૈન એક પ્રખ્યાત ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનર છે.અને સુજૈને ચાર્કોલ પ્રોજેક્ટ નામનો એક સ્ટુડિયો પણ બનાવ્યો છે.

7. માના શેટ્ટી.

એક્શન હીરો સુનીલ શેટ્ટીની પત્નીને ઘણાં નાયિકાઓ કરતા આગળ માત્ર સુંદરતામાં જ નહીં પણ પૈસાની દ્રષ્ટિએ પણ માનવામાં આવે છે તે ખરેખર આગળ નીકળેલ છે અને માનો કે આર.હાઉસ ફર્નીશિંગ સોલ્યુશન લિ.કી ક્રિએટિવ ડિરેક્ટર છે પણ એટલું જ નહીં તે સેવ ધ ચિલ્ડ્રન ઈન્ડિયા નામની એનજીઓ સાથે પણ સંકળાયેલી છે.

8. અધુના ભબાની.

ફરહાન અખ્તરની એક્સ વાઇફ અધુના પ્રખ્યાત હેર સ્ટાઈલિશ છે.તેવું લોકો કહેતા હોય છે અને તેની પાસે બી બ્લંટ નામનો સ્ટાઇલ સલૂન પણ છે.

9. માનતા દત્ત.

સંજય દત્ત સાથેના લગ્ન પહેલા માનતા ફિલ્મોમાં આઈટમ નંબર કરતી હતી પણ લગ્ન પછી તે દરેક પગલે પતિ સાથે ઉભી જોવા મળે છે અને સંજયની ગેરહાજરીમાં પણ તે પોતાનો ધંધો પણ ખૂબ સારી રીતે સંભાળે છે અને માનતા સંજયની પ્રોડક્શન કંપની સંજય દત્ત પ્રોડક્શન્સના સીઈઓ પણ છે.

10. સીમા ખાન.

સલમાન ખાનની ભાભી અને સોહેલ ખાનની પત્ની સીમા ખાન પ્રખ્યાત ફેશન ડિઝાઇનર્સ પણ છે અને તેણે વર્ષો પહેલા આવતા સીરીયલ જસી જેસી કોઈ નહીંનો આખો લુક ડિઝાઇન કર્યો હતો અને તેણીની પોતાની બ્યુટી સ્પા અને સલૂન પણ છે.

Advertisement