આ છે ટેલિવિઝનની સૌથી લોકપ્રિય પાંચ અભિનેત્રીઓ જે એક એપિસોડની એટલી ફી લે છે કે રકમ જાણી ચોંકી જશો…….

આજે ટીવી એક્ટ્રેસ બોલીવુડ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. જ્યાં બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ તેની એક ફિલ્મ માટે કરોડો રૂપિયા વસૂલ કરે છે. તે જ સમયે, નાના પડદાની અભિનેત્રી પણ એક દિવસ અથવા 1 એપિસોડ માટે લાખો રૂપિયા લે છે.આજે અમે તમને ટીવીની 5 સૌથી ધનિક અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, ચાલો જાણીએ કે તે 5 શ્રીમંત અભિનેત્રી કોણ છે.

જેનિફર વિગેટ.

ટીવીની સૌથી સુંદર અભિનેત્રીમાં વિજેતાનો પણ સમાવેશ થાય છે. જેનિફર વિન્જેટે બેપ્નાહ, સરસ્વતિચંદ્ર, દિલ મિલ ગયે જેવા લોકપ્રિય શોમાં કામ કર્યું છે. એક રિપોર્ટ અનુસાર, જેનિફર લગભગ 20 કરોડની મિલકતની માલિક છે.બેપનાહ’ અભિનેત્રી જેનિફર વિંગેટ આજે તેનો 35 મો જન્મદિવસ ઉજવી રહી છે. 1985 માં, જેનિફરનો જન્મ મુંબઇમાં થયો હતો. જેનિફર વિગેટ એ ટીવી પરની એક સૌથી ડિમાંડિગ અને લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંથી એક છે. જેનિફરની સુંદરતા અને તેણીની હોટનેસ પાછળ દર્શકો પાગલ છે. ‘શાકાલાકા બૂમ બૂમ’ થી પોતાના અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત કરનારી જેનિફરે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પણ હાથ અજમાવ્યો છે. આજે જેનિફરના જન્મદિવસ પર જોઈએ તેના કેટલાક સુંદર અને બોલ્ડ ફોટા.જેનિફર વિન્ગેટની સુંદરતાના લાખો દિવાના છે. જેનિફરના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 9 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે.જેનિફર વિંગેટ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર જેનિફર પોતાના એકથી એક ચઢિયાતા ફોટો શેર કરતી રહે છે.કરણ સિંહ ગ્રોવર અને જેનિફર વિંગેટે લાંબા ગાળાના અફેર પછી લગ્ન કર્યા.

અઢી વર્ષ સુધી તેમના સંબંધો ખૂબ સારી રીતે ચાલ્યા હતા, પરંતુ તે પછી બંનેએ અલગ થવાનું નક્કી કર્યું.જેનિફર વિંગેટ ‘અકેલે હમ અકેલે તુમ’, ‘રાજા કી આયેગી બારાત’, ‘રાજા કો રાની સે પ્યાર ગયા’, ‘કુછ ના કહો’ અને ‘ફિર સે’ જેવી બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. જોકે, તેને બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કોઈ વિશેષ ઓળખ મળી શકી નહી. જેનિફર વિંગેટ આજકાલ બેહદ 2 ટીવી શોમાં જોવા મળી રહી છે. જેનિફરને ‘બેપનાહ’ અને ‘બેહદ’ દ્વારા ઘર-ઘરમાં ઓળખ મળી.જેનિફર વિંગેટ તેની ફિટનેસને લઈને ખૂબ જાગૃત રહે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તમને તેના ઘણા વર્કઆઉટ ફોટા જોવા મળશે.ટીવીની 10 સૌથી સુંદર અભિનેત્રીઓમાં એક જેનિફર વિંગેટ પણ છે. જેનિફરના ઘણા કો-સ્ટાર તેના પર મરે છે.જેનિફર વિંગેટનો બિકીની ફોટો જોઇને તેના ફેન્સને જરૂર પરસેવો આવી જશે. જેનિફરના આ બોલ્ડ અવતારે સોશ્યલ મીડિયા પર તહલકો મચાવી દીધો છે.ટીવી એક્ટ્રેસ જેનિફર વિન્જેટ તેના સેક્સી ફોટાથી ચાહકોને પાગલ બનાવી દે છે. જેનિફરના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તમને તેના સેક્સી ફોટા જોવા મળી જશે

સનાયા ઇરાની.

