યુવક તેની પત્નીને અવારનવાર મુખમૈથુન કરવાનું કહેતો, રોશે ભરાઈલે યુવતીએ ભર્યું એવું પગલું કે જે જાણી તમને પણ નવાઈ લાગશે.

પતિ અને પત્નીનો સબંધ ખુબજ સુંદર હોય છે.અને આ સબંધ માત્ર એક વિશ્વાસ પર ટકી રહે છે.પરંતુ જ્યારે આ વિશ્વાસ ટુટે ત્યારે બંને વ્યક્તિઓ વચ્ચે પહેલા જેવો સબંધ રહેતો નથી અને આ વિશ્વાસ મૉટે ભાગે આ બંને વ્યક્તિઓ વચ્ચે જ્યારે કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિ નું આગમન થાય ત્યારે આવી પરિસ્થિતિ બનતી હકી છે. પરંતુ જો બંને વ્યક્તિ વ્યક્તિ વિશ્વાસ ખૂબજ વધારે હોય તો તમારો આ સબંધ પણ નથી તૂટી શકતો.

Advertisement

પરંતુ આજે અમે તમને પતિ અને પત્ની વિશે એવી વાત કરવા જઈ રહ્યા જે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો. કારણ કે કે યુવક અને યુવતી ના લગ્નને કઈ વધારે સમય ન થયો હતો અને યુવક મધ્ય રાત્રિએ પોતાની પત્ની ને એવું કામ કરવાનું કીધું કે તે યુવતી સાંભળીને પરસેવો છૂટી ગયો તો આવો જાણીએ આ લેખના માધ્યમથી કે યુવકે પોતાની પત્નીને મધ્યરાત્રિ એવું શું કરવાનું કીધું હતું.

આ વાત ગુજરાતના પ્રખ્યાત અમદાવાદ શહેરની છે જ્યાં એક પરણિત યુવક અને યુવતી રહેતા હતા.અને તેમના લગ્નને જાજો સમય પણ ન થયો હતો. પરંતુ યુવતીએ સાસરિયાની વિરુદ્ધમાં ખૂબજ ત્રાસ આપે છે તેવી ફરીયાદ પોલીસ લખાવી હતી.આ મામલે યુવતીએ પોલીસમાં ફરિયાદ કરી છે. ફરિયાદ પ્રમાણે લગ્નના એક વર્ષ સુધી યુવતીના સાસુ અને તેનો પતિ તેને ત્રાસ આપતો હતો. એટલું જ નહીં યુવતીનો પતિ તેને ન ગમતા કામો કરવાનું પણ કહેતો હતો. ફરિયાદ પ્રમાણે મહિલાનો પતિ તેને અવારનવાર મુખમૈથુન માટે ફરજ પાડતો હતો. જે મહિલાને જરાય પસંદ ન હતું એટલા માટે આ મહિલાએ પોલીસ માં ફરિયાદ કરી હતી.

આ મહિલાનું નામ રમીલા બેન હતું એન આ મહિલાની ઉંમર 25 વર્ષની હતી. આ મહિલાના લાગન અમદાવાદ એક યુવક સાથે કરવામાં આવ્યા હતા.તેમના લગ્નને હાલમાં એક વર્ષ પૂરું થયું છે પરંતુ તે છતાં સાસરિયાઓએ થોડા દિવસો સુધી યુવતીને સારી રીતે રાખી હતી. પરંતુ બાદમાં સાસુએ અસલી રંગ બતાડ્યો હતો. યુવતીની સાસુ તેને અવારનવાર ઘરના કામ બાબતે મહેણાંટોંણા મારીને માનસિક ત્રાસ આપતી હતી. પરંતુ તે છતાં મહિલા પોતાના માતા પિતાને આ વાત કરી ન હતી અને બા ત્રાસ સહન કરતી હતી પરંતુ જ્યારે આ ત્રાસ વધવા માંડ્યો એટલે આ વાત તેને પોતાના પિયરમાં ફોન કરીને બતાવી હતી અને બીજા દિવસે આ મહિલાને તેડવા માટે તેનો મોટો ભાઈ આવ્યો હતો અને મહિનાલે ઘરે લઈ ગયો હતો.

મહિલાને પોતાની સાસુ જ નહિ પોતાનો પતિ પણ ખૂબજ ત્રાસ આપતો હતો. પોતાનો પતિ મધ્યરાત્રિ મહિલાને મુખમૈથુન ત્રાસ આપતો હતો. યુવતીને જરાય પણ પસંદ ન હતું. પરંતુ તે છતાં પોતાનું લગ્ન જીવન બચાવવા માટે આ બધું સહન કરતી હતી કે પોતાનું ઘર ન ભાંગે અને તેના માતાપિતા દુઃખી ન થાય તે માટે તેણી તમામ ત્રાસ મૂંગા મોઢે સહન કરી રહી હતી. પરંતુ હવે આ મહિલા આ ત્રાસ થી કંટાળી ગઈ હતી એટલા માટે પોતાના સાસરી ની વિરુદ્ધ માં પોલીસ સ્ટેશન ફરિયાદ લખાવી હતી. આ ફરિયાદ લખ્યા પછી પોલીસ દ્વારા આરોપીઓ ની ધડપાકડ કરવામાં આવી હતી અને પછી તેમણે સામે જરૂરી પગલાં પણ લેવામાં આવ્યા હતા.

Advertisement