આ રાશિમા પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યો છે મંગળ,કોઈ રાશિનું ખુલશે ભાગ્ય તો કોઈ રાશિને થશે અઢળક ધન લાભ…..

ગ્રહોનો સેનાપતિ મંગળ પરિવર્તન કરવા જઇ રહ્યો છે અને જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર મંગલ ઉગ્રતા, યુદ્ધ, પ્રભાવ, શક્તિ અને શક્તિનો કારક ગ્રહ માનવામાં આવે છે અને બધી રાશિના જાતકો માટે મંગળની અસર ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે અને જો મંગળ શુભ છે તો તે વ્યક્તિ સરકારી નોકરી છે, મહેનતુ છે અને જ્યારે પણ મંગળ એક રાશિથી બીજી રાશિમાં સંક્રમિત થાય છે, ત્યારે તેઓ બધી રાશિ પર પ્રભાવ પાડે છે.

Advertisement

મેષ રાશિ.

આ રાશિમાં મંગળનું પરિવહન સાતમા ગૃહમાં થવાનું છે જે તમારા કામના ક્ષેત્ર પર અસર કરશે અને આ સમય દરમ્યાન તમને નોકરી ધંધામાં પ્રગતિ મળશે પરંતુ માનસિક તાણ પણ રહેશે. પૈસા ખર્ચવામાં અચાનક આવી શકે છે અને સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ બનો તે બગડી શકે છે.સાવચેતી એ છે કે તમને તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે વાતચીતમાં રાખવી.કઠોર શબ્દો પરિવાર અથવા વ્યવસાયમાં વિરોધાભાસ પેદા કરી શકે છે.આ સંઘર્ષ કાનૂની વિરોધાભાસ અને મુકદ્દમોની શ્રેણી પણ ઉત્તેજિત કરી શકે છે. અને આ ફાયદાકારક થઈ શકે છે.પરંતુ તમારે પોતાને નિયંત્રણમાં રાખવું પડશે.

વૃષભ રાશિ.

આ રાશિમાં મંગળનું પરિવહન છઠ્ઠા ગૃહમાં થવાનું છે. તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સતત મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.અને આ સમય દરમિયાન તમે થોડી ચર્ચામાં આવી શકો છો.તેમજ વિદ્યાર્થી ઓને કોઈપણ સ્પર્ધામાં ચોક્કસ સફળતા મળશે.મહેનતનું પૂર્ણ પરિણામ પ્રાપ્ત થશે.અને આ સિવાય તમારી જીત દુશ્મનો સાથે વિવાદમાં રહેશે.ટીમમાં કામ કરવા માટે તમારે તમારો અહંકાર કાઢવો પડશે.તબીબી અને મુસાફરી પાછળ ખર્ચ થઈ શકે છે.શારીરિક પ્રવૃત્તિને ટાળો જે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે સારી નથી આ સમયે તમારે તમારા છુપાયેલા શત્રુથી સાવધ રહેવાની જરૂર રહેશે.તમારા વિરોધીઓ તમારા કામમાં વિક્ષેપ લાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

મિથુન રાશિ.

આ રાશિમાં મંગળનું પરિવહન પાંચમાં ગૃહમાં રહેશે.પરિણામે, તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે.તે જ સમયે પૈસાના વ્યવહારમાં ખૂબ કાળજી રાખો, છેતરપિંડી થઈ શકે છે બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આનુષંગિકોને ફાયદો થશે અને અચાનક લાભ થઈ શકે છે.તમને પ્રેમ, સ્નેહ, સંબંધો અને સર્જનાત્મકતાના આશીર્વાદ આપે છે.આ પરિવહન તમારા સંબંધોને મજબૂત બનાવશે. આ સાથે તમે કેટલાક નવા સંબંધો બનાવી શકો છો.તમારા વિચારોની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને લોકોને તેમના પર કામ કરવા માટે પ્રેરણા આપી શકે છે.કોઈપણ સ્પર્ધા જીતવા માટે આ સારો સમય છે.રિકવરીના સંકેત પણ છે.

કર્ક રાશિ.

