8 છોકરીઓ મળીને છોકરા સાથે કર્યો ગેંગરેપ,અને તે પછી જે થયુ તે જાણીને તમે પણ ચોકી જશો..

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે ઓસ્ટ્રેલિયા ના સિડની માં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

Advertisement

આજે આપણે વાત કરીશુ એક એવા કિસ્સા વિશે જેના વિશે તમે ભાગ્ય જ સાંભળ્યું હશે તમે અવારનવાર છોકરીઓ ઉપર બળાત્કાર, ગેંગરેપ,અપહરણ,હત્યા જેવા કિસ્સા સાંભળ્યા હશે અને દેશના જુદા જુદા ખૂણામાંથી હજી પણ બળાત્કારના અનેક આવા કિસ્સાઓ સામે આવે છે અને કદાચ તમે નિર્ભયા ગેંગરેપ વિશે ભૂલ્યા ન હોત, જેણે આખા દેશને આંચકો આપ્યો હતો અને આવો જ બીજો તાજો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે પરંતુ આ વખતે કોઈ યુવતી નહીં પરંતુ એક યુવક તેનો ભોગ બન્યો હતો.

તમને જાનાવી દઇએ કે ગેંગરેપમા હમેશા કોઈ છોકરી તેનો શિકાર થાય છે પરંત્તુ આ કિસ્સામા તેનાથી વિરુસ્ધ છે જ્યા એક છોકરાએ પોલિસ સ્ટેશનમા પોતાની છોકરીઓ દ્વારા બળાત્કાર થયાની ફરિયાદ નોધાવી હતી અને હવે તમે પણ વિચાર કરશો કે આ કેવો કિસ્સો છે તો આ સાચુ છે અને આ કિસ્સો બન્યો છે ઓસ્ટ્રેલિયા ના સિડનીમા જ્યા એક છોકરાએ પોતાની ઉપર 8 છોકરીઓ દ્વારા બળાત્કાર કર્યા ની ફરિયાદ નોધાવી હતી જેમા તેણે જણાવ્યુ હતુ કે તે 8 છોકરીઓએ તેના ઉપર બળાત્કાર કર્યો હતો તો આવો જાણીએ કે આ સમગ્ર કિસ્સામાં આખરે શુ બન્યુ હતુ.

ઓસ્ટ્રેલિયાના સિડનીમા રહેતા 25 વર્ષીય ડેવીડ કુક નામના છોકરાએ પોલિસ સ્ટેશન મા ફરિયાદ નોધાવી હતી કે તેના ઉપર 8 છોકરીઓએ બળાત્કાર કર્યો હતો જેમા તેણે જણાવ્યુ હતુ કે મને જ્યારે આ છોકરો થોડી વાર તેના ઘરની બહાર મોર્નિગ વૉક માટે બહાર આવ્યો હતો ત્યારે આ છોકરીઓએ તેને એકલા જોઇને તેનુ અપહરણ કરી લીધું હતું અને તેનું અપહરણ કરીને એક અજાણ જગ્યાએ લઈ જવામાં આવ્યો હતો.

જ્યાં એક નહીં પણ 8 છોકરીઓએ વારા ફરથી તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો તે ચીસો પાડી શક્યો નહીં અને પ્રતિકાર કરી શક્યો નહીં કેમ કે તેના ગળા પર એક છોકરીએ છરી લગાવી દીધી હતી અને આ છોકરીઓના ટોળા વચ્ચે તે એકલો છોકરો કંઇ કરી શક્યો નહીં અને વાસનાનો શિકાર બનતો રહ્યો અને એટલું જ નહીં આ છોકરાએ કોઈની સામે આ શરમ જનક કૃત્ય અંગે મોં ખોલ્યું ન હતું કારણ કે તેણે જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી હતી.

તેમજ મળતી માહિતી મુજબ આ શરમજનક કિસ્સો ઓસ્ટ્રેલિયાના સિડનીનો છે અને એવી વાત કરવામાં આવી રહી છે કે તેની સાથે ગેંગરેપ કરનારી તમામ યુવતીઓ દારૂ પીધેલી હાલતમાં હતી અને તે છોકરાને ધમકી આપી હતી કે જો તે આ વિશે કોઇને કહેશે તો તેને જાનથી મારી નાખીશું અને આ બાબતે નારાજ છોકરાએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી જેણે દરેકને આશ્ચર્ય ચકિત કરી દીધા હતા અને હાલમાં પોલીસે તે કેસમાં તમામ યુવતીઓની શોધખોળ શરૂ કરી દીધી છે અને અનેક સ્થળે દરોડા પાડવામાં આવી રહ્યા છે.

મિત્રો આવો જ એક બીજો કિસ્સો મુંબઈના વાંશીમા જોવા મળ્યો હતો જ્યા એક 22 વર્ષીય યુવક સાથે 4લોકો ઉપર ગેંગરેપનો કેસ નોધાવ્યો હતો મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ હતુ કે એક 22 વર્ષીય છોકરો તેના દરરોજ સમય પ્રમાણે તેના કામ માટે ઘરની બહાર નિકળ્યો હતો અને થોડાક દુર જઈને ત્યા અજાણ્યા 4 લોકોએ તેનુ અપહરણ કરી તેની સાથે ગેંગરેપ જેવી શર્મશાર કરતી ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો જેની નજીકના પોલિસ સ્ટેશન મા ફરિયાદ નોધાવી હતી.

મુંબઈ તેની ભાગદોડ વાળા જીવન માટે જાણીતું છે પરંતુ હવે મયાનગરી ચર્ચામાં છે કારણ કે અહીં નવી મુંબઈના વાશી વિસ્તારમાં એક 24 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે 5 લોકોએ ગેંગરેપ કર્યો હતો. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, વશીના જાગરીશ્વર તળાવ પાસે સોમવારે સાંજે 5 લોકોએ 24 વર્ષિય યુવકનું અપહરણ કર્યું હતું અને ટાટા કોલોનીમાં કોઈ અજાણ્યા સ્થળે લઈ જઈ શર્મજનક કામ કર્યુ હતુ.

જ્યારે અગાઉ આ પાંચેય લોકોએ અગાઉ પણ આ જ કામ કર્યું હતું પરંતુ જ્યારે તેઓને તેનો વાંધો ન હતો ત્યારે તેઓએ યુવાનના ખાનગી ભાગમાં નાળિયેર અને નિરોધ નાખ્યાં હતાં. આ સ્થિતિમાં તેણીને ત્યાં મૂકીને ભાગી ગયો હતો અને તે જ સમયે જ્યારે કેટલાક લોકોએ આ યુવાનને અડધો મૃત હાલતમાં જમીન પર પડેલો જોયો હતો ત્યારે તેને કોપરખેરનની ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો તેમજ વાશી પોલીસે ગેંગરેપનો કેસ નોંધ્યો છે પરંતુ યુવકની હાલત નાજુક હોવાનું જણાવાયું છે.

Advertisement