પતિ અન્ય યુવતી સાથે મનાવતો હતો રંગ રેલીયા, પત્નીને ખબર પડતાં થયું એવું કે તમે પણ ચોંકી જશો.

પતિ અને પત્નીનો સબંધ ખુબજ સુંદર હોય છે.અને આ સબંધ માત્ર એક વિશ્વાસ પર ટકી રહે છે.પરંતુ જ્યારે આ વિશ્વાસ ટુટે ત્યારે બંને વ્યક્તિઓ વચ્ચે પહેલા જેવો સબંધ રહેતો નથી.અને આ વિશ્વાસ મૉટે ભાગે આ બંને વ્યક્તિઓ વચ્ચે જ્યારે કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિ નું આગમન થાય ત્યારે આવી પરિસ્થિતિ બનતી હકી છે અને અમે આજે આ લેખમાં એક એવા કિસ્સા વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે.

Advertisement

સારા નામની એક મહિલા છે જે પોતાના લગ્નની વેદના આ લેખ દ્વારા અભિપ્રાય માંગે છે.સારા ના લગ્ને લગભગ આજે 8 વર્ષ થાય છે અને તેમને એક પાંચ વર્ષ ની છોકરી પણ છે. પતિ-પત્ની વચ્ચે બધુ બરાબર ચાલતું હતું. અચાનક એક દિવસ સારાને ખબર પડી કે તેના પતિનું બીજી સ્ત્રી સાથે અફેર છે.આ વાત જાણીને સરના મનમાં અલગ અલગ સવાલ થવા લાગ્યા હતા પરંતુ સરાએ આ બધા સવાલ પોતાના પતિ સાથે શેર કર્યા ન હતા.

સારા ને પોતાના પતિ ઉપર દિવસ રાત નજર રાખવાનું ચાલુ કર્યું હતું.અને પછી સારા ને પોતાના પતિના અફેર વિશે માહિતી માડી હતી.કે મહિલા સાથે સારા ના પતિનું અફેર હતું તે મહિલાનું લગ્ન થઈ ગયું છે અને તેને 4 વર્ષની છોકરી પણ છે અને તે મહિલાને પતિ પણ છે. આવી વાત જાણ થાય છતાં સારા ને દુઃખ ન થયું હતું અને મનોમન ખુશ થતી હતી.

સારે મનોમન ખુશ થવાનું કરણ એ હતું કે, પોતાનો પતિ બીજી મહિલા સાથે અફેર છે તે વાત થઈ સમસ્યા ન હતી કારણ કે તે જાણે છે કે તેના પતિએ આખરે આવું કેમ કર્યું. સારાએ કહ્યું કે હવે તેમના સંબંધોમાં હવે કંઈ જ બચ્યું નથી. તેમની સેક્સ લાઈફ પણ કંટાળાજનક છે.એટલા માટે એવું પગલું ભર્યું હશે અને હોવી સારા પતિ કોઈ બીજી મહિલા સાથે સબંધ કરવા માંગતા હશે.

આ વાત માં સારની પણ ભૂલ છે.સારા આખો દિવસ પોતાના છોકરા પાછળ સમય પસાર કરતી હતી અને બાકીના સમય માં નોકરી કરતી હતી. સરાએ પોતે સ્વીકાર્યું હતું કે તે પોતાના પતિની જરૂરિયાતો પાર ધ્યાન ન આપ્યું હતું.પરંતુ આ વાત પાછળ એક બીજું પણ કરણ હતું અને સારા કેમ પોતાના પતિના અફેર થઈ દુઃખી નથી

સારા જ્યાર નોકરી કરતી હતી ત્યાં એક તેના જૂના મિત્ર સાથે થઈ ગયો હતો અને તે છેલ્લે 3 મહિનાથી સાથે નોકરી કરતા હતા. સારા જે પુરુષને પસંદ કરતી હતી તે પુરુષનું લગ્ન થયું હતું અને તેને છોકરી પણ હતી. આ અફેરની વાત સરાએ પોતાના પતિ સાથે શેર કરી હતી. આ વાત સાંભળીને આચાર્ય થઈ ગયો હતો અને સરાએ તેના પતિને કહ્યું કે તે હંમેશા તેને પ્રેમ કરતો રહેશે અને સારને તેણે મને કહ્યું કે જ્યાં સુધી હું મારા પતિને છૂટાછેડા નહીં આપું ત્યાં સુધી તે મારી સાથે શારીરિક રહેશે નહીં.

સારા પોતાના પ્રેમી સાથે લગ્ન નું સપનું જોતી હતી તેને અચાનક ગર્ભવતી થઈ હતી. આ સમાચાર સારનો પ્રેમીને ખબર પડતા તેને નક્કી કર્યું કેઆ ગર્ભવતીની સંભાળ હું લઈશ. પરંતુ સારા એ કહ્યું કે પોતાના પતિથી દૂર થવા માંગે છે અને તે વાત થી તેણે કોઈ અફસોસ નથી. સારને ફક્ત સારો પ્રેમ જોવે છે એટલા માટે તે પોતાના પ્રેમી સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે.અને સારા જાણે છે કે પોતાનો પતિ બીજી વ્યક્તિ સાથે પ્રેમ કરે છે.

Advertisement