મંગળનું સંક્રમણ તમારી રાશિના ચિહ્નના ચોથા ગૃહમાં હશે.આ સમય દરમિયાન, તમારી માતા સાથે તકરાર થઈ શકે છે.ધંધાનો વ્યાપ વધશે, નફો પણ આવશે. જો તમે લવ મેરેજ કરવા માંગતા હોવ તો આ તમારા માટે અનુકૂળ સમય છે. પ્રભાવ કુલ જમીન-વાહનો બનાવી રહ્યા છે. નોકરીમાં બઢતી મળી શકે છે.અને તે સકારાત્મક ઉર્જા વધારનાર છે તમારા સંબંધ, વ્યવસાય અને વ્યવસાયમાં તમને સકારાત્મક પરિણામો મળશે. કરિયરમાં નવી તકો મળશે.નવી નોકરીમાં જોડાવાનો પણ સારો સમય છે.મંગળનું પરિવહન તમારું નામ અને પ્રતિષ્ઠા વધારશે. સંપત્તિ સંબંધિત કામ પણ પૂર્ણ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ.

મંગળનું પરિવહન તમારી રાશિના ચિહ્નના ત્રીજા ગૃહમાં હશે.અને આ સમય દરમ્યાન તમને અનુકૂળ લાભ મળશે, માન-સન્માન વધશે. આવકમાં વધારો થશે.વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.સંબંધોમાં કડવાશ આવી શકે છે જે સમય જતાં મટાડશે અને જો તમે માર્કેટિંગ વ્યવસાયમાં હોવ તો તમારા વિચારોને અન્ય લોકોને વેચવાનો આ સારો સમય છે અનેતેથી તમારે સમયનો લાભ લેવો જોઈએ.અને આ સાથે, જો કોઈ તમારી સાથે અસંમત હોય તો તમારે પ્રયાસ કરવો જોઈએ અને તમને સફળતા મળી શકે છે સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.

કન્યા રાશિ.

આ રાશિમાં મંગળનું પરિવહન બીજા ઘરમાં થવાનું છે. આ સંક્રમણ તમારી વાણી અને આર્થિક સ્થિતિને અસર કરશે.આ સમય દરમિયાન પગ અથવા આંતરડામાં ઇજા થવાની સંભાવના છે, તેથી સાવચેત રહો.વાણી ઉપર સંયમ રાખવો, અધિકારીઓ સાથે ચર્ચા થઈ શકે છે.જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.સંબંધોમાં સુમેળ જાળવવા ધૈર્ય અને કરુણા રાખવી જરૂરી છે.અને તેથી ધૈર્ય અને ઉદાર બનો.સંપત્તિથી સંબંધિત ભાઈ-બહેનો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, પરંતુ જો તમે ધૈર્ય અને ઉદારતા સાથે કામ કરો તો સારા પરિણામ મળી શકે છે.સરકારી દસ્તાવેજોને અપડેટ રાખો જેથી તમે કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યાથી બચી શકો. નાણાકીય મુદ્દાઓ ઉદ્યોગપતિઓને માનસિક તાણ પેદા કરી શકે છે.

તુલા રાશિ

તુલા રાશિમાં મંગળ પરિવહન કરવા જઈ રહ્યું છે.તેથી આ સમય દરમિયાન, તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખો અને બીજાને દુખ પહોંચાડવાનો પ્રયાસ ન કરો.ભાગીદારી અથવા શેર બજારમાંથી લાભ.તમારે તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે આ સમયે બઢતી પણ આપવામાં આવી રહી છે.જે તમને લાભ કરશે અને આની સાથે તમારા શબ્દો પરિવાર પર વધુ અસર કરશેપરંતુ કેટલાક સભ્યો તમારી વાત પસંદ નહીં કરે.તમારે ઓફિસના રાજકારણથી દૂર રહેવું પડશે.અન્યથા તમે તમારા માટે મુશ્કેલીઓ ઉભી કરશો.

વૃશ્ચિક રાશિ.

તમારી રાશિના જાતકોમાં મંગળનું પરિવહન બારમા ઘરે બનશે.મંગળનું સંક્રમણ તમારા માટે શુભ માનવામાં નહીં આવે.અને આ સમય દરમિયાન તમારે કોર્ટના કેસો અથવા વિવાદોમાં સામેલ થવું પડી શકે છે.કામમાં વિક્ષેપો આવી શકે છે, પરંતુ દર્દીનાં કાર્યો પૂરા થશે.માનસિક તાણના કારણે અનિદ્રાની જાણ થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો જીવન સાથી સાથે તણાવ વધવાની સંભાવના છે આ ઉપરાંત તમારે તમારા સંદેશાવ્યવહાર અને કાર્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે પરંતુ આ તમારા વ્યવસાય માટે અનુકૂળ સમયગાળો છે અને તમે વ્યવસાયિક સફર લઈ શકો છો વિદેશી દેશોથી નવા પ્રોજેક્ટ અથવા તકો આવી શકે છે.