ઇશ પ્યાર ક્યા નામ દૂન જેવી હિટ સિરીયલોમાં કામ કરનારી સનાયા ઈરાની કમાણીની બાબતમાં ઘણી આગળ છે. તેની કુલ સંપત્તિ 21 કરોડ અંદાજવામાં આવી છે.ટીવી અભિનેત્રી સનાયા ઇરાની ટીવી પરદે વર્ષોથી કામ કરી રહી છે. અગાઉ તેણે આમિર ખાન અને કાજોલ સાથે ફિલ્મ ફનામાં પણ નાનકડો રોલ ભજવ્યો હતો. સનાયા કહે છે એ ફિલ્મમાં કામ કર્યુ એ મારી સૌથી મોટી ભુલ હતી. ફના ફિલ્મ થકી મેં બોલીવૂડમાં કદમ માંડ્યા હતાં. પરંતુ મારો એ નિર્ણય યોગ્ય નહોતો, કારણ કે અ ફિલ્મમાં મારો રોલ ખુબ જ નાનો હતો. ફિલ્મમાં આમિર અને કાજોલ સાથે કામ કરવાની મજા આવી હતી. પરંતુ આ ફિલ્મ મારી જિંદગીની સૌથી મોટી ભુલ હતી. એ પછી મને બે-ત્રણ ફિલ્મોની ઓફર મળી હતી પણ રોલ નાના હોવાથી મેં ના કહી દીધી હતી. મારો આ નિર્ણય પણ ખોટો હતો. કેમ કે એ તમામ ફિલ્મો આગળ જતાં સુપરહિટ નિવડી હતી. મેં અત્યાર સુધી જે ટીવી શો કર્યા છે એમાં મુખ્ય રોલ હતો. જેનો મને ફાયદો થયો છે. લેફટ રાઇટ લેફટ, ઇસ પ્યાર કો કયા નામ દું અને મિલે જબ હમ તુમ જેવા શો સનાયાએ કર્યા છે.

દ્રષ્ટિ ધામી.

નાના પડદાની આ સુંદર અભિનેત્રીના લાખો ચાહકો છે. નિષ્કપટ સૌંદર્યનો દેખાવ આંખોની સુંદરતા જોઈને થાય છે. ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે દર્શનની સંપત્તિ 25 કરોડ છે.ટેલિવૂડ અભિનેત્રી દ્રષ્ટિ ધામીએ થોડાં સમય પહેલાં જ નીરજ ખેમકા સાથે લગ્ન કર્યા હતાં. હવે, દ્રષ્ટિ ધામી બીજીવાર લગ્ન કરવાનું વિચારી રહી છે. તમે બીજું કંઈ વિચારો એ પહેલાં જ અમે કહી દઈએ કે દ્રષ્ટિ પોતાના લગ્નજીવનથી ઘણી જ ખુશ છે અને હવે તે નીરજ સાથે જ ડેસ્ટિનેશન વેડિંગ કરવા માંગે છે.તાજેતરમાં જ સાથેની વાતચીતમાં દ્રષ્ટિએ પોતાના બીજા મેરેજ અંગે ખુલીને વાત કરી હતી. દ્રષ્ટિએ કહ્યું હતું કે તેણે ક્યારેય બિગ ફેટ વેડિંગની આશા રાખી નહોતી. તે માત્ર પરિવાર અને મિત્રોની હાજરીમાં લગ્ન કરવા માંગતી હતી. તેને બિચ વેડિંગ ઘણાં જ પસંદ છે. તેના જ્યારે લગ્ન હતાં ત્યારે તે બિચ વેડિંગ કરી શકી નહીં, કારણ કે ગેસ્ટ લિસ્ટ ઘણું જ લાંબું હતું. જોકે, જ્યારે તેના લગ્નના પાંચ કે દસ વર્ષ પૂરા થશે ત્યારે તે બિચ વેડિંગ કરશે તે નક્કી છે. તે માત્ર નિકટના સભ્યોને જ લગ્નમાં બોલાવશે અને તે ગોવા અથવા તો વિદેશમાં લગ્ન કરશે.

