પોતાના હાથે જ નાશ કર્યો આ ટીવી એક્ટર્સ એ પોતાનું કરિયર, નંબર 2 કરી રહી હતી સુપરહિટ સિરિયલમાં કામ

ગ્લેમર ઉદ્યોગ એક એવી જગ્યા છે જ્યાં કોઈને કોઈ દરોજ નવો ચહેરો જોવા મળે છે આમાંથી કેટલાક ચહેરા થોડા દિવસોમાં દરેક ઘરમાં પોતાની ઓળખ બનાવે છેબએ જ કેટલાક સ્ટાર્સ વર્ષો સુધી કામ કર્યા પછી પણ લોકોના હૃદયમાં ઘર બનાવી શકતા નથી.તે પોતાની જાતની છબી બનાવવા અથવા બગાડવા તે વ્યક્તિના હાથમાં હોય છે. આ ઉદ્યોગમાં જ્યાં કેટલાક લોકો સારી છબી સાથે આગળ વધે છે કેટલાક લોકો તેમની કારકીર્દિને તેમના પોતાના હાથથી બગાડે છે. આજની આ પોસ્ટમાં અમે તમને ટીવી ઉદ્યોગના કેટલાક એવા અભિનેતાઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે પોતાની ભૂલના કારણે તેમની સારી કારકિર્દી બગાડી.

Advertisement

સિદ્ધાર્થ શુક્લા.

સિદ્ધાર્થ શુક્લા ટીવીના પ્રખ્યાત અભિનેતા છે નાના પડદાના ખૂબ જ ઉદાર અભિનેતાઓમાં તેમનું નામ પણ શામેલ છે. સિધ્ધાર્થે હમ્પ્ટી શર્મા દુલ્હનિયા થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. ટીવી શો દિલ સે દિલ તક માં સિદ્ધાર્થ શોના ઘણા સ્ટાર્સ સાથે ગેરવર્તન કરતો હતો.તે સેટ પર અભિનેત્રી રશ્મિ દેસાઈ સાથેની લડાઇમાં પણ આવી ગઈ જેના પછી નિર્માતાઓએ તેને શોમાંથી બહાર કરી દીધી.

શિલ્પા શિંદે.

શિલ્પા શિંદે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી છે શિલ્પાએ એન્ડ ટીવીના લોકપ્રિય શો ‘ભાભીજી ઘર પર હૈં’માં અંગૂરી ભાભીની ભૂમિકા ભજવી હતી.અંગૂરી ભાભીની ભૂમિકામાં દર્શકો શિલ્પાને ખૂબ પસંદ કરવા લાગ્યા હતાં.તેની લોકપ્રિયતા વધતી જોઈને શિલ્પાએ તેની ફી વધારવાની માંગ કરી જેના માટે શોના નિર્માતા સંમત થયા નહીં થોડા દિવસ પછી સમાચાર આવ્યા કે શિલ્પાને શોમાંથી બહાર કાઢી મૂકવામાં આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શિંદે વિવાદિત ટીવી શો બિગ બોસની વિજેતા રહી ચૂકી છે.

જીયા માણેક.

જિયા માણેકે સ્ટાર પ્લસ શો સાથ નિભાના સાથિયા’માં ગોપી બહુનું પ્રખ્યાત પાત્ર ભજવ્યું હતું લોકો તેને ઘરે ઘરે ગોપી તરીકે ઓળખવા લાગ્યા પરંતુ અચાનક જ તેમને શોમાંથી બહાર નીકળવાનો રસ્તો પણ બતાવવામાં આવ્યો એવું કહેવામાં આવે છે કે આ સિરિયલની સાથે તે ‘ઝલક દિખલા જા’નું શૂટિંગ પણ કરી રહી હતી જેના કારણે આ સિરિયલ સાથે સંકળાયેલા અન્ય લોકો ખૂબ મુશ્કેલીમાં મુકાયા હતા તેથી તે શોમાંથી પડતી મુકાઈ હતી.

અંશુમન મલ્હોત્રા.

અંશુમન મલ્હોત્રા લોકપ્રિય ટીવી એક્ટર છે તે એમટીવી શો સ્પ્લિટ્સવિલામાં હરીફ તરીકે દેખાયો હતો. આ પછી તેણે ઘણા ટીવી શોમાં કામ કર્યું આટલું જ નહીં તે 2014 માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘હૈદર’માં પણ જોવા મળ્યો હતો. અંશુમનને એઆરડી ટીવી શો ‘નાગાર્જુન એક યોદ્ધા’ માં અર્જુન શાસ્ત્રી તરીકે કાસ્ટ કરવામાં મળ્યું હતું પરંતુ શોમાં તેની કામગીરીથી નિર્માતાઓ નાખુશ હતા. આ કારણે અંશુમનને શોમાંથી બહાર નીકળવાનો રસ્તો બતાવવામાં આવ્યો હતો.

Advertisement