ધનુરાશિ

આ રાશિમાં, સ્ત્રીગૃહમાં મંગળનું પરિવહન થવાનું છે.આ સમય દરમ્યાન તમને કોર્ટ-કોર્ટના કેસોમાં સફળતા મળશે.સમાજમાં માન અને સન્માન રહેશે.તે જ સમયે, માંગલિક કાર્યોમાં લાભ મેળવવાની સંભાવના છે.જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર કરો.એકબીજાને સંપૂર્ણ ટેકો આપશે.સક્રિય રીતે તેમને આગળ વધારવું તમને મદદ કરશે.પરંતુ તમારે આર્થિક લાલચથી બચવું પડશે.નહીં તો તમને તેનાથી નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે.કોઈપણ શુભ સમારોહ ઘરે થઈ શકે છે.તમે નવો સંબંધ બનાવી શકો છો અને તમે આનંદનો અનુભવ કરી શકો છો.

મકર રાશિ.

મંગળની રાશિનો રાશિ તમારા દસમા ઘરમાં રહેશે.આ સમય દરમિયાન તમને બઢતી મળી શકે છે આની સાથે તમારી જવાબદારીઓ પણ વધી શકે છે.કામમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેવાના કારણે તમે પરિવારમાં વધારે સમય આપી શકશો નહીં, પારિવારિક જીવનમાં મુશ્કેલી પડી શકે છે.કોઈ જમીન અથવા અન્ય સંપત્તિનો વેપાર થઈ શકે છે.જેની અસર તમારા કામ અને કરિયર પર પડી શકે છે.તેથી.પરિણામ પરિણામ માટે તમારે તૈયાર થવું જોઈએ.આ સાથે, જો તમે તમારા કાર્ય પ્રત્યે સભાન છો તો તે તમારા માટે સારું રહેશે. પારિવારિક સંબંધોમાં વધઘટ થઈ શકે છે.તમે કાનૂની કે સરકારી કામમાં પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો.કેસ પૂર્ણ થાય ત્યાં સુધી દસ્તાવેજો જાહેર કરશો નહીં.તો તે તમારા માટે સારું રહેશે

કુંભ રાશિ.

મંગળનું પરિવહન તમારી રાશિના ચિહ્નના નવમા ઘરે બનશે.પરિણામે, તમારું નસીબ તમને ટેકો આપશે.તમે નવા મકાનમાં સ્થળાંતર કરી શકો છો.વ્યવસાય અથવા નોકરીમાં નવા વિકલ્પો ખુલશે, જે તમને લાભ આપશે.પૈસાથી પિતાનો લાભ મળી શકે છે.માત્ર અવિરત મહેનત કર્યા પછી જ તમને લાભ મળશે.જે તમને પરોપકારી પરિણામ આપશે.નસીબનો બદલો અને કારકિર્દી ઘરના માલિક સારી તકો પ્રદાન કરશે.સંપત્તિ ખરીદવા માટેનો આ મદદરૂપ સમયગાળો છે. વિદેશી યુનિવર્સિટીમાં પ્રવેશ, વિદેશ પ્રવાસ પણ સૂચવવામાં આવે છે.પ્રેમ અને સંબંધો સમૃધ્ધ થશે.પરિવારમાં બધુ સારું રહેશે

મીન રાશિ

મીન રાશિના જાતકોમાં મંગળનું પરિવહન આઠમું મકાનમાં થવા જઈ રહ્યું છે.અચાનક લાભ અથવા નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે.આ સમય દરમિયાન કોઈને લોન અથવા લોન આપશો નહીં, જો આવું થાય તો તમારા પૈસા ડૂબી શકે છે.પૈસાની ખોટ સાથે તમને અકસ્માત થઈ શકે છે.ઇચ્છિત લાભ માટે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે.કામમાં વિલંબ થવાના સંકેત છે.પરંતુ કામ થશે.જેનો ફાયદો પણ થશે. અનપેક્ષિત તબીબી ખર્ચ થઈ શકે છે.આ સાથે, નાણાકીય નિર્ણય લેતા પહેલા વિચાર કરો. સંબંધોમાં જુદા જુદા મત અન્ય લોકોને તક આપી શકે છે જે ગેરસમજણોનું કારણ બની શકે છે.ધૈર્યથી કામ કરો.

Advertisement