હીના ખાન.

સૌથી વધુ લોકપ્રિય ટીવી શો યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈથી કરિયરની શરૂઆત કરનારી હિના ખાન બિગ બોસ 11 ની કન્ટેનર રહી ચૂકી છે અને હવે તે કોમોલિકાના રૂપમાં દરેકનું મનોરંજન કરી રહી છે. તેની તેજસ્વી અભિનય ઉપરાંત, સમાચાર એ છે કે હિના ખાન ટીવીની સૌથી મોંઘી અભિનેત્રી બની છે. હિના ખાન 34 કરોડની એકલ માલિક છે.હાલ તો હીના સાતમાં આસમાને વિહરી રહી છે. કારણ તેણે વિક્રમ ભટ્ટની એક ફિલ્મ સાઈન કરી છે. બિગબોસમાં સ્ટાઈલીશ લૂકમાં દેખાયા બાદ તેણે બોલીવૂડની ફિલ્મની માંગ કરી હતી અને હવે તે આગામી ફ્રાન્સમાં યોજાનારા કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં પણ રેડ કાર્પેટ પર અભિનયના કામણ પથરાવતી દેખાશે.વધારામાં તેણે એકતા કપૂરની સિરિયલમાં કોમોલિકાના પાત્રથી પણ ખૂબ જ પ્રશંસા મેળવી છે. પરંતુ વિક્રમની ફિલ્મને લઈને તે તેનાથી પણ વધુ ઉત્સાહમાં છે.

હીના કહે છે કે વિક્રમ ખૂબ જ ઉમદા વિવરણકાર છે. અમારી આ ફિલ્મ વિશે અમારી ખૂબ જ લાંબી ચર્ચા થઈ હતી. મેં આ ફિલ્મનો વિષય સમજ્યો હતો અને મને તે ગમી પણ હતી મેં તેનું સંગીત પણ સાંભળ્યું હતું જે ખરેખર ખૂબ જ સરસ હતું અને તે મને લઈ ફિલ્મ બનાવવા પણ ઉત્સાહી હતો તેથી મને આ ફિલ્મ મળી તે બદલ હું સ્વયંને ભાગ્યશાળી માનું છું.તેણે આ ફિલ્મ માંગી તે બદલ તે ખૂબ જ ખુશ છે કારણ આ એક મહિલાકેન્દ્રી ફિલ્મ છે. તે કહે છે કે તે વિક્રમના અત્યાર સુધીના રેકોર્ડથી પણ ખૂબ જ પ્રભાવિત હતી. તે બોલીવૂડમાં કોઈ ખાસ પ્રકારનો રોલ નથી માંગતી તે માત્ર હિરોઈન બનવા નથી માંગતી પરંતુ તેને જુદા જુદા પાત્રો ભજવવા છે તેને માત્ર અભિનય કરવો છે તેને એ વાતથી વાંધો નથી કે તેનું પાત્ર ગ્લેમરસ છે કે નથી પણ તેને માત્ર અભિનય કરવો છે અને સ્વયંને પ્રમાણિત કરવી છે અને તે ત્યારે જ સંભવ છે જ્યારે તેને સ્ક્રીન પર પાત્ર ભજવવાની તક મળે.

