પરિવારની ગેરહાજરીમાં ગર્લફ્રેન્ડ મળવા ગયેલા પ્રેમીને પડ્યું ભારે, તેના વિશે જાણશો તો આવશે હસવું..

તમે પ્રેમીઓ ના ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે પરંતુ આ કિસ્સો વાંચીને તમેં પણ વિચારમાં પડી જશો,આ કિસ્સો ગંગનહર કોટવાલી વિસ્તારનો છે. પરિવારની ગેરહાજરીમાં ગર્લફ્રેન્ડને મળવા ગયેલા પ્રેમીને પડ્યું ભારે,ગર્લફ્રેન્ડના પરિવારના સભ્યો અને વિસ્તારના લોકોએ તેને ચોરમાની ને ખરાબ રીતે માર માર્યો હતો.

પોલીસે ગંભીર હાલતમાં યુવાનને સિવિલ હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો છે.પોલીસે હુમલો કરનારાઓને નિશાન બનાવી રહી છે.અને તેમની ધરપકડ કરવાની વાત કરી રહ્યા છે,અને તેમના વિરુદ્ધ કેસ ફાઇલ કરવાની વાત કરી રહ્યા છે.જાણો આ કિસ્સો વિગતે.

આ પ્રેમ કિસ્સો ગેંગનહર વિસ્તારનો છે.ગંગનહર કોટવાલી વિસ્તારની કોલોનીમાં રહેતી યુવતીનું પડોશમાં રહેતા એક યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો. અને બંને યુવક અને યુવતી એક બીજાને પ્રેમ કરતા હતા.શનિવારે રાત્રે ગર્લફ્રેન્ડએ તેના બોયફ્રેન્ડને ફોન કર્યો અને કહ્યું કે પરિવાર ઘરની બહાર ગયો હતો.

પ્રેમી રાત્રે ગર્લફ્રેન્ડના ઘરે પહોંચી હતી.દરમિયાન,યુવતીનો પરિવાર પણ ઘરે પરત આવ્યો હતો અને જોયું કે અજાણ્યા યુવકને ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.આ જોઈ પરિવારના લોકો વિચારમાં પડી ગયા હતા.અને તેની ધરપકડ કરવા માટે અજુ બાજુના લોકો ને બોલાવ્યા હતા.

આ ઉપરાંત તેમનો અવાજ સાંભળીને ડરી ગયેલો યુવક દોડવા લાગ્યો હતો.યુવતી નો પરિવાર ઘરે આવી ગયો હતો અને અજાણ્યા યુવકને ઘરમાં પ્રવેશતા તેમણે બૂમો પાડી હતી.અને અવાજ સાંભળીને ગભરાયેલા યુવક ભાગવા લાગ્યો.દરમિયાન આજુબાજુના લોકો પણ યુવકને પકડવા દોડી ગયા હતા.

અમુક અંતરે લોકોએ યુવકને પકડી લીધો અને ચોરની જેમ ખરાબ માર માર્યો હતો.પોલીસે ગંભીર હાલતમાં યુવાનને સિવિલ હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો છે. પોલીસે હુમલો કરનારાઓને નિશાન બનાવી રહી છે.