હીના ખાનનું ઈમ્તિયાઝ અલી અને વિશાલ ભારદ્વાજ સાથે કામ કરવાનું સ્વપ્ન છે અને તે જૂનમાં ફિલ્મનું શૂટીંગ શરૂ કરશે તે સિવાય હાલમાં હીના ખાન પાસે આંતરરાષ્ટ્રીય ફિલ્મોના પણ વિકલ્પ ઉપલબ્ધ છે. તે તેનું શૂટીંગ પાછળથી કરશે.તેણે એકતા કપૂરની સિરિયલ છોડી છે કે તે વાતને અફવા ગણાવી કહ્યું કે મેં શો નથી છોડયો પણ બ્રેક લીધો છે કારણ દર્શકો અન નિર્માતાઓ મને રિપ્લેસ કરવા તૈયાર નથી. હું પોતાની જાતને ખૂબ જ ભાગ્યશાળી ગણું છું. મેં મારા પાત્રના લૂક અને પર્ફોેર્મન્સ પર ખૂબ જ મહેનત કરી છે અને હું સપ્ટેમ્બરમાં ફિલ્મ બાદ ફ્રી થઈશ. ત્યારબાદ મારી પાસે હાલમાં કોઈ જ કામ ન હોવાથી હું ફરી શોમાં આવીશ.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી.

નાના પડદા પર સૌથી વધુ લોકપ્રિય અભિનેત્રી જે ટીવીની વિશ્વની સૌથી ધનિક અભિનેત્રી છે. તેની પાસે 50 કરોડની સંપત્તિ છે, જે બોલીવુડની નાની અભિનેત્રી કરતા ઘણી વધારે છે. ટીવી સીરીયલ ઉપરાંત દિવ્યાંકા પણ તેના ફોટોશૂટથી સારી કમાણી કરે છે તેણીનો મુંબઇમાં લક્ઝરીયસ બંગલો પણ છે.એકતા કપૂરની સુપરહિટ સિરિયલ ‘યે હૈં મોહબ્બતેં’માં ઇશિતા ઐયરનું કૅરૅક્ટર કરનાર દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીની આ સસિરિયલ ભલે પૂરી થઈ ગઈ હોય, પણ એ બહાર બીજું કામ ન લઈ લે અને પ્રોડક્શન-હાઉસના હાથમાંથી એક સારી અને નામી ઍક્ટર સરકી ન જાય એવા હેતુથી એકતા કપૂરના બાલાજી ટેલિફિલ્મ્સ પ્રોડક્શને જ તેને અત્યારથી એક વેબ-સિરીઝ અને એક ડેઇલી શૉપ માટે સાઇન કરી લીધી છે. મજાની વાત એ છે કે આ બન્ને પ્રોજેક્ટની માત્ર વનલાઇન હજી ફાઇનલ થઈ છે, જેની સ્ક્રિપ્ટ પર હજી કામ ચાલી રહ્યું છે, જે ફાઇનલ સ્ટેજ પર પહોંચતાં હજી ચારથી છ મહિના નીકળી જશે.વેબ-સિરીઝ માટે દિવ્યાંકાને જેકોઈ પ્રોજેક્ટ સંભળાવવામાં આવ્યા એ તેને નહીં ગમતાં સાવ નવા પ્રોજેક્ટની વનલાઇન સંભળાવવામાં આવી, જેમાં બે લીડ ઍક્ટ્રેસ છે તો ડેઇલી શૉપમાં દિવ્યાંકાને એક એવો પ્રોજેક્ટ સંભળાવવામાં આવ્યો છે જેનો હસબન્ડ ઘર છોડીને ચાલ્યો ગયો છે અને પુત્રવધૂ સંતાનો સહિત સાસરાના સૌકોઈનું ધ્યાન રાખે છે અને મુશ્કેલીઓ સામે અડીખમ ઊભી રહે છે.